Tổng hợp các thắc mắc SS6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 2/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hic a cũng bị giống chú này, đăng nhập vào game thì được vào web thì không được, nhưng a bị hack hết cả thông tin rồi

2. MUHN SS6 21/4/2012

Kính gủi anh ADM tìm lại SW3 leve+9/7%hp Sâu o acc Fifa2012 Của em.
    Em Bị Mất do em tò mò nào ngờ mất thật.Mà sw3 leve+9 của em nếu bán phải báo là Món đồ này có giá trị rât cao.?
    Bạn có muốn bán món đồ này không.
    Đây sw3 lên leve+9 rồi mà mói đặt vào CỬA HÀNG đã mất tiêu rồi.
    Mà không thông báo gì cả.
    Vậy em mong anh xem xét lấy lại dùm em? {CÓ ĐƯỢC KHÔNG}
    và em mong anh ADM fix lỗi lại SW3 Soul leve+9
    Còn những SW3 khác em không biết có bị như thế không?

Last edited: 21/4/12
  3. suzukashi

suzukashi Hiệp Sĩ

Amin làm việc tắc trách lắm.

Last edited: 25/4/12
  4. OAn UC Qua OAN UC QUA Oan uong Qua ADM OI OAN uc lam Chet ko het noi oan nay` KO LAM gi MA ACC em bi BLOCK la sao chu Nhin Vao cac Nv Em coi COcGhe VS timxacbaby 2 nv nay em choi ko co trong pham, vi pót anh tai Sao Tao sao lai bi block em nho la co post nhung ko co 1 loi le khiem nha nao doi voi BQL Mu ma @@

ZThiLamSao
    Timxacbaby
    0977837873 (đã thả)
    Hi3pD4m193
    MrQCong (đã thả)
    434550
    tenlaj (đã thả)
    Gierlxinh
    bxYenKhach
    quaxinh
    Dep001
    anse7en
    xggx
    GjaHjep
    LonelyBone
    vocuaVjip
    chimgobe
    BossThien
    bxBosThien
    Mistakespt
    BXMGBaVuoG

noooooooooooo
    noooooooooooononooooooooooooooooo

5. ADM cho mình hỏi mình mới mua cái njck sum muốn li dị mà lấy mã ưu tiên hủy toàn báo Nhân vật ...... không phải của bạn là sao ?

6. Tôi là chủ acc : xuanhuy87
    Nhân vật của tôi trong game vẫn chơi bình thường, giao dịch, luyện lv, đánh nhau... vẫn ngon lành
    giờ tôi luyện max level rồi ra web vào quản lý acc để reset cho các nhân vật mà không đăng nhập được.
    Mong admin sửa lỗi hộ tôi với, tks admin

7. Mấy tháng nay bận không vào acc , trong bank tự nhiên không còn tí zen và bạc nào là sao nhỉ , có bác nào chỉ giúp em với huhu hay là do update giao diện hoặc version nên bị lỗi

8. ADmin cho mình hỏi. sao NV QuangHong co 5420 poin thừa, mà khi chuyển sang Acc khác lại không đươc.(đã nhắn tin chuẩn theo mẫu và gửi đến số 0904454444 3 lần rồi mà không đươc) mong ADmin xem lại giùm

9. Tên (biệt danh) của tôi là: manhen
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc: tôi đăng kí số điện thoại thiếu mất 1 số cuối
    Địa điểm và thời gian: khi tôi đăng kí acc
    Trình bày của tôi về sự việc:
    khi muốn lấy mã ưu tiên không thể lấy được
    Quan điểm, mong muốn của tôi là: làm thế nào để tôi lấy được mã ưu tiên và đổi số điện thoại ?

10. vodka01

vodka01 Chiến Binh

dung roi day dl 6x ben dc ca sum 5xx la sao

11. tại vì nó có nhiều poi dư cũng nên ...

12. anhiuem89

anhiuem89 Cư Dân

DL x5 ma doi` an DK 9xx haha =))

13. exccon

exccon Guest

A ADM cho em hỏi giờ còn mua đc thẻ rs ko nhỉ :D. lâu ko chơi ko thấy ai nhắc đến vấn đề này.
    Nếu mua đc thì mua thế nào

14. Kunkenz

Kunkenz Tân Thủ

Mọi người cho mình hỏi, cách nâng cấp đồ hoàn hảo từ +1 lên +6 dùng ngọc Ước Nguyện, nhưng sao mình về Noria gặp Yêu tinh Sáng tạo nó chỉ cho mình úp từ các loại đồ +9 lên +13 mà không cho úp đồ từ +0 lên ? Ai biết chỉ giúp mình với. Cám ơn !!

15. Tên nhân vật:oOoqvoOo
    account :FQuang88
    tôi muốn hỏi/thắc mắc về chuyện:nhân vật oOoqvoOo đã làm NV3 nhưng không học được chưởng địa lôi và cũng không đánh được combo
    Quan điểm, mong muốn của tôi là:mong admin kiểm tra lỗi cho nhân vật oOoqvoOo

16. Ten nick leduong09
    e muốn hỏi:Hôm 14/7 e có mua 10k bạc của bạn có tên acc la phunggiao2
    Và đến hôm ngày 17/7 acc leduong09 acc e bi block vì...(http://diendan.gamethuvn.net/showthr...=313113&page=7)
    acc e đã được trả tự do nhưng bị lấy 10k bạc. để điều tra thì phải.
    e hỏi tai sao lại trừ bạc của em.... nghe bạn bán bạc nói thì chỉ có 1k la bạn mua của đồ ăn trộm. con 9k là của bạn ấy. xin A tra lại cho e it bạc để có thể tiếp tục chơi MU.
    em xin chân thành cảm ơn!!

17. Acc girlxinh99
    char NQuynhAnh
    bị lỗi nv3 khi khi di danh quai
    20 Balram Hero
    20 Death Spirit Hero
    20 Soram Hero
    . em đánh đủ hết rồi nhưng ra nộp nv thì báo thiếu 20 Balram Hero quay lại đánh tiếp vẫn thế. ra quản lý acc fix lai lỗi Dakr ef thì báo. Nv NQuynhanh đã hoàn Thành Nv3. vào game thì vẫn thế . Admin giải quyết dùm

18. Tên (biệt danh) của tôi là:chipheo45 MUHNss6
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:sau khi bao trì máy chu ss6 được 1 ngày e có xoay sw3 sum +9 lên 10 sau khi sự kiện arena kết thục có dùng bùa chống mất đồ mua trong shop.nhưng sau khi xoay xong món đồ biến mất.
    Địa điểm và thời gian:tai noria sever 3 bên trong thành.sau khi kết thúc arena sever 5
    Trình bày của tôi về sự việc:cần BQTMUss6 giúp em lây' lai đồ đã mất để em tiêp tục sử dụng.em cảm ơn

Quan điểm, mong muốn của tôi là:bây giờ không có đồ dùng không ks tranh bãi được mong BQTMUss6 giúp em với.em cảm ơn

Tên (biệt danh) của tôi là:chipheo45 MUHNss6
    Tôi muốn hỏi/thắc mắc về việc:sau khi bao trì máy chu ss6 được 1 ngày e có xoay sw3 sum +9 lên 10 sau khi sự kiện arena kết thục có dùng bùa chống mất đồ mua trong shop.nhưng sau khi xoay xong món đồ biến mất.
    Địa điểm và thời gian:tai noria sever 3 bên trong thành.sau khi kết thúc arena sever 5
    Trình bày của tôi về sự việc:cần BQTMUss6 giúp em lây' lai đồ đã mất để em tiêp tục sử dụng.em cảm ơn

Quan điểm, mong muốn của tôi là:bây giờ không có đồ dùng không ks tranh bãi được mong BQTMUss6 giúp em với.em cảm ơn

19. Tuy nhu tren cung da la day du cho ae hieu them ve mu

Tuy nhu tren cung da la day du cho ae hieu them ve mu

20. vampire9x

vampire9x Tân Thủ

Tên acc: hackernhov
    Nhân vật : hackernho
    Lỗi: Vào game đánh quái bình thường, nhưng đến lúc đăng nhập vào trang quản lý account thì báo lỗi gõ sai pass ( mặc dù pass đó đăng nhập game vẫn ok ). Mong admin sửa lỗi giúp để mình nhanh chóng reset nhân vật @@. Tks admin rất nhiều

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi