Bang hội Thư gửi AVG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bibopipo, 13/11/22.

1. Bỏ tiền vào đánh lại k có tiền đánh kiểu khác pk trộm rỉa tm các kiểu , còn k đánh đc thì nghỉ đừng xin ,nó hèn con người ra :))

bin2k thích bài này.
  2. wc mạnh mồm nhỉ ăn lo hành thần lloz chưa em=))

3. Cảm ơn người ae đã dành ít ưu ái cho con soul đó, sang ss15 này đuối quá.

hunghdz thích bài này.
  4. thì bị hành sml phai chạy đây :))

NoDayRoi thích bài này.
  5. vẫn còn 1lot vip cho thằng em=))

6. mày xem các nhân vật kia có nhân vật nào ở AVG ko,động não 1 tý đi.m đang đứng ks tao đấy.còn chúng máy thích tao đánh luôn cả G dí d nói nữa

TheOne11, Uy Vũ3012 đã thích.
  7. hn1 con ai chơi nữa đâu :))

8. Nói xong cũng đ biết chơi con gì nv gì mà kêu ks, t bị dí quá trốn chui lủi , bán cả đồ chạy làng :)) nhục hơn con chó đây, gọi là ks chắc dc 5p vì t chạy mỗi bãi tý xem đứng dc đâu k, đêm
    Qua t đứng atlan 1 mình

9. Mà t ns r t cầm con F cùi Tina vs con mg iGau , duy nhất 1 hôm săn zen mm cầm Huik pk còn lại chưa bh t pk gây sự vs ai, con Huik chủ bán r, Open uot g, việc ai làm đó chịu, t cũng bán đồ r, an phận k gậy sự vs ai nữa, xin các a tài tìm đúng người mà trả thù

10. Chơi game thôi mà khổ vl vậy chủ thớt. DM ham hố pk rồi bị pk lại thì kêu lên cả diễn đàn. Nghỉ cụ đi chứ chơi bời gì nữa.

Kapipi thích bài này.
  11. cái bọn thù dai lại còn ảo game thì chấp ch00' gì bác . kiếm it bạc khoá mua bùa cung k yên làm như trong game là đất sổ đỏ nhà nó k bằng ,đụng tý kéo bầy kéo lũ tới cắn tới kiss .
    mong a @fantasymc bỏ hết các giải khác bằng bạc thường , thay thế thành bạc khoá . xem ai khóc ai cười :D

12. Game MU pk tự do từ xưa đến giờ, tôi chẳng cổ xúy cho 1 tập thể hay cá nhân nào, ae chơi tự do mỗi người 1 kiểu. Nếu mà giờ có thằng nào nó đứng hết đầu cổng map pk, xiên cho ae ko thằng nào ra ngoài dc thì cũng phải chịu thôi chứ làm thế *** nào dc. Từ xưa đã vậy rồi đến giờ khác *** gì đâu, khóc lóc nhiều vl...

TheOne11 thích bài này.
  13. Mất công đọc từ đầu kết dc câu chối tai mũi họng thậy,cno pk tranh bãi, t pk lại, kêu ham hố pk
    Tp xin cno k vì t pk mà bem ae trong guil lại bảo t khóc :)) khả năng đọc hiểu của bác tới đâu vậy

LONGplus thích bài này.
  14. Có gì đâu, trước tôi cũng vậy mà, pk 1 thằng ko đủ phải đi pk cả team vs cả G nó mới phờ ê phê. chứ dm pk 1 thằng rồi cũng đến lúc đi pk tập thể thôi. Làm quen dần đi ae, trường hợp như của ae có gì đặc biệt đâu, chơi lâu rồi thì sẽ thấy đi pk sướng hơn đi train nhiều.

15. Mà dm lúc ông đi pk, 1 mình ông vật nhau vs 3 4 thằng chả phê vl ra còn gì... giờ sướng rồi thì chịu khổ thêm 1 tý cho nó hòa làng.

16. Phải nói là cảm giác đi đâu cũng bị pk nó cay

LONGplus thích bài này.
  17. Ko đánh lại thì nghỉ game cho đỡ cay.

18. thì thế nên e bán đồ nghỉ game r bác :))) chơi game giải trí mà k giải trí nổi,căn bản e làm từ 7h sáng 7h tối về ,họ phá cả ngày mình k lại dc,còn cái tp này là vì nghĩ khổ mấy ông trong G,toàn hàng 20k dư còn k đứng nổi atlan 123 mà cầy skill nhưng lại bị chung số phân thôi ,tự dưng dính vào cái sự kiện đấy đến khổ

LONGplus thích bài này.
  19. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Bận thì về non cắm sác định cắm phòng pk phải rảnh tay chứ

20. về non cam rac con bị cho con hạng nặng về kis kia kìa