Thắc mắc THẰNG RƠ TU, TU RƠ GÌ GÌ ĐÓ K THẤY BÁN BẠC NỮA AE

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LulyNguyen, 8/8/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DẠO NÀY NÓ CHẾT ĐÂU RỒI NHỂ? NHỜ NÓ MÀ GAME NÁT NHIỀU VL

LeQuyet987, yeuemntTô Huy Hoàng đã thích.
  2. tui nghi ac đó của tay to nào đó lập ra chứ ko phải chơi spin ăn hoài đâu

3. Rư cơ nhé :)

4. dạo này im cmn luôn rồi, haha, nó mà cứ thế đ.k.m sập sớm

5. Vì nó mà mỗi ngay fan già hút máu đỉa cua tôi 40k tièn thẻ Đt cay vãi mẹ thằng RưCo đó là fan chứ ai chứ chẳng có thằng nào lm dc như vậy cả dùng chiêu thả con mồi cho ăn xong sướng chơi cố xong xịt lại lên cứ bảo cố gỡ lại và cuối cùng là cắm
    Cả acc chứ sao

6. :). Ông ấy rao bán cả máy tính rồi bạn. Chắc nghỉ. Còn ai bảo là admin hay tay to gì thì ko phải đâu

lisone99 thích bài này.
  7. Căng nhỉ :))

8. Vớ vẫn, ai chơi dc thì chơi, thua lại đỗ thừa tôi là sao nhỉ, có bạc rẽ bán cho không thích à... Đây bận 1 time chưa có chơi dc nhé

9. Toàn chiêu trò cả đm hút máu quá nên nghỉ nhanh còn đỡ mất tiền đừng cầy cố làm gì tiền đấy để mua bimbim cho con nó còn quý

10. ae chú ý thằng đầu khấc đó pr spin, ae chớ dại đâm đầu vào nhé

yeuemnt thích bài này.
  11. óc chó phát biểu, là thấy ngu rồi, mày ko kiếm được ko có nghĩa là người khác ko kiếm đc. ếch ngồi đấy giếng, đầu khấc cái *** con mẹ mày đấy, ăn nói mất dạy như chó.

12. chiêu trò gì, có ai bắt mày chơi, không kiếm đc thấy người khác ăn đc thì bao chiêu trò, có bạc rẻ cho húp sướng chết mẹ m ra còn bày đặt.Tụi mày bớt xàm xàm đi, chơi được thì chơi ko chơi đc thì cút . bàn luận cái vớ vẫn xàm lol

*Bùi* thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi