Góp ý Tổng hợp góp ý về SS8 gửi tới ADM (Anh em vào cùng bàn luận )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuanphu88, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ở đấy hơi chật ,

2. như trước ở SS6 mình thấy d3 là khu vực pk giả trí hợp lý rồi,vừa rộng rãi mà ai thích thì vào đấu trường được luôn,giờ adm cho khu vực pk giả trí ở lorenmaket có những vấn đề bất hợp lý sau mong ADM xem xét:
    1.thứ nhất là khu vực pk vừa chặt hẹp người thì bán hàng kẻ thì pk trông rất lộn xộn.
    2.chỗ pk chặt hẹp lại tập trung quá nhiều người cả pk lẫn bán hàng dẫn đến máy giật kinh khủng,như máy tính của mình lên đấy giật và lác chả đánh đấm được ai,
    3.muốn vào đấu trường lại phải move về map khác mới được,
    nối thật là từ hồi adm chuyển địa điêm pk ở trên đó mình chả bao giờ lên,
    mong adm tìm được 1 chỗ pk giải trí hợp lý cho ae (theo em thấy để da3,như hồi ss6 là hợp lý
    anh em có cảm thấy giống như mình không

wá chuẩn

NewWays thích bài này.
  3. chuẩn đấy...máy mình cùi quá vào cái võ đài ấy là giật như phim quay chậm vậy...nthe thu hỏi Pk ls

4. NewWays thích bài này.
  5. ở trên chợ lâu lâu có ttd bán hàng chạy ra mình mới bem được phát chết chứ toàn hàng khủng đứng bem cùn tay không chết :))

6. ở đấy cho nhưng ae còn bán hàng, trong lúc rao bán, đợi còn đứng đứng xem ae quay tay, lâu lâu sẩy chân vào cái nổ bong bóng SĐ chơi, thực ra mở nơi giải trí ở đấy để khích lệ số đông ae vào thử sức bém nhau cho bất cứ ai chứ ko riêng gì hàng khủng mới phải cần tới nơi ấy! :)

NewWays thích bài này.
  7. ss8 lag lắm

8. Người thì pk người thì buôn bán. Nói xhung càng đong càng vui! Nhiều khán giả mà

9. cùng tâm nguyện .vừa vào pk chán quá lên lập cái tốp xin bác fan .chụp cả ảnh nè .chỗ thì đông quá chỗ thì vắng.có hòm đồ sao mọi người ko vào đấy mà bán nhỉ 1.jpg 2.jpg 2.jpg

10. thì bác FAN vẫn đang tham khảo anh em mà

11. adm đã thay đổi sv6 thành sv được phép pk. vấn đề này rất hay nhưng. vẫn rất thiệt thòi cho ae x5 ko có sân chơi riêng. pk là thú vui của những người chơi game, vâvj mà ko có cũng buồn nhỉ

12. như thế này cũng hay, bãi rộng tí nữa là ok

13. thích nghi dần để còn thỏa mãn niềm đam mê

14. Adm ko chơi game nên rất cần những ý kiến như chủ top.. Vote 1 phiếu ủg hộ mog adm tạo ra 1 sân PK rộng rãi hơn cho ae

15. mình cũng thấy vậy llororlorren market giật lắm PK sao nổi chứ

16. vote 1 phiếu cho D3 :D

17. vote cho chủ top, amin cho các sv quay về như ss6 thì hay quá, để thế này bất tiện lắm @@

Last edited by a moderator: 13/9/14
  18. ae làm cái tob yêu cầu admin cho các sv về như ss6 đi

kyphongonline thích bài này.
  19. Theo mình nghĩ : Về cơ bản thì đó là sân mặc định của Wedzen rồi, Admin chắc cũng không thể khuôn cái sân PK ấy sang chỗ khác được đâu. Nếu Fix thì chỉ thay đổi map PK khác thôi :)

20. D3 thoáng mát hơn, lên Loren_Market có vẻ hơi chật trội

21. cái này hợp lý up cho chủ tốp

p/s Fan nên di chuyển máp PK Free về d3 hoăc di chuyển trợ buôn bán về loren p1 là quá đẹp

đồng thời mong Fan sử cái kiểu khi bị đối thủ pk chết lại hiện lên chữ '' bạn sẽ di chuyển về chỗ an toàn '' :)) cực kỳ khó chịu

mong Fan fix lại cái này .tks

22. h muốn solo với ai rất chi là khó hjx nản về phần pk

23. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

len noẻn gió giật giật đánh nhau toàn thấy lang huuu

24. loren market như vậy là vui rồi.chỉ mong ADMIN fix lại có thể thách đấu được người khác thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi