Thắc mắc Thế nào là phá giáp?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ADKinght, 9/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái DL của bạn + str thế kia thi đánh con soul cùi 20k dư của mình có x3 ko chết dc
    ban chỉ đánh nhũng chủng tộc nó tăng ít agi thôi
    với soul 20k str ko an thua

2. phá giáp là : bạn mặc đồ full nhưng đối phương dame vẫn die ,. thì gọi là phá giáp . coi như mặc đồ cũng như không mặc vậy

3. Hỏi làm sao QB nó cứ one hit ? vì no loại bỏ SD rồi :)) thế nó không cần phá giáp mà ăn vào máu luôn >:)

babyplay thích bài này.
  4. theo mình nghĩ thì ra đòn miss hay ko thì phụ thuộc vào: khả năng tấn công chứ nhỉ. Mà khả năng tấn công phụ thuộc vào agi mà? Đâu có phụ thuộc vào str?

5. - Ví dụ: Bạn đánh người ta được 10k dame. Bạn tăng thêm vào Str 1k point sẽ lên được 11k dame. Nhưng khi bạn tăng thêm Str 10k thì dame nhảy đột biến lên 30k dame chẳng hạn thì mốc Str thứ 2 chính là mốc phá giáp.
    - Phá giáp ở đây là mốc Str cho tất cả nhân vật dùng để kết hợp với mốc ene, agi, vit theo 1 tỷ lệ nhất định tùy theo từng nhân vật để gây ra dame vượt ngưỡng gọi là phá giáp :D
    - Phá SD, Dame Chí mạng....Chẳng liên quan quái gì đến dame phá giáp cả :D.
    - Muốn làm rõ tốt nhất các bạn nên tự mình test, chỉ có test mới hiểu được đừng nghe các thánh chém.

thuongtv thích bài này.
  6. Có mấy ông dl top hay cắm ở rakion cho anh em tha hồ thử đấy.
    Tôi có 80k poi hàng ngày rs vẫn cộng poin các kiểu xuống đấy luyện gậy. Và sẽ đúc kết ra cộng poin thế nào cho chuẩn. Cứ khi bào tiễn dc mấy ông dl hay dk đấy về làng là chuẩn keke !

bxtrieux5 thích bài này.
  7. C nói chuẩn, nó có loại bỏ SD

8. Giáp là gì nhỉ
    Phòng thủ or né tránh
    Chứ trong bảng C không có giáp mà phá đâu
    Chắc là ae vẫn nhầm
    Bây giờ mình nghĩ đơn giản là chỉ có Phòng thủ và sát thương
    Phản đòn nữa
    Không thấy cái gì nói về giáp cả

ADKinght thích bài này.
  9. cái này cậu choi DL gap Tuyền chó choi NV DOMINICK nhé, no + poit phá SD sieu khinh ,,,

10. Người ta sinh ra bộ đồ trang bị để tăng khả năng phòng thủ, sức chống đỡ, tránh né, và lực phản hồi.
    Nếu bác muốn tấn công vào thể lực, sức khỏe ,lượng máu, tiêu diệt đối phương bác phải phá giáp mà giáp bao gồm tất cả các yếu tố trên tạo thành rồi. bên cạnh đó lượng point góp đến 50% sức mạnh của nhân vật !

11. Sứ chống đỡ, khả năng phòng thủ, né tránh Chung lại vẫn là phòng thủ thôi
    Thể lực hay sức sống là Máu
    Vật lý thì tăng str
    Ene thì tăng phép
    AGI thì tăng tỷ lệ né tránh và tăng sát thương hoàn hảo ( Sát thương chuẩn)

12. Luc
    *** nào cũng full buf. Thử đánh nhau với 1 hàng khủng như nó sem có dám công poi như thế ko

13. Muốn phá giáp nhanh cứ max str nhanh hết đánh khi nào chết là song kaka

14. chẳng có cái gì là phá giáp cả tăng như thế nào cho sát thương chuẩn nhất là được

15. Hay phá giáp còn hiểu là SD
    Khi dame to làm hết SD của đối phương càng nhanh chết
    Theo minh tes là như tế

16. đơn giản là phá hết sd là phá giáp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi