Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chung toc saul yeu qua adm oi di dau cung bi bat latmong rang sang ss7 adm se co nhung thay doi cho phu hop. tran trong/

2. papyyou

papyyou Hiệp Sĩ

ADMIN -217 Bac Thuê đồ trên Webshop 18h45 3/8
    ADMIN -213 Bac Thuê đồ trên Webshop 18h44 3/8

Hôm nay mình có thuê 2 món đồ là mũi thiên sứ và nỏ quỷ 4 dòng +11. nhưng khi vào game thì không thấy đồ đâu, nhưng vẫn - bạc trong bank.
    Mong fan sửa lỗi giúp mình.

Acc thuê đồ là remy1989

3. Anh THH oi anh giai quyet ho em dc k a

Mong adm giai quyet cho em
    acc.thanhhai86
    lau lam moi vao mu de choi tu nhien lai bi bock la sao em tra bao gio mua bac lau hay an cap do cua ai tu nhien sao lai bi bock the
    mong anh giai quyet cho em de em con tiep tuc choi mu chu nhu the nay thi ai giam choi mu nua

4. phodoai202

phodoai202 Chiến Binh

Anh cho em hỏi cái sao acc cua? em sau khi Rs vào tự nhiên mất hết KIll là sao anh Giúp em Phát nào

5. bossdam

bossdam Cư Dân

Cho tui hỏi sao download game về mà ko download đc là sao nhỉ? Báo lỗi tùm lum.

6. Tôi là chủ acc :net477 SDT DK : 091XXXX25 ,tôi muốn hỏi là hiện tại tôi có char soul tên : manhplaza poin dư là 17670 k poin, hôm nay tôi có 300 skil và tôi vào đổi là nó báo là bạn đổi thành công 2330 poin, tôi biết tổng cộng là 20000 poin. ( nhưng 300 skil = 4000 poin ) vây tôi chỉ nhận đc 2330 pion , ? vậy tôi còn 1670 poin dư làm thế nào để lấy đc số poin 1670 này , để tôi chuyển sang nhân vật phụ rs thấp trong cùng acc này , char DK : HonDaAcurA .

Tôi hỏi thêm 1 việc nũa là : tôi ko có điều kiện nhận số poin dư còn lại là 1670k poin,thì tôi xin hỏi tôi có 300 skil đổi và nhận đc 2330k nếu tính ra thì tôi còn dư lại KN quy ra = hơn 100 skil trong nhân vật chứ.và tôi rs vào game thì thấy trong nv manhplaza có 5 skil .mong BQTMU xem giúp và trả lời tôi sớm nhất thanks.

Last edited: 14/9/12
  7. Tên (biệt danh) của tôi là:BoyZone9x, (MUHN ss6.4). Account: kieuSa01
    Tôi muốn báo lỗi: Thần mã thường xuyên tự nhiên biến mất ( bị mất 2 lần), chiều ngày 16/9/2012 vừa qua TM của t 24x máu khi di chuyển đến Arena ra pt nhóm và bật thùng đồ thì không thấy Thần Mã đâu, thấy lạ nhưng tưởng bị chết bao giờ không để í. Đến tối 16/09/2012 tôi có ra lấy lại bảo hiểm TM nhưng không dùng,
    cho đến bây giờ đeo lên cày skill ở katuran1 cấm skill, nhưng vẫn canh máy. Do tôi log 2 account trên cùng PC nên hơi lag. Được khoảng 40" ( TM =~ 254 tiết).
    Và tôi vào game pt cày skill tiếp, khi pt nhóm song mở thùng đồ lên thì lại tiếp tục không thấy TM đâu nữa.
    Tôi xin cam đoan những lời tôi nói trên đúng sự thật, sai xin chịu hoàn toàn trách nhiệm admin sử lí.
    Mong admin có thể chỉ, fix lại lỗi account tôi để tôi yên tâm cày skill tiếp.( Ngày mai, ngày kia, ngày kìa x2 master rồi, cứ tình trạng này... cấm sv không PK cũng cứ mất chục con TM thì chán lắm)
    Thân!!~~

Đã fix được lỗi do nhặt cái Lôi phong đao ex.
    bị đè lên.

8. 2handsome2

2handsome2 Tân Thủ

Em mới chơi xin cần được giúp :((
    Có ai biết kiếm đồ ngon với Ponit không làm ơn chỉ em..
    em mới chơi chả biết gì hết ... Sẳn con chúa tể + điểm sao.. Ai giúp dùm em

9. Admin . Tai sao khong thue duoc canh nua

Admin . Tai sao khong thue duoc canh nua

10. [ Báo Lỗi ] Lỗi Mất Găng Tay Phượng Hoàng +13 Trên Chợ Ảo

acc nhatancut
    char LogDiecDay

Trình bày : Tôi có đăng bán trên chợ ảo 1 bộ phượng hoàng full +13 đầy đủ 5 món, nhưng vừa kiểm tra thấy thiếu mất 1 món là găng tay, bạc trong bank ko tăng lên, nhật kí giao dịch cũng ko ghi là đã bán cho ai.

Mong muốn của tôi : Mong Admin sớm kiểm tra, xem xét trả lại món đồ cho tôi.

Cảm ơn.

11. Dau dau va met moi voi may cai loi nay qua.
    AccVTrang83
    Nv:UyenThanh
    Mua đồ trên chợ ảo,lấy từ thùng đồ ảo về.vào acc thi ko thấy hiện đồ đã mua trong thùng.nhưng ra quản lý acc thì lại nhìn thấy là vẫn có trong thùng.
    Tôi ra ngoài thử cộng điẻm lại khi vao thì nv full Chuỷ thủ!vứt hết chuỷ thủ mỏi cả tay.kiểm tra trong hòm đò vẫn không nhìn thấy đồ đâu dù biết nó có ở đó.
    Mong BQT chỉ cho cách xử lý,tôi mệt mỏi lắm rồi.
    Tôi vừa thử gửi đồ lên thùng đồ ảo.và giờ thì cái cánh của tôi mất tích hẳn rồi,tôi cũng đến bó tay với mấy cái lỗi này rồi.giờ thì ngồi im xem mấy anh ADMIN giải quyết thế nào,e ...không biết nói gì nữa,nản quá rồi.

Bao cáo,e vừa mua một cái cánh mới.nhưng cho về hòm đồ cung không thấy nó đâu.e đã đưa nó lên hòm đồ ảo.các anh chỉ giao e với,mua 2 cái cánh mà chưa dùng được cái nào,mệt thật.

Thế lỗi này xử thế nào anh ADMIN ơi?chẳng thấy trả lời giúp AE gì cả,cảm giác nó hơi khó chịu,thật lòng là thế.chác ai cũng thế thôi

Ôi trời ơi!giờ cánh nó vào hòm đò,nhưng ma biến thành ngọc rồi,làm thế nào giờ?..hichic,anh em nao biet trả lời giúp với

Có ai biết sửa lỗi lấy cánh về hòm đồ bị biến thành ngọc đâm gió,ngọc chém xoáy không?giúp mình với,đợi ADM thì chắc cũng nghỉ mu mới giải quyết cho,làm ăn chán thật.

Acc: DVTrang83
    Tên nhân vật: UyenThanh
    mô tả về lỗi:Mua 2 cánh về hòm đồ thì biến thành Ngọc đâm gió,với ngọc chém xoáy.

Mong ADM fix lại nhanh cho em,hết.Acc: DVTrang83
    mô tả về lỗi:Mua 2 cánh về hòm đồ thì biến thành Ngọc đâm gió,với ngọc chém xoáy.

Mong ADM fix lại nhanh cho em,hết.

12. Acc: DVTrang83

Có ảnh thật đây xin các anh xem đi ạ!おまえ!!! View attachment 10811 View attachment 10812

13. kien.bin91

kien.bin91 Cư Dân

Anh ơi em không có đt để lấy mã ưu tiên thì phải làm sao hả anh

14. chicken159

chicken159 Cư Dân

Tình hình là em Win đấu giá sốc ngày 30/9 vừa xong đuợc 1 chú TM +6 full tiết, đến h vẫn không thấy đuợc gửi về hòm đồ ảo của em, mong admin xem xét và giải quyết giùm ạ. Acc của em là chicken159

15. Mấy a có ai có link âm thanh ko gửi em với, link trên trang trủ bị die rồi :((

16. A lo cho hoi tai sao tu nhjen hom nay vao choi con dk cua mjnh lai bj khoa la sao vayu
    moi hom van choi bjnh thuong ma toi nay vao tu nhjen no noi nhan vat bj khoa
    deo hẹu

17. Acc: phanngheo9
    sdt đăng ký: 0973***069

lỗi gặp phải: mình có sét rồng đỏ +13 full ( thiếu mũ )
    ở trong game có hiẹn dòng chữ món đồ thuê hoặc đã mua bảo hiểm
    nhưng khi ra quản lý acc thì không thấy có trong danh sách mua bảo hiểm
    mình vào nâng cấp đồ nhóm 3> 4 thì không nâng cấp được.
    tôi muốn hỏi đó có phải là đồ bảo hiểm vĩnh viễn không
    hay là bị lỗi bảo hiểm

mong muốn: mong admin và những ai có thẩm quyền xem xét fix lại giúp tôi

cảm ơn!

18. Adm oi sao ss6.4 ko thue dc canh nua vay

19. Acc nhatancut
    Char LogDiecDay
    Số điện thoại bảo lãnh 01659xxx385

Trình bày : Khoảng 12h hôm nay, acc của em có bị thu gom đồ cũ của admin thu mua áo thần thoại 5 socket đã khảm có phụ trội 24 với giá 2 ngọc. Quản lý acc có ghi rõ chỉ thu mua món đồ có dòng hoàn hảo, món đồ của em là đồ socket khảm ngọc chứ ko phải đồ socket full. Anh kiểm tra giúp em. Em cám ơn

20. sonkhu5

sonkhu5 Tân Thủ

Minh can mua bac 1k bac bang 1 the DTdd 50k ai ban pm

Neu ai ban thi minh mua tam 5k bac

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi