Góp ý Thần Mã

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 21/5/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngày xưa ngày xưa =)) lúc nào cũng ngày xưa hiện tại thì chẳng có cái mẹ gì mà cứ thích đú mới lạ =))

2. người ta có tiền người ta mua bạn cấm được họ à ? cứ ngồi đấy đợi chẳng thấy giảm mà toàn thấy lên ko chơi đc thì nghỉ chứ sao 5k bạc còn tiếc :)) thì lấy đâu ra 15k bạc rs hàng tháng

3. biết sao ko ? vì những thằng ngu người ta nói thì phải tự hiểu và so sánh MU này với các MU khác

4. Cái việc bạn chơi lâu nó chả liên quan gì đến cái vấn đề bạn đưa ra.

Lại nói lại 1 lần nữa để bạn thấy cái độ ngu của bạn trong cách đặt câu hỏi:
    Đầu tiên bạn hỏi "ngày xưa nào bán đồ trong shop ??? tôi chơi từ bản 97 tới giờ bán đồ trong shop nào ?"
    Và tôi trả lời là bán trong shop admin
    Vậy tôi xin hỏi bạn, chỗ Iồn nào bạn nói là đồ full, đồ max hay đồ GC ???
    Và shop admin chợ ảo, shop trong cashshop X có gọi là shop không mà bạn nói như kiểu admin chưa từng bán đồ trong shop vậy?

Tiếp theo, bạn lại bảo "phúc duyên thời điểm đó có giá hơn cả bạc dùng để đấu giá sock + bán giá thì đắt và chắc chắn lúc đó bạn cũng ko thể mua được bộ nào"
    Thì tôi khẳng con m.ẹ nó định luôn với bạn nhé, *** BAO GIỜ CÓ CÁI CHUYỆN PHÚC DUYÊN ĐẮT GIÁ HƠN BẠC.
    Vì sao ?
    Vì thứ nhất: Có reset thì sẽ có phúc duyên, mà reset thì nó là nhu cầu cơ bản tất yếu của cái MUHN này. Nó giống như việc bạn ăn cơm hằng ngày.
    Thứ hai, 2 đơn vị khác nhau, 1 đằng là đơn vị tiền tệ, còn 1 đằng là kết quả của việc reset lại đem so sánh với nhau là thế Ioz nào ???
    Và đừng nghĩ ai cũng rách như bạn mà nói câu "chắc chắn lúc đó bạn cũng ko thể mua được bộ nào".
    Tay tôi còn đem mấy bộ full max đi phi shop, làm 1 cái kiếm exc socket hơn 100k bạc thì lúc đấy bạn đi rúc ở chỗ nào vậy ???

Tiếp nữa bạn lại bảo "đồ ko max gc thì admin có treo đó cũng chẳng ai mua có 1 vài người mua nhưng chỉ trang trí acc thôi nhé"
    Tôi hỏi bạn, chẳng ai mua là ai không mua ??? Là bạn tự nghĩ ra à ?
    Nó treo đầy trên chợ mà kêu không ai mua ? Ô thế vậy là đồ nó tự mọc ra hay ế quá nên admin đói, phải tuồn ra bán chui vậy bạn ?
    Còn trang trí hay làm gì tôi đe'o quan tâm, đơn giản là PD không dùng để mua đồ, mua Zen thì cũng rẻ vãi Ioz ra, chẳng dùng vào việc gì được cả.

Cuối cùng thì bạn thể hiện cái Iồn gì ở việc chơi lâu vậy ?
    Vốn dĩ câu chuyện đang là "bạn hỏi - tôi trả lời" thì lại thành ra khoe trình ???
    Việc đặt 1 câu hỏi sao cho người khác dễ hiểu và trả lời cho đúng bạn không thể làm nổi, bây giờ lại thành ra là chỗ để bạn khoe việc bạn hiểu biết và chơi lâu ?

Tôi thì tôi chơi liên tục 4-5 năm nay, và tôi thấy bạn chả là thằng đầu b` rẻ rách nào từ khoảng 1 năm trở về trước !
    Còn những câu chuyện kể thì mình có thể đi ăn cắp từ bất kì ai, bạn ạ !

tungjn113tocbacvjp đã thích.
  5. có mỗi 1 con đê dùng PK @@

6. Mới trang 3 thôi, ae bàn tiếp cho trang 10 cái đi. Diễn đàn lâu lắm không được sôi động để hóng hớt

7. cho mua gì đó hoặc đổi gì đó bằng điểm tri ân thì ngon. nhiều điểm tri ân quá :)

CamQuyt thích bài này.
  8. người ta ko cần giải thích ra đọc phải tự hiểu cơ còn bạn thì óc lợn lắm thời điểm đó nó khác bây giờ nhé 1 acc có nhiều phúc duyên có thể tham gia đấu giá sock + đồ + cánh + vũ khí từ phúc duyên bạn xem cái nào có giá hơn ? đã ngu đã ko chơi vào thời điểm đó mà cứ nổ như thật .dăm ba mấy cái đồ đó bán bằng phúc duyên nhưng admin nói rõ là ko thể gia cường vẫn có người mua nhưng chỉ về trang trí acc cho đẹp còn ai mà cũng mua ấy giờ này nó đầy ra rồi ko hiếm đâu .NGƯỜI THÔNG MINH NGƯỜI TA NÓI THÌ BIẾT NGAY KO PHẢI ĐỂ NÓI CHI TIẾT RA ĐÂU .

9. Các bác làm gì mà thấy căng thẳng quá,thôi thì coi như nhà hàng xóm to hơn nhà mình là được mà.

10. Thôi tôi đe'o cãi nhau với cái loại mù chữ như bạn nữa.
    Ok, đm bạn giỏi, bạn là nhất.
    Chào bạn.

nhiloctungjn113 đã thích.
  11. Tôi chụp lại thêm, không mấy nữa bạn lại bảo là người khác bị ngu nên không hiểu ý bạn.
    Thêm đoạn sau nữa này. Tự đi mà đọc.

12. NhokRen

NhokRen Cư Dân

nói chung góp ý của bạn như sh*t , nói mẹ thế cho nhanh :) game cũng như cái chợ, có vốn gom hàng thì có quyền đẩy giá, còn bảo Fan muốn bán TM theo acc, ok luôn, giá = SHK + 15 ấy thì vào mà mua cho theo acc :) chứ 2k bạc của bạn to như cái bánh xe bò nhỉ :) , riêng cái NGN full HP giờ cũng 3k3 cmnr nghỉ sao TM theo acc 2k :))))

13. bạn nói dúng đấy...ngày xưa ADM bán đồ trong shop bọn nó mua đầy mà...thời 2016 thì phải

14. Tay tôi còn cầm 1 bộ Thần Thoại full max op, 1 bộ Hoàng Long full max op đem đi xoay phôi vì nó rẻ bèo mà, có 2k với 2k5/món, còn mấy cái đồ lẻ lẻ như Đế Vương, Huỷ Diệt, ... tôi còn éo thèm nhớ.
    Có những con người hay thật, hỏi người khác là “Bạn ăn cơm chưa” nhưng lại muốn người khác trả lời là “Tao đi i?a rồi”. Không thế thì nó lại bảo là “Chắc gì mày đã đi i?a trước tao” :))

15. có 1 thời gian FAN bán đồ bằng cách đổi lần rs lấy đồ full mà

16. mình thích nhất cảm giác ngày xưa . mua tm trong cash xong đi đập . :D

17. ham hố như này đi cũng mấy trăm ngọc. *** cụ. sau mua luôn cho nhanh vì đời quá đen

nghiahy thích bài này.
  18. Có đó đồ full của qb bán trong cửa hàng rull đó ấn lên xem giá cao vcl

19. Cái này có này
    Mua bằng 200 lần rs với nhiêu phúc duyên ấy được 1 món full +13 thì phải
    Có cả đồ ex full màu tím nhưng mà hồi ấy chưa gia cường đc
    Bây giờ mới cho gc thì phải
    Nhưng trước đó nữa thì phúc duyên nó còn có 1 tác dụng là mở khóa đồ nhóm 3
    Ngày xưa khi chuyển p bản lên bản SS cao(sau thời hack kill quái) dựa vào số lần rs chia ra thì sẽ mang đc số lượng đồ gd đc
    Còn đâu là đồ nhóm 3. Muốn gd đc đồ phải mở bằng pd(sau này admin bỏ ko cho nâng cấp nữa)
    Nói gì thì nói có hai ông kia tranh cãi gắt vl ^^

20. Bạn có bị ngu không nhìn lại mình đi song sửa người khác ? t góp ý thôi. với bạn giầu 2k bạn k là gì với t 2k nó to lắm :v .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi