Thông báo Thay đổi đua GUILD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *** mẹ Bọn chạy lv Bục Mắt cả Ngày eo bằng bọn pk 2 tiếng dẹp mẹ đua G cho rồi đề mở mẹ máp tốp đáng nhau cho song

Xiên_Xong_ChếtBoy8xHD đã thích.
  2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

nếu có 1 con Top thì chỉ cần 2g là đủ vậy nếu tôi toàn hàng 1K chạy rs từ 13g
    Cuối cùng săn boss cũng ko dc săn ra là Quỳ mà dc 1 d thì các bố lại PK nên tôi đã cảm thấy vô cùng nản

vannghiaxdChanHung đã thích.
  3. săn boss là nghệ thuật bạn à vẫn có cách để các bạn có điểm săn boss nhưng phải nghĩ cách nói thế thôi các bạn tự nghĩ nhé

vannghiaxd thích bài này.
  4. hunghdz

Trung 1 sv Ks dc nhau mới nói chứ.
    Cách thì tôi cũng có 1 vài tiểu sảo chứ ko hẳn là ko biết

5. Nếu tháng sau có đua G kính mong bác fan cho đổi lại chặng đua thì hót hơn
    Săn box đánh quái song cho cày lv + pk + - điểm để ae đi húc nhau lấy điểm mới hót

6. Các ông cứ chém gió không cày chặng 1. Tháng này G HungBa win là nhờ point chặng 1 đó nhé!
    em có ý kiến như này mong bác @fantasymc xem xét!
    1: đua G chặng 1 giữ nguyên vì cái này là cho tất cả các hạng point đều tham gia được.
    2: chặng 2 a có thể phân boss ra 2 maps cùng 1 thời điểm (1 maps quái được 2 điểm, 1 maps được 1 điểm) để có thể tạo sân chơi cho đông đảo ae hơn!

7. hunghdz

chia ra thì tính ntn ông 200k pon cũng nhảy vào PK ông 100k sao

8. Cái ý là bt, do ngta chọn! Ngta khỏe ngta thích săn boss ít điểm kệ họ. X5 cũng có thể vào phòng boss 2 điểm. Cơ bản là bạn có thể pha loãng maps ra thì cơ hội bạn bị giết cũng giảm đi. Vậy thui

hunghdz thích bài này.
  9. ÔNG *** biết cụng nói như thật ông nhign lại điểm đi nếu như BXLAOCAI đua chắc tay thì HUNGBA vs BXLAOCAI bị bật sới bởi Golen rồi nhé hơn nhau được 76d kìa

10. NẾu vẫn đua như hình thức Này mãi mãi Mấy GUILD ÁC tóp tranh nhau 1 2 3 thôi Còn GUILD còn lại coi như đua cho vui

vannghiaxd thích bài này.
  11. Nói như *** mà cũng nói, ko vui thì đừng dual. G cùi mà cứ đòi quyền lợi với G vip. Khôn như ông bọn exciter nó thích lắm

12. vì một số chính sách thay đổi mà 1 mình DL SnowAir pk săn boss chặng 2 đã kéo guild BoXinMay lọt top 7 và ẵm giải cá nhân hơn 4k bạc khóa kèm chủ guild lĩnh ngày 4k bạc tiền thưởng haha. Tks Fan nhiều lắm

nhnghia thích bài này.
  13. AE thấy ngon thì đầu tư vài chục triệu vào mà sắm acc cỡ SnowAir mà chơi. chứ đừng suốt ngày than bất công này kia. Chả riêng gì game mà cái gì cũng thế cả thôi người ta chịu đầu tư thì người ta được hưởng thành quả. Chứ xác định chơi cho vui thì không nên đòi này nọ, nọ kia làm gì. Nghe buồn cười lắm. Thân!

LoveMUHN thích bài này.
  14. với mình thì tiền là để phục vụ cho bản thân. game là nơi mình tìm thấy niềm vui thì mình đầu tư thôi. chứ ở đời còn nhiều thú vui khác tốn kém hơn nhiều

15. mình dẫn bài bạn để gửi lời đến mấy anh em kêu acc dual G bất công này kia :')

Chủ LôLoveMUHN đã thích.
  16. Toàn các dân chơi tiền ít nhưng đòi hít ấy thơm. Kiểu như dù mày bỏ tiền của công sức nhiều hơn tao nhưng khi đua thì acc mày ko đc hơn acc tao. Muốn bá chủ thì bỏ công sức ra cày cuốc nhiều vào ko có thời gian cày cuốc thì vận dụng đầu óc mưu kế nhiều vào mà thắng đc thằng acc top, còn ko thì về mà xúc nhiều thóc của ông bà già vào mà đầu tư acc top phang chết mẹ chúng nó đi =))

Zenith92, MasterPietocbacvjp đã thích.
  17. Đua Guid thế này mong A @fantasymc Bỏ máp Arena đi chỉ đua ở máp thường thôi. Arena những hàng tốp cậy khỏe PK hàng tôm tép ko có chỗ mà cày...

18. Chơi kiểu này thì hàng tốp đớp hết còn gì. @fantasymc Thiên vị hàng tốp rồi

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đua G dành cho G mạnh , chứ ko phải dành cho tân thủ nha bạn. Yếu thì chơi event khác.

20. phản đối

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi