Thằng brow vào đây đối chứng với tao cái nhỉ ;;)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thông Lỗ Nhị, 29/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. at&t

at&t Guest

Soul_Master
    Thế tao khoe chìa khóa à? =))
    mày chưa nhìn thấy ai treo chìa khóa bao giờ àh?
    Nhà mày ở bản nào?

2. Haha tôi cũng bảo là con này có đầy trên mạng và nhớ ko nhầm nó là người SG mà . có lần ông bow gì đó cũng đó mình đi tìm cơ

3. @ at&t : ngậm hògj lại và cút đi, nghe mày sủa đủ hiểu cái trình độ ăn chơi xa đọa của mày rồi !
    đú bẩn và đú đởn khác nhau đây ông oắt con ạ !

4. at&t

at&t Guest

Thế thằng Thông lỗ nhị thằng Long Ruồi hay bất cứ thằng nào ở bang phái mày post cho tao cái bức ảnh xem mặt nào.
    Xem cao 1m7 nặng 70 kg thế nào =))
    chúng mày kinh quá cơ

5. cãi nhau với 1 thằng ngu giúp mình tiến bộ hả em, cho nó thể hiện có chết ai đâu !
    ngu đồng nghĩa với nguy hiểm mà em !

6. at&t

at&t Guest

Soul_Master
    oát con :-"
    Thế thì tao cũng phải gọi bố mẹ mày là oát con đấy .ăn nói đàng hoàng.Nhìn thái độ chúng mày xem.vào đây mà zíc số điện thoại tao chúng mày có rồi đấy.

7. mày có tý giang hồ hổ què hay sao à ăn nói bang với với các ông anh mày ở đây !
    đẹp xấu không quan trọng mà cái quan trong là mày ngu, lên totts nhất câm họng, không bm tọng khăng vào mõm đấy >:P

8. Post lên ngang với mày à >:) Ngu với khôn chả nhẽ khác nhau, định ăn cắp phong cách à >:) kô được đâu sói à =)) cố mà tỏ ra mình là người ăn chơi đê =))

9. Ngực em kia bé v k l luôn ước gì vào quán đèn mờ gặp em này thì .... giết

10. tao đáng tuổi các chú các bác mày tao gọi mày là oắt được, còn nếu mày vô học mà gọi các chú các bác mày như thế thì mày về vả vào thằng đẻ ra mày bảo nó là : " sao mày dạy tao không dạy khôn lại dạy ngu "

11. Hình như thằng này vẫn chưa hiểu thế nào là hàng hiệu và thế nào là hàng Fake thì phải =)) =)). Nhìn cái áo mặc phồng phềnh ngắn cũn cỡn k có tí body nào vào người kêu hàng của D&G từ Ý =)) =)). Đ.m đau bụng mà cười =)). Hàng kia mềnh đi may chắc k quá 2 loét =))

12. at&t

at&t Guest

Chúng mày thì ăn chơi rồi:
    Toàn chơi với đẹp zai cao 1m7 =))
    thích thế.chê tao xấu zai đen đen bẩn bẩn =))
    Nghĩ lại mình đã nói gì đi.Close nhé.Post cho tao mỗi đứa 1 bức ảnh xem mặt chúng mày thế nào.
    Còn ông MaiYeuT ông ko cao đến m7 đâu.thằng Thông Lỗ nhị nó rủ ông uống trà đá đêm nháy máy tôi kìa.
    Nó bảo nó chơi với những người cao m7 trở xuống như ông nó Khinh rẻ lắm bạn nó toàn to cao đẹp zai(lại còn chọn zai) =))

13. Bợm ơi mày nghịch vkl ra. Kệ mẹ chúng nó. Chửi nhau tốn nước bọt.

14. Thằng này không phải ai cũng không nhận ra cái độ ngu + trơ của nó nhỉ ;;) đ.éo hiểu óc nó = gì mà ngu dợ =))

Đống quần áo mày khoác lên người, cho tao tao ném cho chó mặc, nó nhảy lên mặt cắn cho đấy =)) khoe cái mả tổ gì =))

15. Dịch Vụ cầm đồ cho vay lãi suất thấp với khách hàng tri ân.
    Quý khách đến với chúng tôi thủ tục đơn giản gọn nhẹ.Chỉ cần chứng minh thư và xác thực con một và nhà hà nội.
    Quý khác chỉ cẩn ký 2 bản hợp đồng là thuê xe oto và cầm đồ oto.
    - đọc cái dịch vụ của nó đã thấy nó nguy hiểm đến chừng nào :-<

16. @ Mãi Yêu : nó nhục vãi =)) thấy xinh down về sóc lọ chán rồi lại nhận làm ny mình mới v_l =))

17. at&t

at&t Guest

Soul_Master
    Ơ thế cái ịt ẹ úng ày chê gì tao?
    Chúng mày còn bảo chơi toàn m7 cao to đẹp zai cơ mà.
    cái loại chúng mày ko bằng em út tao.
    Còn mày nói mày bằng tuổi bằng chú bằng bác tao.Xl đời.Chú bác mày cũng chơi game và comment như mày àh?
    Chú bác mày cũng thuộc loại bần bựa như mày à?

Close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close close .
    Hài toàn thằng nói cùn.v.c.l

18. tốt nhát gọi cả thằng và con đẻ ra mày đến cơ sở giáo dục tiểu học gần nhà học lại từ đầu rồi về khắc giảng dạy lại cho mày nghe !
    còn cái sự nguy hiểm của mày xứng đang làm bờ rào trâu quỳ :))

19. Có lẽ từ giờ ae mềnh xin thua thôi a ạ >:).

20. Có xinh lắm đâu mà phải làm thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi