8 về game tóm sống thành phần chuyên auto pk Zeus 15/6/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 15/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thuộc làu làu . sử dụng chắc nhuần nhuyễn rồi đấy nhì , công đàn bà

TraDamDang thích bài này.
  2. QB mình hungnhika của m à tiến :)) luôn chủi ng kak culi nhưng bản thân mình có dám đứng lên mua 1 cái ác k . thấy thu cũng qua tay khá nhiều đại za máu mặt ở muhn rồi đấy . nhưng lổi nhất là ở mấy bợm . nay tiến lại về bên người ae thân thiết . :)) để đc cầm 1 cái ác tốp tiến bất chấp tất cả . :))

TraDamDangsaytota đã thích.
  3. thu cave đúng bản chất của 1 thằng culi cave chân dài cho bọn nó dyt thu để tiến thể hiện game=))

4. vào game sem 1 mình cu hoàn metro đang autu chay thục mạng vào bãi PK kìa=))

5. bạn thấy autopk chỗ nào khi tao cầm ac giết đk hungdaikk xong tao đi nhat zen xong tao moi dã nó :))

6. cả cái g của nó giò ngộ mẹ dùng autupk rồi hở ra tý là người ta cũng như mình . nhung xin lỗi các bố còn thừa ng cầm ác nhé. còn chưa đủ ác cho ngta cầm kia kìa :))

7. Khoá hay không thì tuỳ @fantasymc các bạn cứ chửi tớ làm gì :)) cay cú tớ làm gì? :)) nhạt lắm

8. lạ nhỉ tốp píc tố cáo video bằng chứng rõ ràng sao lũ bại trận truyền kiếp cứ vào đây chửi bới bằng id clone nhỉ. Anh biết trình bú liếm nâng bi các chú kinh rồi nhưng ko đên nỗi phải dùng id clone vào chửi bới xúc phạm các vấn đề ko liên quan đến bài viết nhé các em. 1 lan nữa xin nhấn mạnh đề nghị @fantasymc xử mạnh cho game loại bỏ đc vấn nạn auto pk. Hom trước thì bảo là sợ chỉnh sửa ảnh nên ko xử giờ video rõ ràng fun HD gấp 10 lần vụ con HungNhiKa ko xử khác nào dung túng!

9. gặp a pk hay quá nghĩ autopk à . trình may cầm dk kém lắm :)) , quay tố cáo kg đúng bị khoá lại lúc đó đừng khóc :))

TraDamDangTheDead1 đã thích.
  10. Anh @fantasymc sợ chỉnh sửa hình ảnh vì cái hình này vậy bây giờ có cả clip tố cáo nhận vật này pk bây giờ anh có thể xử lý rồi anh.
    Cái ảnh kia chính là nhân vật chụp bị lộ cả auto và tên những nhân vật. Liệu rằng còn lý do nào nữa không anh.

11. thấy nhột à, nhột thì im đi để Fan nó làm, t thấy ảnh đẹp thì t đăng :)), khóc thuê vừa thôi.

12. clip trên ko có thấy autopk chỗ nào cả. a fan xem xét lại tố cáo bừa bãi lạm dụng làm ảnh hưởng đến ng chơi game. nhân vật zeus vẫn chạy nhặt zen . vẫn di chuyển nhiều tọa độ khi pk. pk vẫn khựng 1 lúc mới pk. ko giống như auto click đúng tên là tự nó pk. vẫn pk tay ko chạy theo tọa độ mới pk. ko pk xuyên tường như autopk . tố cáo vu khống thế này làm ảnh hưởng lạm dụng quá a @fantasymc xem lại vấn đề tố cáo bừa bãi .

13. nhột chỗ nào . t có bao giờ auto mà phải nhột. chứ khóc vừa la làng như bọn m =)). auto bật lên để chơi cũng dc vậy =). quan trọng có bằng chứng trong game ng ta auto ko=)) . có mỗi tấm hình chẳng nói lên dc cái gì =))

14. Auto cảnh cáo 1 lần k nghe.tái phạm thì treo cho 1 tháng.tái phạm tiếp khóa 1 năm k đc phép giao dịch.để xem còn auto pk nữa không.chỉ có gà mới dùng đến auto.

15. Xin cho hỏi ai đây nhỉ :))

16. Tao tên tài cầm nhân vật ATULA vả cho mày sml ở rakion đấy . Nhớ k . Còn hỏi gì lữa k . Công đàn bà .

17. Ai bại trận . Máp trứng thì mất .Kd thì k ăn đc .còn cái sự kiện các a thả cho mà ăn thôi chứ chặn mõm lại thì lại k có ai cầm ác cho đâu .các a lại mất ng để chơi . M có dám lập ra 1 tốp píc . Nếu a fan chek zeus mà sử dụng autu thì xẽ khóa zeus 1 năm . Còn nếu k phải m dám nhận lại hình phạt như vậy với con dk k

TraDamDangsaytota đã thích.
  18. Thanh niên zeus tiền đè chết người
    Auto phá hoại game

19. xem video auto chỗ nào , kg biết về auto ma nói như thật

20. Ám ảnh giờ nhìn đâu cũng aututu pk =)) nghĩ ló chán vs mấy thành phần này.
    Pk 10p ăn nhằm gì bố pk từ sáng tới 12h đêm còn đc nói j 10p =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi