Thông báo Thay đổi từ ngày 1/7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. là gì vậy bác

2. thích nhất là ngừng đổi cánh vòng cổ đồ sk khuân 5

3. ngừng chương trình đổi đồ là chuẩn roài, đồ nhiều quá

4. Góp ý: Mình thấy bên server thần long có việc đào ngọc hay, được zen và ngọc -> cũng xin bác Fan có thêm chức năng này khi lên ss8 (cái này bác Fan làm admin bên đó hy vong up lên ss8 cũng có) -> tuy nhiên bỏ việc happy time tăng zen+ với fix đồ ex rớt ít lại 1 chút để zen và ngọc tăng giá, chứ giá giảm quá. Giúp cho anh em nghèo tiền, nghèo bạc cày để kiếm chút kinh phí bán cho các đại gia lắm tiền, xài tiền (tuy nhiên cũng nên để ở mức 350 lvl thôi chứ cao quá chắc giá cũng lạm phát luôn).
    - Cũng chỉ dành cho nv dưới 500 lần rs thôi, chứ nv trên 1 k, đến 2k khi hết lần rs trong ngày mà cày ngọc thì anh em nghèo không chạy nổi để kiếm miếng ăn :D

Last edited: 3/7/14
  5. cmt fb có link rồi mà 8->

6. do nhju la kho choi

7. khôn quá chuyên kam dunon kay` ngoc va ẽ đay

8. Ss8 ae lại mất thêm 1khoan ko nhỏ để đầu tư nữa đây

9. lâu lâu không vào ko lập được cái chủ đề mới trong chợ trời, ai có thể giúp e được ko ạ?

10. cái giải thưởng đua top tháng nghe chừng không ổn vì thấy nếu như giờ thì có vẻ dành cho số lượng người dành giải quá it. Cứ để giải thưởng như trước kia đi để ae cày kéo cho đông đảo

11. ủng hộ bác fan 1 phiếu

12. nhiêu poitn dư thi ac ko mất giá :">

13. 1 phiếu cho FAN cho đổi siêu cánh full và pedan như bình thường. tránh tình trạng găm hàng như bây giờ

14. Vậy chỉ cày tốp kô cho lên 1k

15. cu doi rs di la vua

16. Vậy TOP 1 toàn bảng thì thế nào A.. liệu có đc tính ko @@

17. Có 2 vấn đề này mình quan tâm.
    Chơi bên server tân thủ được tăng thêm điểm kinh nghiệm hay sao? với lại cũng nên cho 1 số map PK và 1 số map không PK như trước cho anh em dễ cắm.
    biểu quyết vùng đất Icarus -> vậy là mất thêm 1 map để cắm rồi.

18. Icarut. Toàn mg cắm, vô đối thật

19. tren 1 k cuoi thang co rs duoc hon 6 lan k nhi? neu k rs dc nua thi khong can fai dau tu ca ve roi

20. 1. Giải đua TOP hàng tháng:
    _ Chỉ xếp hạng cho các nhân vật reset <1000 lần. Các nhân vật rs trên 1k sẽ không tham gia đua TOP tháng
    +Nhiều người thì bảo là cuối tháng Nhân Vật trên 1K cuối tháng vân được rs liên tục như bình thường nhưng không được tính điểm Top tháng trên Bang xếp hang.
    +Nhiều người lại bảo cuối tháng không đươc rs liên tuc nưa chỉ rs được 6 lần
    Mình nghi là Nhân vât trên 1K ngày cuối tháng sẽ không đuơc rs liên tuc nưa mà chỉ rs 6 lần. Không biết có đúng không?
    Fan có thể cho mình và mọi người biết được không

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi