Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Những thay đổi sau lần bảo trì ngày 12/9

1. Tăng thêm exp thưởng khi khi party tân thủ (từ 30% tăng lên 35%)
    2. Giảm sức mạnh quái ở các map thấp Lorencia, Dungeon, Davias, Noria, Elbeland, Lost tower, Atlan, Tarkan 1 để hỗ trợ tân thủ
    3. Fix lỗi vé chaos
    4. Sửa lỗi dam nhảy cao bất thường của chiêu Xuyên Tâm Tiễn
    5. Sửa lỗi map Barrack, khi chết sẽ về đầu MAP chứ ko bị đẩy về Crywolf
    6. Sửa lỗi bị dis và hiển thị phòng sai khi chuyển sang các MAP chung
    7. Chuyển phòng 6 thành phòng PK hoàn toàn
    8. Sửa lỗi kích dis vào buổi đêm để thu hồi đồ thuê, làm ảnh hưởng đến việc chơi và cắm chuột của các bạn. Những bạn thuê đồ từ ngày 11/9, đến hạn đồ sẽ tự mất chứ không bị đẩy ra ngoài để thu hồi đồ.
    9. Tăng 50% tỉ lệ rớt đồ hoàn hảo
    10. Tăng 5% tỉ lệ ép và nâng cấp level cho Mun PET (rồng chiến, dơi vương, Thạch đầu và Nhân ngư)
    11. Giới hạn Max level Master phụ thuộc lần reset và điểm TOP tháng

Last edited: 12/9/14
  2. Thanks a. kiểu này PET cấp 2 lại nhiều hơn rồi. ha ha

3. Cho e hỏi đk cầm đc 1 LG 1 khiên chưa ạ

4. cái này giải quyết lâu rồi mềnh k chơi đk mà cũng bít ai có link down file sửa lỗi cho mấy bạn này đi

5. Dk bản này coi như tạch rồi. Cầm LG k chơi khiên thì sao ăn nổi DL nhỉ ^^
    Từ ngày lên ss8 nghe tin đk k cầm đc LG va khien k vào chơi nên cũng k rõ thế sự thế nào. Hi. Mong game đi lại quỹ đạo như trước

NewWays thích bài này.
  6. hì. cam ơn bác. như thế này ae có nhiều động lực hơn để cày kéo. nhưng mà 800 sk rất nan giải bac ạ!!

sao tất cả các phòng đều ẽ như nhau bác nhỉ?

Last edited by a moderator: 12/9/14
  7. Vâng cũng up 1 phiếu mong a @fantansymc fix cho dk cầm dc vk 2 tay và khiên. hoặc a hãy trả lời gọn luôn là có cho cầm hoặc ko cho câm để ae game thủ boọn em tìm. Hướng đi khác. Ai đồng tiình like 1 cái mong a fan chú ý tơới

BaoHiemPVI thích bài này.
  8. em điều nghị anh Fan sau khi đăng ký ip thì không xoá được nhân vật cứ đăng ký mà vẫn xoá thì ngồi đúng máy bảo vệ ip
    đã đăng ký bạo vệ ip mà bị kẻ gian no xoá được nhân vật thì không được

9. Vui quá, thanhk Fan. nhưng xin anh mở thêm K1 nonPk như ss6, giờ kiếm bãi khó quá mà mất thêm 1 server nữa thì thiệt thòi cho anh em yếu cày skill quá.

10. Fix vans đề cầm lg và khiên ấy mà

11. nản, tối qua đi xoay không cho bùa tỷ lệ vs bùa chaos vào cùng đc thế là e nó lại về zero.

12. Nói chung nhưng thay đổi có lợi cho mọi người.

Anh Fan xem fix cho dame suol train quái to lên 1 tí chứ suol mặc đồ thần cộng max ene dame hơn 400 skil cộng vào công hết mà đame có khoảng 600k (tương đương SS6). Trong khi quái ở các máp cao khoe hơn SS6 nhiều quá.

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Vốn vũ khí 2 tay là phải cầm cả 2 tay, đó là thiết kế chuẩn từ hãng Webzen rồi.

Chúng tôi chỉ cố gắng sửa được cầm vũ khí 2 tay sang tay trái để cầm được thêm 1 món vũ khí 1 tay.
    Việc sửa cầm cả vũ khí 2 tay và khiên theo mong muốn của bạn thực sự phức tạp. Chúng tôi sẽ cố gắng sửa trước Tết. Mong các bạn thông cảm

14. tăng 50% rơi đồ ex thế kia phải mở rương đồ để auto r :D

15. cái này hm trước e thấy có đứa cầm đc đứa k a ak. cũng k biết thế nào

16. đứa nào cầm đc là do nó để từ lúc chưa lên ss8 mà

17. Điểm master cho QB hầu như ko có tác dụng :(. Damge tăng lên đc có 5-10% :(

18. sao k phải là p1 hả bác

19. chuẩn đó a nêu từ ss6 mà nó chưa bỏ xuống thì vẫn cầm đc.

20. về căn bản là mình thấy ss8 ổn rồi. tầm 2 - 3 tháng nữ pet cáp 2 tràn lan các thánh tha hồ ma kêu dame to thế sao cày nhanh max lv thế cho xem :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi