Thắc mắc Tìm bạn iHecules để xin lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi NeverDIeKill, 22/1/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trời Đú :-ss

hunter985zzbaokezz đã thích.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Gu anh cũng mặn đấy ;))

Nguyễn Tuấn Phongzzbaokezz đã thích.
  3. Tag anh Fan vào hỗ trợ.cứu một mạng người hơn tạo 10 SV mới =))

NeverDIeKill thích bài này.
  4. Chết thật. Trước giờ mình cứ tưởng lớn lên nhờ bố mẹ ông bà .. Cho ăn nuôi dậy. Sống trong tổ quốc thì hy sinh. Có phải yêu nhau mà sống đâu nghe từ "tự tự" vì tình yêu nó xa xỉ quá.

5. Chanmuroi

Chanmuroi Hiệp Sĩ

Yêu BaoLongHD ko đẹp trai hơn hecu sẵn dầu ăn nè

hunter985 thích bài này.
  6. Yêu nhầm ông bị kiết lỵ thì nhọc nhỉ :D

7. Chanmuroi

Chanmuroi Hiệp Sĩ

Hàng nguyên zin chưa 1 lần :))

hunter985 thích bài này.
  8. NeverDIeKill

NeverDIeKill Cư Dân

vậy là bạn chưa bao giờ biết tình yêu thật sự nó là như thế nào. Tôi ngày nào cũng bị hành hạ vì nhớ, giờ còn đau khổ hơn vì ko thể liên lạc. ông mãi mãi ko thể hiểu đc

hunter985 thích bài này.
  9. Bởi vì cậu còn nhỏ thôi. Vợ chồng tôi có 2 đứa rồi. Sinh con ra ngoài tình cảm không tả được thì là đi làm nhìn con khôn lớn. Phúc đến ắt hưởng. Họa đến tất khó tránh. Những gì cậu trải qua chúng tôi gần như đã qua rồi. Giờ ngồi nghĩ lại khuyên cậu thế thôi. Cậu là con trai yêu con trai tuy xã hội giờ người ta không kỳ thị nhưng bố mẹ bạn cũng nuốt nước mắt vào trong. Vì bố mẹ hy sinh vì con. Còn nếu mà vì tình yêu mà buông bỏ tất cả nói theo chợ búa trẻ trâu thì nó là tình yêu cóc nhái thôi. Những sự việc trọng đại thì tốt nhất ra ngoài tâm sự nhìn xã hội xem họ ra sao. Không ai có thể bắt ép cậu theo suy nghĩ của họ được. Chỉ khuyên cậu làm gì cũng nên nghĩ về người nuôi nấng chăm sóc cậu mong cậu khôn lớn. Chứ không phải vì mấy chuyện nọ chuyện kia nó không đáng. Năm hết tết đến cậu cũng nói ra ít nhiều nhẹ lòng nhẹ dạ. Nhân tiện chúc toàn thể ae gamethuvn.net có một cái tết đầm ấm. Ngập tràn niềm vui. :D

10. Cuộc tình ngang trái kkk

hunter985 thích bài này.
  11. A lớn rồi sao lỡ bỡn cợt t/cảm của bạn trẻ kia. Theo bạn ấy nói cả 2 đã trải qua bn kỉ niệm như vậy, ko thích thì cũng thẳng thắn đối diện với bạn ấy nói ra câu “yes or no” a ơi. Bạn ấy dám phá bỏ rào cản hiên nhang đứng ra giới tính thật của mình m, sao a ko thể nhỉ. Ko e gặp con Hecquyn ở đâu e ném đĩa đấy \:D/
    mình cho bạn thông tin nick diễn đàn như kia còn k tự tìm hiểu ngta đi à :-??
    .

NeverDIeKill, Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ô s i t , chupia

LinhBaBy thích bài này.
  13. Cố nên tôi tin bạn tìm dc :)

14. NeverDIeKill

NeverDIeKill Cư Dân

xin cảm ơn tất cả AE đã ko ném gạch vào mối tính hiếm có, cũng như một con nnười có phần 3 D như mình. Sau cùng thì iHercules a ấy vẫn cố tình lảng tránh mình nên có lẽ mọi thứ sẽ chấm dứt ở đây

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  15. triệu hồi fan inbox vùng kín sdt acc Héc luyn cho bạn ý để bạn ý dc toại nguyện năm mới <:-P

16. Cạn lời

17. Vâng tôi xin mạnh dạng nhận là người mà chủ top đang nói đến đây,
    xin giới thiệu tôi là chuẩn men 100% ạ =))

Em Về Đi thích bài này.
  18. tự tử chưa vậy top

Em Về Đi thích bài này.
  19. Nghe có vẻ xàm :)) chắc pk nhau ác quá nên đòi xin sđt để xử =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi