Toppic solo sản phẩm giưa VjetBeo vs DEVIL

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi songvedem1, 13/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chấp nhận:))8->=D>;;)

2. mày chỉ cái đoạn nào tao ok cái luật nào do mày đặt ra với tao hộ cái.

3. Vấn đề ko phải ở chỗ bầy đàn, bênh vực cho nhau... cậu hiểu chứ? Mà chính là cái ji đúng thì thôi, còn game là để giải trí, mà lại có a có e thì mới vui, cậu nói câu đó sao cậu lại ko nghĩ đến mình sống ntn mà để ko có ai bầy đàn với mình?
    Còn mình có bênh ai hay ko thì tâm lý của 1 con ng 1 khi đã đụng chạm đến a e của mình quá đáng thì tất nhiên trong đầu cũng suy nghĩ là sẽ bênh vực ng thân của mình rồi, nhưng cái gì đúng thì phải chấp nhận, còn đừng có nói ng khác thế này thế kia, cau nghĩ 50k bạc to lắm ak mà cậu nói hoài thế.Còn cậu nói Nhưng rồi để xem thì tất nhiên từ trc đến nay a e tôi vẫn đợi để xem cậu nhưng cậu có thể hiện dc cái bản lĩnh mà cậu nói điều đó đâu!

4. Phải có bằng chứng cụ thể đưa ra là Ông Tuấn có nói với anh là như thế

5. Mày đọc mà ko hiểu ak.tao ok là đến giờ tao vào dt được rồi.mày vào xem ở tp trước ,muốn thêm luật tao pm sonvedem1 rồi hắn sẽ vào thêm luật cho mày xác nhận kia.có vấn đề gì mà mày ko chụp trong dt .tao ok mà tao lại chụp trong dt ak

6. - Ngay từ lúc ra kèo đã không có bạc mà phải mang acc ra là đủ biết không có tý bản lĩnh gì solo trận này rồi nhé .
    - Nếu bạn có bản lĩnh thì đã giao đủ bạc cho trung gian rồi ( mình không biết là acc bạn ngon hay không nhưng đã thông nhất solo 50k bạc mà lấy acc ra để solo thì mình cũng đủ biết rồi ) .

7. Thằng này mở mồm ra thấy thối rồi> Ông Nam còn đợi được chúng mày 5 ngày cơ mà. Sao đến lúc ông ấy bảo đợi 1 tý mà mày oảng lên như chó vậy. Đúng là chơi quá bẩn thỉu, solo thua xong bùng. 50 k bạc để mua được cái danh dự của con người . Đúng là ko = con chó 2 chục

8. Mày thích chụp ở đâu là việc của mày. Nhưng tao sửa lại luật mà không bị bác bỏ thì có nghĩa là đã được chấp nhận

9. ơ vụ này chưa xong à
    vừa đi làm đêm về mà TP vẫn hót
    Tốt nhất A Bình trọng tài chính đưa ra ý kiến xem nào
    2 bên tuân thủ bản án của trọng tài :P

10. biết thì hẳn nói nhiều.đâu phải lúc nàotoi6 cũng sẵn bạc.thua thì tôi send = vnd mà .tôi ko có bạc ,tôi chỉ có vnd hiểu ko

11. Tao đã đính chính lại như thế này. Nếu không đồng ý sao mày không bác bỏ ?

12. Não phẳng vê ka lờ .

13. sao may nói nghe như là phải theo ý mày vậy .ko nói gì tức là tao ko thèm nói đến mày hiểu ko.cũng như hôm qua đến giờ solo mà tao hỏi mà ko thèm trả lời vậy.ko trả lời mà bảo đồng ý ak :)).còn nhận sp hay ko thì đã có trọng tài mà.trọng tài bảo tao thua ,mày đúng luật ko lẽ tao lại đi bùng ?????????

14. - ừh rồi đã hiểu .
    - Này thì 20 ký tự .

15. Nếu ông Tuấn mà solo nữa vãn thua thôi nhìn cái Clip đấu tr la biết

hangngahddl_chimx5 đã thích.
  16. Mình thấy bạn chỉ số thông minh hơi thấp , nếu ko có luật lệ thống nhất thì dễ có gian lận thế nên bạn đừng coi khinh vài cái ảnh . Đôi khi chỉ 1 tấm ảnh bạn vi phạm luật đủ cho bạn đi tù đấy nhé . Còn về sản phẩm người ta ko có bạc nhưng người ta có tiền , trước khi vụ solo này thì đã solo 1 trận rồi và bên thua đã trả đủ nhé thế nên ko biết đừng ý kiến . Ý kiến đóng góp là rất đang quý nhưng đừng theo kiểu chim lợn mà hãy dùng cái đầu

daibangcon thích bài này.
  17. - Mình có quen bạn đâu mà bik mình não phẳng nhỉ ?
    - Vớ vẩn gặp ngoài đời không bik ai phẳng hơn đâu ;)) .

18. giờ chỉ có gặp ở đâu thì chọc nhau ở đó.chứ solo mà biết chắc kq thì chả ai dại gì

19. Tao không chụp ảnh trong DT vì ý kiến của tao không bị bác bỏ

20. ơ hóng hớt à :))
    may quá arena pty với mấy đứa tân thủ bãi cùi mà = 1 chuyến DV ngon

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi