Thông báo Thay đổi chợ mua bán Skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chơi lâu vậy mà bạn không biết những thay đổi và tính năng mới của MUHN đều bắt nguồn từ ý kiến của thành viên ???
    Tất nhiên những ý kiến đó phải bắt nguồn từ việc có lợi chung cho cộng đồng, chứ không phải hưởng lợi riêng cho cá nhân người viết bài, hoặc chỉ kêu gào vào câu không đầu không đuôi

Thanh Nghị thích bài này.
  2. 12x tỷ kn mà mua lại đc có 42 tỷ thì ít quá nhỉ

3. Qủa này thỳ point dư lên như gió :))

4. poit dư sẽ ko lên như bạn nghĩ, poit dư chỉ lên như gió khi bạn RL nhé :))

5. xl cậu nhé , cậu hãy xem lại những ý kiến của ae đi xem fan fix đc những gì
    tôi choi mu để lấy vui thôi lên ko quan trọng lắm :))

El Gringo thích bài này.
  6. tớ thongjin nè :)) tớ chơi cũng lấy vui thôi dù có thay đổi thế nào cũng có thích nghi chứ MU ko bỏ đc :D

7. Đọc top từ đầu đến cuối tôi thấy hầu hết ý kiến của anh em là không đồng tình với cách tính của bác Fan . Em thấy quyêt định của bác Fan là mang tính áp đặt . Dân chủ ở đâu khi anh em nêu ra ý kiến của mình đều bị bác Fan gạt đi . Bác fan nên sem xét lai nhũng ý kiến đóng góp của anh em . Cái nào chưa hợp lý thì sửa lai .

cauchuong thích bài này.
  8. chẩn vè vấn đề phòng pk như hồi SS6 cũng thế bị vùi dập thẳng tay

9. 42 tỷ là 35% rồi đó bạn. thực tế 400 sk là 124 tỷ ẽxp

10. Ai Chơi được thì chơi, không chơi được thì nghỉ game như Tôi. Bác Fan nhà ta cũng Khôn vãi: Làm trung gian GD ăn những 70% ex, phí GD va phí bán master kill. Bác Fan ăn vậy hơi ác. Thách Bác Fan dám để mater kill chuyển khoản được, bán được,... như Xren.

11. mình đang rs 19x có 200sk mua thêm sk có đc ko vậy

12. thực sự 35% hơi thấp a a. a xem thế nào chứ mua 400sk tốn 13-14 k bạc ma chỉ được 20- 30 sk thì it người mua lắm

13. Cày thì vất vả..bán thì phải giá khá cao..nhưng người mua dc ít mà bỏ ra 10>15 k bạc..ai dám mua

14. t thì cũng đơn giản thôi :))
    chơi game nào cảm thấy có hứng thú thì chơi nhiều ko cắm vứt đấy cho đẹp
    nhưng theo cách tính của fan thì ae cứ txd la ko bgio mắc dc 800sk cả =))

15. de nghi de 200sk=2k du de chu dc co 1k3x la k oduoc dau

16. Thật sự là 35% 1 con số quá khiêm tốn. bỏ ra tầm 1 triệu để đổi lấy khoảng 25- 30 sk( từ mức 400sk) là một sự xỉ nhục lớn của ai đó nếu nhắm mắt để mua. mình nghĩ chắc chỉ có nhặt được tiền của người khác hoặc trúng lô đề thi mới dám mua, chứ nếu mua bằng tiền từ mồ hôi, công sức của bản thân thì có lẽ là không thể. nếu theo cách này chỉ có con nhà tỷ phú thừa tiền mới mua max được 800sk. còn hiện tại thi gần như là không thể. nói thật với giá hiện tại chỉ một số ae mua 1 lần thử nghiệm kiếm vài 3 chục sk. chứ ít người mua max 800sk. trừ 1 số con nhà tỷ phú mua để thoả trí tò mò. với mình tuy không phải đại gia nhưng nếu giá hợp lý (ví dụ như với giá hiện tại mua tầm 10 lần hay 20 lần mất tầm 200 k bac thì cũng cố mua cho max để thử cảm giác lạ). chứ để mua vài trăm lần mới max thì kính chào quý khách. viết bài này có lẽ hơi quá lời nhưng mong a, mọi người thông cảm và hiểu đúng giá trị thật của chơi game. với mình: "vui - hợp lý- mọi người cùng có lợi" thì ok

vipproybcauchuong đã thích.
  17. Ban noi chuan roi . Bac fan sem the nao chu chung em di lam tray trat ra moi kiem dc it tien de choi game . Bac tinh phi the nay chac chung em nghi game het

18. bỏ ra hơn 1 tháng cầy lên 400 bán cho người khác đc 3x skill :D

19. Cái quy định của fan cũng gần giống với kiểu bao cấp ngành công nghiệp xe hơi trong nước ấy, phế hơi bị cao.

20. đề nghị bác fan cho a.e được đăt mật khẩu để bán rẻ cho nhau nữa chứ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi