Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước là 1% rơi đồ hoàn hảo giờ tăng thêm 50% tưc là = 1%x(1+50%)=1.5% nhé bạn ^^^

tui hiêu chu' nhung không co thong bao' ma ban . day la tui chu? vd thoi chú con rất nhieu mon khong co thong bao' sua ma van bi sua? vd nhu dong 20cap do va dong 7% toc do...
    [QUem OTE="thuyetga1, post: 6277480, member: 96943"]Góp ý:bác fan có khi nên để sv7 pk nhu cũ đi,7sv mà chỉ có 1 sv pk,lại là bên x1-x2,x5 cũng cần phải có chỗ pk chu bác,ae x5 muốn giai trí 1 tý thì phải sang x1 thì laj gạp toàn hàng khủng nhu thế thì sao chịu đc,mong fan mỏ sv7 pk lại nhu thoi ss6.
    hoạc là bác mo? thêm 1 sv x5 nua~ cũng đc :D

cái giầy tang SD kìa bạn,bạn mạc đồ 380 thì phải để ý đến dòng của nó chu[/QUOTE]
    [QUem hieeu rồi nhưng dau co thong báo sủa. Dong do cua do 380 thanh dong sd OTE="thuyetga1, post: 6277480, member: 96943"]Góp ý:bác fan có khi nên để sv7 pk nhu cũ đi,7sv mà chỉ có 1 sv pk,lại là bên x1-x2,x5 cũng cần phải có chỗ pk chu bác,ae x5 muốn giai trí 1 tý thì phải sang x1 thì laj gạp toàn hàng khủng nhu thế thì sao chịu đc,mong fan mỏ sv7 pk lại nhu thoi ss6.

cái giầy tang SD kìa bạn,bạn mạc đồ 380 thì phải để ý đến dòng của nó chu[/QUOTE]
    [QUý. Em là thaydoi 1caicai gì do cũng phai thong báo cho ae chu
    OTE="thuyetga1, post: 6277480, member: 96943"]Góp ý:bác fan có khi nên để sv7 pk nhu cũ đi,7sv mà chỉ có 1 sv pk,lại là bên x1-x2,x5 cũng cần phải có chỗ pk chu bác,ae x5 muốn giai trí 1 tý thì phải sang x1 thì laj gạp toàn hàng khủng nhu thế thì sao chịu đc,mong fan mỏ sv7 pk lại nhu thoi ss6.

2. trả lại ss6 cho e

3. Cái giầy giờ ko tăng HP nữa mà

4. y tui la thay doi thì phải co thong báo cho ae chu .nhu cai dong 5% cung vay.

5. anh fan mở lại non pk k1 k2 đê

6. Fan xem thế nào
    chứ chợ ảo nhiều thứ linh tinh cũng treo lên dc nhìn hoa hết cả mắt

7. cứ để cho như ss6 đi a fan ơi?mấy hn chó nhìn sợ quá đi mất

8. Theo t nên để k1 k2 như ss6,ko cho pk, để ae cày cuốc có bãi chứ, k3 đông wa a fan ơi

9. vuvanthuan90

vuvanthuan90 Cư Dân

bac fan fix cho qb cam khien di ^^ chu thu yeu qua ko an dc ai

10. vấn đề vẫn rất nóng nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi