Bang hội Thư gửi AVG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bibopipo, 13/11/22.

1. Mình chủ acc F Tina :)) 1 con F cùi thấp cổ bé họng có đôi lời nhắn nhủ
    Mình chơi mu từ ss4 ,chưa bh thích pk trong game,đại đa số các sự kiện chẳng bh tham gia ,đợt này mới chơi vs mấy ae G NINHBINH ae rủ nhau đi săn zen mm kiếm chút cho vui ,ok mình tham gia!
    Câu chuyện cũng k có gì đáng nói ,chuyện đi sự kiện ,bị pk pk lại thiết nghĩ cũng là chuyện thường.Đang đứng bãi thì vip sum NgọcLinh cũng k nói k rằng gì thẳng tay pk dọn máp,mình bem lại được thì cũng thấy gọi hết acc này acc kia lên pk lại,Người cầm Huik bem các bác là em cũng chỉ đơn giản là giữ lái cái ngóc để train,cũng k chửi bới ,k mang tính chất đi săn lại,nhưng các bác phá e từ 1 h chiều đến tận 5h :)) vs vô số acc và kiểu phá ,sơ sơ cũng 6-7 acc gì đấy.Nhưng mọi chuyện cũng k dừng ở đấy :))) e nghỉ đi săn zmm các bác cũng vác acc đi pk dù ngóc ngách nào đi nữa ,bác Boss cũng chỉ thẳng mặt e 1 câu,từ nay nghỉ train p 19,thôi e thấp cổ bé họng ,nghèo nàn rách rưới,xin các bác tha cho e được chơi con game vui vẻ.còn nếu k thể tha được ,thì xin trù dập con Tina của e thôi,để cho G NB dc yên ,vì cái guil có 11 người thì 5 cặp vc ,toàn ae yếu ,con Huik cũng là do e mượn mà pk,đừng thù người ta mà tội .Thân gửi !

2. Và rồi Rèm Tuấn Linh ko thích điều này =))

nguoidep thích bài này.
  3. :v khổ lắm a ạ

4. Bác cầm hulk sao pk loạn hết lên thế, e ko phải g avg cũng bị bem

5. :)) từ lúc cầm acc e chỉ pk NgocLinh,BabyDark,VualyDon .LinhHonQuy..lLongKing vì những người này pk e trc,k may có pk nhầm khi click vào ai k thì e k cố tình ,nhưng trong trí nhớ là k có ,và e k cố tình pk ai k pk e :D

YeuVoNgo thích bài này.
  6. May quá mình cắm nonpk

3012Uy Vũ đã thích.
  7. map sk hình như pk dc hết sao ấy a,e cắm p2 mà

LeQuyet987 thích bài này.
  8. bem mạnh chứ sợ đếch gì bố con thằng nào

9. Vật chất quyết định ý thức =))

10. bọn đấy bị em bón hành nhiều quá lên nó akay mà anh

TheOne11 thích bài này.
  11. Ô có cả phòng 19 à ae. Game vẫn pk dc à.

12. =))) e muốn dc sống cuộc đời yên ổn thôi

13. Yếu đuối thế… con hulk ý ăn đc kha khá acc bên avg với lg mà sợ

14. Bem mạnh vào sợ gì :D

15. Nó có tiền muốn làm j chả đc.

16. À e k phải chủ :)) kp của mình thì lấy gì mà đi khè dc bác ơi, còn đây là e bảo mấy ông kia đừng phang cả G nữa, nếu hiềm khích k xoá dc thì bết mình e thôi

17. Nhanh trí cin vào G nó luôn

LONGplus thích bài này.
  18. Mình nhờ ngày đầu chơi game cũng ko đi pk ai cả, cùng nhau train bãi đầy tình cảm và ấm áp yêu thương. Rồi 1 ngày nào đó va vào mấy anh New với LG thế là hết train.

19. Acc ngon mà ko đi pk thì phí lắm anh :))… con dw LongPlus ngày ý cũng vó số má đấy

LONGplus thích bài này.