8 về game TP solo vs BoyZone9x

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 23/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thằng dở hơi =)) mày giờ còn chơi trò ú tim, cứ pm hỏi đâu rồi buzz xong lại im à :">

2. nhanh còn đi ngủ nào

3. Sao lại không phải ra quán nét ? Quán nét đánh đồng như nhau tca các máy, Đồ như nhau,VK như nhau,máy như nhau rồi,chỉ có mỗi cái laptop thôi cũng rách việc.
    5tr chả là cái quái gì,cần gì cứ phải laptop,thích thì chuột ai nấy dùng bp ai nấy mang,ra quán nét lấy 2 CPU giống nhau là ok.
    Còn acc,thằng nào chủ acc nào thì cầm acc đó,thằng nào mượn acc nào thì cầm acc đó, Sao phải đổi qua đổi lại làm gì,rách việc lần 2,Không có 2 LG thì khiên + LG,vậy là xong.

QuangHuy79BoyZone9x đã thích.
  4. Mải nghịc Arena quá, ra diễn đàn vẫn chưa hết sợ Empror. =))

Coi như nhường tôi được chưa, bạn win Moon hay KB ai cũng biết chủ CA diễn đàn cầm rồi.

5. Diễn đàn ko phải ai chơi game cũng tham gia, bằng point bằng đồ acc nào cũng thế thôi, cái quan trọng vs tôi là cái tên, tôi chả phải pro nên ko nhường đc đâu

QuangHuy79 thích bài này.

6. Bạn PK test nhiều hơn, tôi chưa được cầm CA test bao giờ cũng có gì đâu mà phải khó, tôi thua tôi sẽ post diễn đàn là id bạn thắng

7. Đã bằng point bằng đồ thì cái ac quan trọng gì.thống nhất được mai solo vui vẻ chứ có gì đâu

8. Cái đó bảo CA hộ cái. ;;)

9. Ai mai cần súng pm nhé, mang qua tận Nhổn cho solo :>

10. đây ko phải là 1 trận đấu bình thường, tôi muốn cái dòng chữ CauAmNt đã dành chiến thắng

thuongtv, QuangHuy79hoangtruong88 đã thích.
  11. Có Công An theo CA, có mà súng rời. :-<

12. Người ta muốn win bằng ac chính họ.cái ac cậu ấm chả khác gì ngoài moon hay kubin cả.

13. Bạn thắng tôi sẽ post diễn đàn, bạn không may thua vẫn có tên sever. :))

14. vậy thì cần gì đổi acc,cứ như vậy tiến hành đi,Nam cầm CANT,Quý cầm KB,vậy là xong.

15. Để cho 2 nv chính nói, chém gió chém chuyện ngoài lề.

16. Lại cả đại ca nữa, hóng thôi. :D

17. ko hiểu à??? thắng hay thua tôi cũng muốn thua cùng vs CA thắng cùng CA

QuangHuy79 thích bài này.
  18. Nói chung thống nhất mai anh em ta quán skyred của thằng gman đối diên trường công nghiệp tôi tài trợ tiền máy cho các bạn

19. Chả có gì quan ngại, nhưng em vẫn muốn cho công bằng tuyệt đối... Em cầm CA, chủ CA cầm KB hay Moon tuỳ. :">

20. k thống nhất đc nghỉ đi cho khỏe quý ạ, trc x5 chú cầm boyzone cũng bá đạo nhưng k thống nhất đc thì thôi close

BoyZone9x thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi