Thằng brow vào đây đối chứng với tao cái nhỉ ;;)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 29/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ô/ tự nhiên lôi mình vào đây làm gì :)) .
    xin lỗi mọi người nhé dừng chèn tôi vào.
    còn chiêu cao của tôi là 1m77 và nặng 86kg . ae k chém nhé

2. Cờ lô thôi >:)

3. Thành tp chửi nhủa rồi ;))

4. Thằng này đúng là nó ngu thật chứ đ,éo phải vừa, ở topic này tao chỉ quen 2 thằng Long Ruồi với Mat Xanh còn lại chả quen ai, người ta thấy mày ngu thì ùa vào chửi thôi, ngườit a biết đọc + hiểu chứ đâu phải mình mày, tao nói tao chơi với ai nc uống nước với ai là chuyên ở QN ở trên diễn đàn này mày cũng quàng vào được thì đúng là đầu đất óc lợn con à =))

Thằng này đúng là xúc vật chứ đ.éo phải là người cơ >:) nói cái gì cũng câu được câu thua bập bà bập bõm =)) đ.éo biết thể loại này chui rúc ở đâu ra nữa =))

Nói nó chả hiểu cái con kaz gì cả, đ!t cái con lợn này ăn cái gì mà ngu thế nhỉ =))

5. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Đọc 1 lúc đút **** vào mà đọc nữa
    Nghe cái giọng của cái thằng ất en ti ngứa hết cả lỗ đít
    Cứ dùng sim khuyến mại là đánh giá người ta rr ah
    Cứ ngồi uống chè chát vỉa hè là ko có tư cách ah
    Mồm thì nói là giàu nghèo ko quan trọng nhưng cái mõm nó thở ra toàn nào là hàng hiệu,nào là lên bar nọ bar kia
    Nhiều tuổi thì dc quyền khinh nọ ít tuổi ah
    T nói thật chứ kể cả người = tuổi bố t mà cư xử ko đúng kiểu t cũng chỉ tay thẳng mặt chửi như /> luôn
    Còn m thì căng phông kẻ biển kinh rồi,chém gió toàn bị ngừoi # bắt nọn cũng vẫn còn nguy hiểm
    T thấy 10 thằng khoe mẽ lọ chai thì 8 thằng lừa tình,1 thằng nói quá,may ra xót dc 1 thằng chuẩn xác nhưng cũng *** ai ủng hộ
    Ko biết tn chứ t nghe mõm m thở ra toàn mùi bèo,lụn vụn lắm =))

6. Cái tp này đọc mỏi cả mắt mà vẫn chưa giải quyết song nhỉ. đóng cửa đê:D

7. ọc...cái Tp này giờ giờ vẫn còn tồn tại sao>?????không hiêu MOD làm ăn kiểu gì nữa

8. Kết quả ra sao rồi nhỉ:0

9. Thôi sắp đến ngày 2/9 rồi. Không khí cũng đã nóng dần lên vào ngày Quốc Khánh của đất nước anh em bỏ qua cho nhau cùng chuẩn bị đón 2/9 nhỉ. Sắp được nghỉ thích tụ tập uống rượu quá. Xuống QN Bợm đi uống rượu cùng mình nhé?

10. đúng rồi thôi đi Thông Lỗ 2 nói thế đủ để mọi ng biết rồi :))
    TraiMienQue bạn sắp bị thông lỗ nhị rồi đấy úp ảnh sến ah ;))

11. Thế bh brow nó ko dám vác mặt lên nữa à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi