8 về game Thoả thuận " CHIẾN TRANH " giữa G Bắc Ninh vs G Nghệ Tĩnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangtruong88, 31/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. để thoả mãn yêu cầu của anh em trong G Bắc Ninh. mình xin mạo muội lập toppic này mong đc Đối Địch vs các bạn G Nghệ Tĩnh , chúng ta có dịp hiểu nhau nhiều hơn và bớt phải ctrl mỗi khi gặp nhau trên arena hoặc sv pk và đặc biệt muốn chứng thực câu nói của bạn đã từng cầm phó G Nghệ Tĩnh tuyên bố ( ko tiện nhắc lại ).
    mong ước nhỏ nhoi xin đừng từ chối !

2. Trời lắm xì căng đan quá. :">

3. lại hót rồi AE NT vào cho cu e cua tôi 1 câu trả lời nào :D:D

4. Giờ đến lượt @polivip19021985 lên tiếng :)) a Béo đâu vào đóng dấu xác nhận kìa

5. hoangtruong88 thích bài này.
  6. cuộc chiến này âm ỉ hơn 5 tháng nay rồi e ạ :"> hiện giờ thực lực G NT đang đi lên thôi thì cứ đối địch cho thoả bao ngày qua mà e :D
    a @NguyenTungLinh nói sai rồi tự vả vào mồm đi ( BN vs aet đã có thoả thuận hoà bình giờ là thoả thuận chiến tranh vs NT nhé ) .

FirstBear thích bài này.
  7. A nói rồi Game chỉ là ảo. PK cứ thế mà PK . Cứ thích lên diễn đàn cho Hot. Chán quá.
    Chú cũng có tuổi rồi chứ ko phải trẻ đôi mươi, A chỉ mong sao Pk ko văng tục. Thế thôi.
    Các chú hay nói người ta, mà quay lại chính các chú hay lam rùm beng lên

8. Cứ làm sát thủ cho máu >:) thích là fang thôi không cần văn vở hoa mỹ =))

9. hic rùm beng gì a a vào chủ G NT e vào chủ G BN 1 cái click chuột là xong mà :(( ctrl nhiều e hỏng 2 cái bàn phím rồi , mới đi viện về hết xiền thay bàn phím lên mới phải năn nỉ xin đc đối địch mà ( e chỉ đối địch trong game thui mà ) o:-)

FirstBear thích bài này.
  10. Em cũng sẽ đứng ngoài xem độ lỳ của anh tài 2 G mức nào,NT đầu tư khủng quá :)

11. ơ e ơi a nói là ae NT vào cho 1 câu trả lời là có đồng ý hay k mà :((

12. Đối địch chi tội cho ae thôi, PK đẹp chư ko phải rình rinh pk ko dc rồi lại vác sói xit rồi đi kíls đâu e. Phim thi 130k chứ mấy ko bằng tiền mua cs hằng ngày của e ấy ma

13. Đ.Đ thì đơn giản,nhưng 2 G k phải toàn hàng top như NgocDy =)) vẫn còn member cày cuốc nên chuyện Đ.Đ khó khăn hơn. Phá cứ phá,cày cứ cày,có sức phá thì có sức cày,vậy đôi khi cũng hay,cứ như 6 G LM Đ.Đ Home,cái ko bh thấy bóng dáng Home ở arena,chán lắm :)

14. NT có xxu hướng đi lên mà DD làm gì nó có dám đâu < xl ae G Bn vì đi k lời từ biệt có dịp chơi lại xẽ tiếp tục sát con mẹ cánh nhé>

FirstBear thích bài này.
  15. A nhớ ko nhầm thì top của e cung nhiều người bào đừng lôi nhau lên diễn đàn thì phải e nhỉ

gLaditor thích bài này.
  16. chắc là muốn chữa ngượng cho câu nói của thành viên nào cầm LP post ngày trc đấy mà ;))
    chết rồi e xin lỗi chắc do đợt vừa rồi nằm viện lên mắt e bị hoa e xin lỗi :D

FirstBear thích bài này.
  17. bạn này nói ghê nhỉ, ko biết nhiều tuổi chưa ma nói thế. nếu dùng từ "họ" thay cho từ "nó" tôi sẽ tôn trọng bạn hơn

18. chuyện qua rồi a Béo ạ :D thôi cái gì cho qua thì cứ cho nó qua :"> nước trôi sao giữ nổi. Ko đưa lên đây vào game lại ko thấy bóng dáng a,toàn em vs a tài vs a bảo chém gió

19. Hê mình nhà quê nói vậy quen xl bạn nhé hi

20. A đax mua acc thì nó phải khác chứ e,thực tế la cũng muốn nghỉ lắm, nhưng mà ae no dụ dôx ghe quá

gLaditor thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi