Thắc mắc Top tố cáo Lừa đảo 17m của 88thin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 12/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này mình đồng ý quan điểm của cậu. Vì lúc đó TG cũng như các menber khác thôi

2. Thế Thì Xin Luôn Admin : Cấm Mua Bán Luôn Đi . Anh có thích nạp thícđầu tư cả Tỷ Vnd vào cũng kệ anh đi .

3. Trước đây các TG khác mua bán cá nhân thì đều do admin đứng ra TG mà.

4. Vậy À . thế thì sao Games Thủ Không Chủ Động Viết Cái Đơn Xin Làm Trung Gian Đi . Việc Của Trung gian Là trao đổi Giữa Người bán và người mua . còn trách nhiệm của các bạn là phaỉ chịu phí. còn thu hay không thu thì đâu phải là việc của các bạn .

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Mỗi người TG 1 cách làm viẹc và mỗi thời mỗi khác . Không ai dại gì thấy sai mà cố tình làm .

6. @gamethu2002 Bạn có biết là nhờ topic này mà người chơi mới (như tôi) vẫn còn cảm thấy MU nhà mình có giá không ?
    Đồ đạc ảo, acc ảo mà giá trị tận 17m, bằng mẹ 1 con WaveS full biển HN rồi đấy nhé :)

7. Có lợi cho mình thì dại gì mà không làm vậy anh. Anh là trung gian khi giao dịch cho người khác, nhưng khi anh giao dịch thì anh cũng như là 1 member thôi. Nếu trung gian mà đuợc quyền tư giao dịch bí mật thì lúc anh biết acc đó là lừa đảo mà a vẫn cố tính giao dịch vì biết nó mang lại lợi ích nhiều cho mình thì các member khác sẽ nghỉ sao

Nhân viên ThuếDraKuma đã thích.
  8. Thế thì cậu không hiểu cách làm việc của ad rồi . mình biết mình bình luận ở tốp này các bạn rất ghét nhưng mà vẫn phải nói . Vệc Thì Càng ngày càng nhiều . nên trên nguyên tắc Adm sẽ phân chia ra các mảng . nó như hệ thống công ty vậy . 1 người có thể điều hành cả 1 công ty lớn . quan trọng là trong cái công ty ấy . từ anh bảo vệ . đến anh trưởng phòng . giám đốc này . giám đốc kia . đều hoạt động theo 1 quy luật ......!

đồ đạc là do ai đẩy giá lên nhỉ ? ....

Last edited by a moderator: 13/1/17
  9. gamemuvp

đúng. anh mua bán cũng như 1 memb và là cả trung gian, anh biết acc đó lừa đảo thì cũng không có topic này nhé, và khi GD acc sum + soul này mà qua trung gian thì top này cũng không xuất hiện. đọc lại từ đầu để hiểu ra vấn đề gốc ở đây là gì.

10. Mình ko nói riêng vấn đề ở TP này. Thế hỏi các menber vị sao mà thì trường bạc bây giờ hầu như toàn mua bán với TG ko? Bới TG hiện nay mua bán ko phải mất phí TG nên nếu ae mua của nhau giá thành còn cao hơn cua TG bán ra.
    tôi ko nói vấn đề cách làm của mọi TG đều phải giống nhau nhưng hiện tại các GD về bạc hầu như toàn qua tay cậu. Chỉ có GD acc là ae GD với nhau thôi

Nhân viên Thuếlovegirltb đã thích.
  11. gamemuvp

Tât nhiên phải có lợi thì mới mua . Còn việc bạn bảo biết lừa đảo mà vẫn cố tình GD thì nhầm rồi . Chưa bao giờ có chuyện đó

cái nào cũng có giá của nó cậu nhé. Có ai bắt memb phải mua bạc của trung gian đâu. so sánh thiệt hơn tự mọi người lựa chọn theo quy luật thì trường thôi

thuytinhmauBợm. đã thích.
  12. gamemuvp

Khi nào bạn đuọc làm TG bạn sẽ hiểu vì sao có siêu thị bạc . Và bạn sẽ hiểu vì sao GD với TG không mất phí TG

thuytinhmauSH300ii đã thích.
  13. Hi nói như cậu kiểu như các cty độc quyền hiện này rồi...

Nhân viên Thuếgamemuvp đã thích.
  14. 17m chơi chuyển trước. haizz. liều thật

15.  
  16. gamemuvp

chợ trời là nơi tự do buôn bán. phí TG admin quy định được phép tối đa 5%. Mình lấy phí thấp hơn cho phép khá nhiều và memb vẫn tự do mua bán sao gọi độc quyền chứ ?
    @HerculesHT hơi buồn về cách suy nghĩ. các bạn tự do mua bán và giao dịch tự phát với nhau xảy ra chuyển đổ lỗi cho người mua tiếp theo (TG)
    theo quy định thì mình khóa top này lâu rồi do GD không qua trung gian xảy ra vấn đề BQT không giải quyết.
    nhưng ở đây mình là người mua lên không khóa mà để cho admin và s mod quyết định.

17. ae vào đây chửi nhau thế này :-s

18. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

ae bình tình tìm ra hướng giải quyết đi, nói này nói nọ nhìu loãng toppic.. @saivado1 @gamemuvp 2 bác xoá cm k liên quan bớt đi

Bợm. thích bài này.
  19. Để giảm bớt thiệt hại ae nên tìm tiếng nói chung. Chứ đổ lỗi cho nhau thì kẻ lừa đảo là ngư ông đắc lợi

Nhật Thăngmelodyzegan đã thích.
  20. đen cho anh Nhĩ.. mong bác sớm tìm lại đc ^^

melodyzegan thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi