Thông báo Thay đổi đua GUILD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Mình cũng muốn bạc khoá nên thành CS cho a e có động lực.
    Thành bạc lại spin ...

mrdoan189 thích bài này.
  2. Nói thật là mình k biết làm j với bạc khoá luôn. Cho thành bạc thường như cũ để đua G làm trận bóng. Sau 2 tiếng có kết quả ngay, lô đề thì 20p là có kết quả mà k biết chơi lô đề.

hunghdz thích bài này.
  3. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

giờ Toàn cao thủ chứ ai còn tân thủ mà dùng bạc khoá @fantasymc

4. Như bên VQ bạc khóa còn để mua bùa thuê gấu thuê bla bla
    Chứ bên hà nội cho bạc khóa hơi thừa,hay a @fantasymc làm mới cái shop bạc khóa phong phú hơn

5. @fantasymc Thế cái số lượng đăng ký đó có bị giới hạn như cũ k ví dụ như 4 ác 2k và 6 ác 1k đó Liệu cadi mới này dữ nguyên hay là huỷ bỏ bác Fan

6. Đọc thấy mọi người toàn nói cái không tích cực nhỉ . Quan điểm mình thấy rất ok vì dù sao bạc khóa cũng kích thích những người chơi mới tham gia nhiều hơn không còn các hàng khủng chơi với nhau nữa . Bây giờ làm cho cái shop bạc khóa thêm phong phú hơn , cho thêm tính năng gì đó để tiêu bạc khóa như xài bạc khóa được điểm tri ân chẳng hạn như vậy vừa phù hợp cho ng` mới vừa cho các top khủng .

Vì Đó Là Em thích bài này.
  7. Cho shop bạc khoá thì vui hơn. Nhưng sân chơi này không dành cho hàng thường, lèo tèo phải trung bình khá trở lên :))

8. Theo như tôi thấy chính sách đua G mới của bác fan thật hay nhưng vẫn có bất cập
    Thồi gian tham gia đua điểm = cày lv quá chênh lệch nhau quá nên cho đua cày lv hết thời gian
    Vì sau thời gian cay lv sẽ ko thể đổi điểm đc cho cày lv nữa thì khi đó nhân vật vào p10 cày
    nhưng nếu bị pk hết điểm đồng nghĩa với việc nghỉ đua G luôn vì ko vào đc p10
    vì thế nên cho ngoài thời gian quy định vẫn cày nộp điểm theo hình thức cày lv nhưng số
    điểm đổi cua tất cả các nhân vật = 1 đủ để vào p10
    Thời gian vào p10 đua sem ra cũng hơi ít nên cho từ 18h đến 22h30 là đẹp cho anh em đủ thời gian kích p10
    vì chắc chắn hôm đó p10 chắc chắn sẽ fun viẹc ra vào sẽ rất khó khăn chứ chả chơi

9. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

đọc thiếu rồi

10. acc Top dư , Top Skill có đất dụng võ hơn . các game thủ phải quan hệ tốt để xin đc 1 chân vào Guild mạnh để đc hỗ trợ nhiều hơn :)

11. Nếu khi đã có điểm vào p10 pk cày bị pk hết điểm ko may diss nhiều nhiều lí do
    vậy lúc đó ko có điểm có liệu có vào lại đc p10 nữa ko bác

12. K sao đâu anh. Vào tẹt đi, vì hết điểm pk thì thôi, điểm cày lv từ 13h tới 21h vẫn còn

13. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Đọc hiểu chán ghê

Em Về Đi thích bài này.
  14. Chỉ cần có điểm khi đua cầy lv là có thể vào đc p10 rùi . Dù có bị pk cũng k bị mất điểm này nên vào thoải mái

15. Ngoài cái giờ cày lv ra chứ trong time cày lv nói làm gì đang thắc mắc câu này
    - Chỉ nhân vật đua GUILD và có ít nhất 1 điểm đua level mới được phép vào máy chủ số 10.
    Có nghĩa là khi đủ đk vào p10 thì dù bị pk cũng ko mất điểm đua khi cày lv sao ???
    Nếu mất thì có vào đc p10 nữa ko ???

16. Chốt lại: sắp tới giờ đua G rồi, không thấy luật thay đổi gì.
    Nếu pk đua G gộp sv 10 thì huynh đệ tương tàn quá. Toàn người quen mà pk nhau giành vài điểm thì thật sự hơi quá đáng. Có lẽ xin dừng cuộc chơi ở đây =))

17. Sao bác ghi 15 phút ghi một lần: acc em (2convitcon) ghi lại ko được điểm vậy (khoảng 14h)

18. mong a fan mở map săn bos đua g như map arca war bên vương quyền. các guild # nhau vào map đó mặc định pk lẫn nhau không cần ctrl để đỡ bất cập là quân ta băm quân mình. như vậy mới thấy là đua guild nó cạnh tranh nhau ntn? nhưng vấn đề này không thấy a fan thông tin cụ thể. mong a fan xem xét

19. m thấy cach đua guil này đỡ vất vả hơn chước mà nhanh chong tiện lợi @@
    tốt cho time @

Boy8xHDEm Về Đi đã thích.
  20. event cẹc gì, chạy từng map, từng ngóc ngách tìm quái á
    toàn top, event này ko dành cho x5 hay hàng tầm trung

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi