8 về game Thoả thuận HOÀ BÌNH giữa G BacNinh vs G Anh3mTao

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sau thời gian 2 G pk nhau cũng đc trên dưới 1 tháng
    + vui có , buồn có , cáy cú có , chửi nhau có nay mình đại diện các thành viên G BacNinh muốn đc ngừng chiến vs G anhemtao ( sẽ có trách nhiệm thông báo đến thành viên trong G ko quấy phá G kia )
    + vì những hiểu nhầm nho nhỏ mà 2 G có dịp giao lưu vs nhau và cũng vì sĩ diện mà ko bên nào chịu nhường bên nào.
    + 2 G đồng ý hoà bình có nghĩa là sẽ có những hành động quấy phá G kia ( ko chơi trò ném đá sau lưng mượn char hay cầm acc của G đối địch đi bem G kia ) và Bac Ninh muốn đình chiến vs anhemtao là để tận tâm tận sức tiếp đón G Nghe Tinh
    trong thời gian pk cả 2 bên có buông 1 số lời lẽ ko phải mong đc bỏ qua và xin đc 2 chữ ĐẠI XÁ của G anhemtao !
    p/s: các bạn G anhemtao muốn giao lưu tiếp có thể mượn char của G Nghe Tinh hoặc coi như ko có toppic này ! thân ái o:-)

2. Mở lời trước khó nhỉ :))

anhk0nhuthehoangtruong88 đã thích.
  3. Gặp phải Bợm chắc hơi khó hoà bình :))

4. hóà bình rồi :)) yeah

5. quá khó để nói lên lời :D

6. chưa đâu bạn đây mới là đơn phương của G Bac Ninh còn đợi quyết định quan trọng nhất của các bạn bên G Anh3mTao mà :D

7. mình mong thế :D ko thỳ lại có những TP ko hay trên đây ae muốn cầy cũng khó

8. như mènh chả hoà binh=)) bém chán lo rồi hoà bình

9. Mình thì thích G Anh3mTao nhưng cực kì ghét bon NgheTinh

10. Kiến Vàng

Kiến Vàng Chiến Binh

Chán bem hay sao mà đã dơ cờ trắng vậy Trường

11. nhìn thấy nhiều máu quá sợ rùi giờ muốn 1 chút bình yên ( nếu ngừng vs anhemtao nhưng vẫn còn vs Nghe Tinh mà ) :D

12. Chưa thấy có nhời, có nhời cũng còn phải xét, tao thì dễ tính như phò còn thằng Ngọc thù dai như đỉa khó lắm :-s

hoangtruong88 thích bài này.
  13. Kết thúc đơn giản thế sao anh.

14. @Thông Lỗ Nhị thằng Giếng Khơi nó nói thế thôi nhưng nó còn hơn con gái cơ :))

15. thế theo e phải như thế nào? chụp ảnh a quỳ xuống à? :-?

16. ca này khó đấy :))

17. hoà bình lập lại ở cô-sô-vô

18. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Game Mu niềm vui là ở Pk. Đánh chán rồi về non pk cắm sao phải xoắn :))
    Mà nhìn lực lượng bên BN kém gì đâu 2 DL full k5 + 1 dk vs elf cũng đồ k5 pk tốt

19. Em cũng như a thôi.Các a thế nào em thỉnh thoảng vào theo góp vui.Cứ thấy kích thích là được à :D

20. Đệch con mợ mày trước giờ mày thấy tao pk đc quá 3 ngày ko tại lần này bọn ý nó cù nhầy nổ to quá :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi