8 về game TOPIC TẬP HỢP NHỮNG TRÒ PHÁ GAME CỦA GAME THỦ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 24/11/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là mình chưa thấy topic nào tập hợp lại những trò phá game, mình tạm gọi là "trò bẩn" để anh em game thủ và những người chơi mới biết - đề phòng - tránh - giải quyết

Nay mình lập topic này với mục đích nêu trên, trước hết chia sẻ cho anh em trong Guild cùng biết và đề phòng, để ý hơn, sau đó là để người mới chơi và các anh em game thủ khác biết. Vì AE guild mình mới qua 6 tháng nên cần những chia sẻ về các trò phá game để AE guild cùng để ý và lưu lại :)

Topic sẽ update khi mình ghi lại đc những chiêu trò này! Tks ae quan tâm !

Ai không quan tâm có thể bỏ qua

1/ Soul tên BigBarBoy bem tân thủ trên map Kalima 6 phòng 16:

Khi có acc chính ra thì thoát game = cách ấn nút "X" ở cửa sổ game góc trên bên phải.
    Giải quyết tình trạng này:
    - /vitri BigBarBoy khi thấy onl là acc chính ra
    - acc bé yếu thì nên thoát game (để đỡ mất vé K6), còn nhiều vé thì ko nói làm gì cứ thoải mái
    - Nếu có 1 ng thật tin tưởng có thể giao cho ID và pass để ng ấy team view cho character lên bãi :)

Link Video ghi lại trò bẩn: (AE chú ý phút 5:00)

update hàng ngày và hàng tuần cho anh em.....

2. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Cắm phòng pk thì phải chấp nhận bị pk sao bảo ng ta chơi bẩn

Em Về Đi thích bài này.
  3. B không nhìn thấy mình ghi rõ thế kia ah. Kia là những trò phá game - nên tạm gọi là "trò bẩn" . chưa nghĩ ra đc cái tên nào nó hợp hơn
    Còn về việc PK ở phòng PK là hoàn toàn bình thường. Mình cũng đâu có nói là không được làm
    Còn như thế kia là hành động cù nhầy rồi. T post lên để ae tân thủ biết và tránh, giải quyết và tiếp tục chơi vì đam mê, chứ ko mang tính chửi bới :)

4. Chả hiểu thằng top viết gì

5. về phòng non-pk cắm cho khoẻ bạn ơi

6. Dm tụi canaby phá còn bày đặt la làng

7. Dm tụi master cắn bậy

8. Tôi lại rất khoái khoản ae phá mới vui . Game là phải chém giết mới tạo nên xung điện não
    Chém giết là phải bất thình lình

9. Thằng nào không chơi được thì cút
    King9x chủ gui Master

10. Không liên quan nhưng cho em hỏi ngu là K6 phòng 1 tới 7 là Non-PK hay PK?

Một thanh niên gà cắm K1 hỏi về K6...

11. Đi đâu cũng thấy loại chó núp sau bóng chủ cắn càn như thằng Bới Văn Hà này nhỉ

12. Bới văn hà
    Khánh sam sung
    Cùng làm sam sung mà

13. Dm hà đã sống bẩn còn chui rúc

14. A ơi nó quen rồi mà chỉ chui rúc rồi trực ra cắn thôi chấp lzj 4 chân

15. Láo toét dám chửi khánh sam sung hả
    Ăn cháo đá bát

16. đồng chí PXTHANG này trước đây (chừng 3 năm đổ về trước) thì mình thấy có vài topic giá trị, comment dành cho tân thủ khá là hay, viết bài hướng dẫn cũng có chút gọi là có tâm.
    Nhưng có vẻ từ ngày lập ra cái guild CANABIS, không rõ là do nguyên nhân gì ... có thể là có tý "tầm" vào rồi thì "tâm" để đi chỗ khác.
    Đặc biệt là từ khi Cà Nà Bịt nổi lên với 1 vài tai tiếng, thì đồng chí này càng ngày càng hãm Iòn hơn.
    Tạm chưa phân tích đến độ hãm Iòn của bài viết này.

17. Óc chó vô danh tiểu tốt không tên không tuổi mày vào tợp chủ gui cà nà bịp 47m hả

18. Còn loanh quanh ở đất HN thì tốt nhất câm mồm vào mà bảo vệ hàm răng chó.

19. Bố mày ở vĩnh phúc HN cái cmm. Vô danh tiểu tốt
    Solo 1-1 bố bắn chết bà mày

20. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Ấy đừng bạn lại bị blook vĩnh viễn bây giờ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi