Thắc mắc Top tố cáo Lừa đảo 17m của 88thin

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 12/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày là bố nó à mà nó làm gì phải báo cáo với mày à. Tóm lại là anh em tao đã đặt niềm tin nhầm chổ.

2. Còn những ai bịa ra là tham của thìn nên thì chơi lại. Thì cái loại đấy không thèm chấp. Anh em mua bán rất thoải mái Nó đưa ra giá như nào là xúc như vậy. Tất cả anh em đều biết, không hề trả giá chứ đừng nói là Tham thêm cái gì. Còn long tham có sẵn thì kiểu gì chẳng có lí do.

tthienha9x, Bợm.longbien999 đã thích.
  3. mấy bố nói CA hay Mu lậu lậu gi đó làm tôi hoang mang vãi cả *** tốt nhất dẹp mấy cai tin nhảm đi buc mình

4. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cậu nói gì mình chịu không hiểu.
    Còn Cậu tôi cậu biết là ai không mà nói ef tốp2...?
    Mà Cậu ấy có chơi mấy cái MU đâu mà top2 gì gì?Vớ vẩn

5. Yêu Cầu Ban Quản Lý Games Đăng Ngay Một Dòng Trong Tốp Hà Nội Tiêu Đề " Vĩnh Viễn Không Sử Lý Giao Dịch Không Qua Trung Gian " Năm Nào Cũng Cái Chủ Đề Này . Năm Nào Cũng Phải Sử Lý . !

6. Biết Gì MÀ Nói . Mà Đừng Có Bao Giờ Nói theo Kiểu .. " Mình Không Ngờ" nghe nó cứ như kiểu trẻ lên một vậy . sao không tự thay đổi phương châm sống . " mình không lừa thằng khác thì thôi chứ . đừng để thằng khác nó lừa mình "

7. về hỏi cau Tie`n máy xem có phải ngày xưa chơi MG bomangday1 ko
    dau tien choi MG
    sau này ef khủng đối sang ef
    nhưng sau đó ông ấy bán acc ef GD trực tiếp
    cái thằng mua acc cũng Gà nên hậu quả bạn song acc mà ông ấy vẫn lấy lại đc acc
    thằng mua acc ở NamHong DongAnh=)) rõ chưa cậu

8. Hấp diêm bỏ con vk nó đê :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn là cái nồi j mà yêu vs cầu :))

10. Luật Là Luật . Anh Nhiên Hay Anh nào đi chăng nữa cũng phải tôn trọng luật . Chứ không phải trong một phút thích là thay đỗi được . như mọi người đều biết Mật Khẩu "Ưu Tiên" Để Làm Gì Rồi ... . Đã Hiểu Luật MÀ Lại Không Làm theo Luật

11. Mình Không Là Gì Cả . Nhưng Khi Adm Và Ban Quản Lý Pos Cái Bài Ấy Lên . Thì Các Bạn Sẽ Mở To Mắt Ra Và Nhìn Thấy " Vĩnh Viễn Không Giải Quyết Mua Bán Không Qua Trung Gian " . Nếu Adm Đã Pos như thế thì bạn có cái ơ Hội Để Nói . " Anh Ơi Em Thế Này . Anh Ơi Em Thế Kia . Hôm Nay Em bị Nó lừa . Hôm nay em bất cẩn . Cũng Như Hội Chứng Con Nhà Giàu Ấy . Hễ Sẩy Ra Chuyện Là Có Người Đỡ Cho Rồi .

12. Đọc từ trang 1 đến trang 15. Ngoài những cmt ltinh thỳ thấy cmt của bạn này có ý nghĩa nhất. Cmt nào cũng mang đậm tính chất xây dựng. Có lẽ bạn sinh năm 2 nghìn lẻ 2

Nhật Thăng, Bianconerilovegirltb đã thích.
  13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vấn đề này ADM giải quyết hay ko còn tuỳ. Comment nhiều cũng ko giải quyết được việc gì. Và là người chơi chả có quyền j mà yêu vs cầu. Trợ giúp or giúp đỡ thì là ok.

nhtynb thích bài này.
  14. Gọi Luôn Đi Bạn . Muốn Làm Gì Cũng Được nhưng đừng có lôi . Adm hay các anh nào khác vào đây . ngay cả adm có can thiệp vào vụ này đi chăng nữa thì chính adm cũng không thể phá luật do mình tạo ra được . khi mã ưu tiên để chứng minh là chủ acc . mà trong khi Số Điện thoại đã đổi tới tận 2 lần .

15. thôi thì R.I.P cho chủ top vậy. mong sao có 1 phép màu giúp đc cho chủ top

16. tôi bao nhiêu tuổi không quan trọng . bạn có thích nói móc nói đểu thì tùy . mọi người đều nói chơi game là để giải trí .. " có giải trí thật hay không thì chúa mới biết được" .... Bạn Có Đảo Bảo là sẽ không có vụ nào sảy ra nữa không . Hay Là trong đầu luôn nghĩ . nó làm ra cái này . nó làm ra cái kia . nó nó nó .... khác phải có trách nhiệm ....

17. đoạn này kết bài mà thêm dòng A DI ĐÀ PHẬT là chuẩn ko cần chỉnh :D

18. qua vụ việc này mình thấy a fan nên thay đổi 1 chút giờ kể cả TG mua bán cũng lên lập TP: có thể nhờ các mod TG ko mất phí để ae tiên theo dõi.
    còn theo mình nên tất cả các GD đều nên phải chịu mất phí với công bằng

19. Quan điểm là thế ừ thì ánh mua của người bán đúng.. nhưng top gd giữa anh ấy và người bán đâu... và khi anh gd giao dịch mua bán cho mình ,,,cho cá nhân mình thì anh cũng chỉ là một người mua bán bt thôi luật Adm đã gi rõ rồi mà

20. Ý Của Mình Cũng Giống Như Bạn Vậy . Mọi Người Đọc Comens của mình thì sẽ thấy mình nói chuyện 1 chiều . nên đa phần anh em không thích mình cho lắm . nhưng chốt hạ mình muốn nói 1 câu với chủ tốp là " oan có đầu nợ có chủ " .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi