Offline Topic gửi lời xin lỗi đến anh em TH-NA. Và anh em HD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tinhyeuMUHN, 22/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CỐ LÊN EM ƠI LÀM GÌ PHẢI NGHỈ KHI MÌNH LÀ NGƯỜI CHUẨN MEN

2. m nói ra câu này thì lại đúng văn rồi

3. Tao còn nhớ vụ nó bị thằng nào bên nga thuê xã hội đen định chặt ngón tay. Thằng này thì xong đâu đấy vài ba hôm lại như cũ thôi

Chiến Khói LửaUy Vũ đã thích.
  4. Có vả vào mõm nó thì nhớ quay lại clip nhé . Rất nhiều a e muốn thấy có người vả vào mõm nó rớt răng ra

5. Chết cười

6. .éo M.ẹ lão này nói đúng lại còn nói to

7. nó cầm con DL Ke0ng à ae

takurou thích bài này.
  8. Con chó này nó thuộc về bản chất rồi =)) nó quay lại cắn bất cứ lúc nào

takurou thích bài này.
  9. Chuẩn rồi đấy, nó giả id Dogogiagoc kiểu như là tay mạnh thọ xuân thanh hoá, nhưng cái giọng văn ch.ó má của nó nhìn là nhận ra ngay, loại sú.c sinh này phải tiễn nó 1 đoạn mới thoải mái

10. Tôi biết tên nv trong game nó là OK rồi để thông báo ae chăm sóc nó khi gặp

takurou thích bài này.
  11. từ chối hiểu .
    hôm nọ còn ghi cả kim thành hd
    xong cãi ghi hd ko phải hải dương
    rồi sẽ có nhiều ae nói chung vs ae hd nói riêng hỏi thăm . ngay khi hết dịch

12. Loại nó phải dã vào mõm nó 1 lần thì mới sáng mắt chó của nó ra

13. Hoạ từ miệng mà ra cấm có bao giờ sai,ngu thì có rất nhiều kiểu nhưng chủ yếu có 3 loại sau đây:ngu có tiền,ngu có quyền và cái loại ngu hẳn. Idol hà thì mỗi loại pha trộn 1 ít để cho cộng đồng gamethuvn không nhầm lẫn được,GÚT CHÓP HÀ,hết dịch kiểu gì anh em HD chẳng cho hà ăn kẹo đồng,hay hà không thích ăn kẹo hà là hà thích ăn lải chuối xanh với cân mỳ chính cơ,mình cũng là người HD dịch bệnh nó tàn phá quê hương tui lắm chứ,có dám ra khỏi nhà đi đâu chỉ sợ mình có dịch đi lung tung rồi lây nhiễm thôi,em xin phép anh em 4rum chửi thằng mL này 1 câu , cái mồm mày có khác gì cái bể phốt không,hải dương đủ khổ rồi , mày động tới 1 tập thể là mày ăn đất trộn với tàn hương đó thằng ngu ạ.

14. Đang chờ hết dịch ae nào hải dương đi ơi mình 1 câu nhé

tungjn113 thích bài này.
  15. Để hết cách ly đi bác sắp rồi mà.

16. dm lạ gì thằng súc sinh này đc hôm 2 hôm lại đâu vào đấy, chửi như chó sủa ngay :))

tungjn113 thích bài này.
  17. chuẩn bài :))

18. hà idol chưa bao giờ làm tôi thất vọng :v

19. Khi nào đu hú e một tiếng nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi