Thông tin sát nhập MU 1.0 và MU SS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhhunga3

anhhunga3 Hiệp Sĩ

mình muốn biết bao giờ mu 1.0 biến mất ????
    ai biết thì sớm trả lời giúp nha
    thank trước!!!!!!

2. Admin : 31/3/2010 sẽ Block tất cả các account bên 1.0 :">

3. tomcuaca

tomcuaca Tân Thủ

Em muốn chuyển acc sang nhưng em bị mất email cũ. Em chỉ còn nhớ mật khẩu bí mật và mật khẩu item thôi. Đã lâu rồi nên em ko nhớ mấy cái còn lại. Em muốn bảo lãnh acc nhưng ko đủ bạc. Acc em thì có 1 nhân vật bị trùng tên nên muốn đổi cần mật khẩu ưu tiên. Em ko biết nên làm thế nào. H 1.0 vs ss4 xác nhập em rất muốn chơi lại MU nên mong ADmin cố gắng giúp em để em sớm đc chơi. Acc MU1.0 của em là darkking1... Tên nhân vật bị trùng là angel14... Em xin chân thành cảm ơn!!!

4. ADM xem xét hộ tài khoản ngân hàng với

acc colasaulit . tôi chuyển tư 1.0 sang SS4 tại sao tài khoản ngân hàng ko đuọc chuyển xem hộ tôi cái

5. huhudauwa

huhudauwa Cư Dân

ADM ui em là chủ acc huhudauwa sao em chuyển từ 1.0L wa SS4 cái cánh full lại thành chữ trắng vậy???(cánh vẫn ở trên shop chưa lấy về)!
    Giúp em với nha ADM!!!!

6. hoangbn

hoangbn Cư Dân

admin cho tui hoi cai tai sao canh cua tui dang la canh fun tai sao chuyen sang s4 lai la canh binh thuong la sao.

7. hoangbn

hoangbn Cư Dân

admin cho toi hoi sao khi chuyen sang s4 nhan vat soul va dk cua toi lai tro ve` la phu thuy va dau si la sao .o ben s1 cua tui la phap su va chien binh ma`,ma` sao khi sang s4 admin ko co ty zen nao thi lam sao lay dc do` va di chuyen .rat mong doc tra loi`

8. hhehhe chuyển ổn rồi, mỗi tội cày blue chaos khó quá :((

9. em rs 205 lần (1.0) sang ss4 dc mang 6 hay 7 món đồ mà để trong kho đồ mang sang ss4 có mất ko Admin
    Trả lời hộ em ko em khóc nhè này!

10. bigpro

bigpro Tân Thủ

em doi ten ben 1.0 truoc roi moi chuyen acc sag ss4 nen hom do hok bit og admin bị bịnh gì mà chỉ láy của em 20 bạc, con nv hơn 200 lần thì đòi 40 bạc. còn anh chuyển sang rồi mới đổi tên thì hichic em hok bit, admin en gian wa

Admin ơi, sao mà download ss4 về cứ vào là bung ra miết vậy admin, giup em với, cả tuần nay ko chơi được MU rùi đó, làm sao để ko bị như vậy ha anh

Admin ơi, sao mà download ss4 về cứ vào là bung ra miết vậy admin, giup em với, cả tuần nay ko chơi được MU rùi đó, làm sao để ko bị như vậy ha anh

11. anh em cho mình hỏi phát

mình chuyển đồ nhom2 từ 1.0 sang ss4
    mình mang 1 bộ rồng xanh full sang mỗi món mất nhiu bạc
    thanks

12. nhocboy_tn

nhocboy_tn Cư Dân

Chém phát khai trương cái nhỉ

13. ai biết biểu dùm tôi cái

14. myfuby

myfuby Cư Dân

Một món 180 bạc , 5 món 900 bạc :)
    Nếu là để để mặc thì chuyển nhóm 3 cho ruj`=))

Cho em hỏi có được mang theo ngọc bless soul life(nhóm 3) hôk ạ

Last edited: 20/1/10
  15. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

pé cứ thử mang đi ^_^

16. myfuby

myfuby Cư Dân

Lỡ mag hôk đc thj` seo :((

17. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Cứ mang hết những gì mình muốn. Có một số món không mang theo được thì tự nó sẽ biến mất hoặc mất khi rút về hòm đồ. Chẳng sao cả ^_^

18. myfuby

myfuby Cư Dân

:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

19. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Anh Hi lại trêu bé rồi. Làm bé tưởng bở..........

20. Admin giúp đỡ mình với

Mình đã có sẵn acc bên ss4 rồi bây giờ mình muốn chuyển nhân vật sang acc bên ss4 đó.bây h mình phải làm thế nào :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi