Thắc mắc Thế nào là phá giáp?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ADKinght, 9/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DL nào đây . để lát hết arena solo luôn thử nào

2. Bài bản và kèm theo hình ảnh , ví dụ minh hoạ thế này cơ mà , LIKE !Koko13

3. DL tôi 110k poiss 200sk nếu đồng ý thì solo nhé
    cậu chắc 120k đến 130k đúng k sk chắc phải 400 trở lên

4. Ý tưởng của bạn thật phong phú .
    Ps . Quái thì làm đeck j có giáp mà phá .

ngocanhotboyvan37 đã thích.
  5. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Sai hoàn toàn nha Dame phá giáp hiển thị màu trắng nhạt ( dame của dòng MNL Loại bỏ sức phòng thủ đối phương - Dòng này có trên cành: Đô thần và Master Kill )

Còn cái dame chí mạng Thực ra là dame luck ( dòng May mắn tỷ lệ gây sát thương tối đa + 5% có ở các giáp, vũ khí, cánh ) Mặc cả set 5 món Luck là Full tỷ lệ ra dame chí mạng rồi

6. Vì Đó Là Em

Ai bảo không có giáp để phá Chả qua sever MU HN quá nhiều poit rồi lên các bạn ko quan tâm tới nó
    Với các sv mới ra hoặc sever Non RS thì cái này càng chú trọng tới nhất là khi bạn đi săn bos

7. nói là 1 chuyện quan trọng cách pk tiến hành ntn thôi

8. Hà hà . Thứ nhất tôi nói đúng . Dame này phụ thuộc vào phụ kiện chứ ko phải Poin
    Thứ 2 Vì sao trí mạng đc đánh giá cao trong Pvp ? mà không phải là Pve ?
    Thứ 3 ý tưởng của bạn luôn phong phú .

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Với những thanh niên ko chịu tìm tòi ko chịu test thì nói nữa cũng vô ích ;)).

10. Vì Đó Là Em

Tiền hành thì phải do cách người chơi họ tést như nào tést sai cũng = hòa
    1: Bạn hỏi lại các lão làng MU xem cái câu: " Phá giáp . Nguyên gốc là trí mạng đấy " của bạn sai hay đúng
    2: Theo quan điểm cá nhân Dame chí mạng với mình chả quan trọng trong PVP gì ;)) Tớ chỉ dùng dame hoàn hảo là mốc so sánh trong test và kết dame sock trong PK thôi

babyplay, thuongtvhotboyvan37 đã thích.
  11. tớ cũng mới tập chơi DL , ai vào test phá giáp với tớ đi

12. chắc ý các bạn ấy bảo phá giáp là phần SD

13. phá giáp chính là loại bỏ sd ấy
    đánh trực tiếp vào máu

14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Theo như mình hiểu thì phá giáp tức là đánh đối phương mất máu => xuất hiện damge, nếu đánh không xuyên được giáp => miss.
    Mình thấy rõ nhất là khi mình cầm nhân vật cùi đi train quái, không cộng điểm str thì đánh quái miss hoài, phải vài phát mới trúng. nhưng khi tăng str thì đánh phát nào ăn phát đó. Từ đó suy ra khi PK 2 nhân vật với nhau cũng vậy, để đánh đối thủ mất máu (xuyên giáp => có damge) thì cần có công thức và công thức này thì là của riêng các Pro không phải ai cũng dễ dàng chi sẻ :D

15. Kakaka . Lòi đuôi . Dame trí mạng mới phá đc giáp nhé . Chả nhẽ bạn có ý tưởng nào nữa mà Dame to hơn cả trí mạng ?

16. theo mình thì tỷ lệ miss hay ko phụ thuộc vào agi chứ nhỉ?

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dame manalos hơn chí mạng luôn =)).

18. theo mình hiểu
    1. fa' giáp tức là dame xông thẳng vào tim :), gần như loại bỏ set
    2. Như 1 số ae có nói để fa' giáp phải tăng STR, nhưng theo t , đã tét thì ko hẳn như vậy
    t chơi DK mà str 10k hay 2k cũng gần như nhau, cho nên t chỉ cộng 2k str
    còn dame to hay nhỏ phụ thuộc vào ene

19. phá giáp chính là loại bỏ SD(cột vàng), 1 khi phá giáp thì sát thương tiêm trực tiếp vào máu > nhanh die

20. ko cần cao siêu gì .như cậu này nói đơn giản nhưng hiểu đúng. còn đối với dk ( nhất là x5 ) thì 10k str hay 2k str thì như nhau ko có nghĩa là phá giáp ko liên quan đến str, vì chỉ mới 1.2k thì đã đủ phá giáp rồi . point cộng vào ene dame cho khỏe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi