Thông báo Thay đổi chợ mua bán Skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fan đã từng nói " tôi cầu xin ae hãy nghỉ 1 tg rồi hãy quay lại" ,hay đại loại là như vậy
    vì vậy ae chơi dc thì chơi thôi ý kiến làm gì cho mệt,rảnh vào cày rs ,mắc rs thì cắm
    còn thấy nản+ức chế thì làm như fan nói là ôk =))

2. em hỏi khí không phải anh Fan mới lấy bằng đại học kinh tế hả

3. em thấy nên để 50% là hợp lý 35 % quá bèo so số tiền bỏ ra mua

4. Anh Fan đã sửa được cộng 100% luôn rồi kìa

5. Vâng ! Con số 30% .. Mọi thứ cứ đc cái lọ thì mất cái chai !

6. đúng là đắng thật thôi tự cày thôi

7. nghe cũng hợp lý nhưng bác Fan ơi hạn chế mua sk của những nv > 400sk hoăc giới hạn 1 mức nào đó thôi

8. Mà sao thông báo là đc 35%, nhưng trên thực tế lại đc có hơn 10% vậy ?_?
    Hồi ss6 bán 400 sk khoảng 84 tỷ kn,bên mua đc nhận 50% là 42 tỷ kn tương đương 300 sk.
    Vậy mà bây giờ mua 400 , bên mua nhận đc 16,6 tỷ kn của 122 tỷ kn (400sk).
    Vậy tức là thực tế chúng ta nhận đc là 13,5 % chứ ko phải là 35% như fan thông báo.
    Có lẽ fan tính nhầm từ khi bắt đầu bán sk nên khi đến khâu + dồn chúng ta nhận đc chỉ là 13,5% thay vì 35% như đc thông báo.
    Như chúng ta biết bán 400 sk thì tương đương 122 tỷ kn chia cho 35%=42,7 tỷ kn chứ ko phải là 16,6 tỷ như hiện nay.
    Vậy suy ra là người bán và người mua mỗi bên đều bị trừ 65% .
    Vậy ý fan ở đây là bên mua sẽ nhận đc 35% của 35% từ người bán ?_?

9. Mày có dám bỏ ra gần 2oo triệu vnd để mua sk cho nó max 800 ko mà còn bảo hạn chế mua . 800 sk tương đương 3200 tỷ kn mà giò mua 1 lần 400 đc nhận có 16.6 tỷ . nếu mua xho max mà ko phải cầy thì sác định mua 193 lần 400 nhé.
    32oo:16,6 =192,78 x 13 k bạc + 5% thuế. Tính hộ cái xem bn triệu bạc hộ cái.

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn chém gió giỏi và dài gớm. Có nút tính thử level, bạn click vào đó mà xem sao phải loay hoay ?

11. Mày cũng chơi MU lâu rồi mà sao đầu tối thế mỗi lúc 1 khác . người giầu càng giầu thêm đã máu thì có gì là ko dám???
    Khi bản 1.0 mày có bao giờ nghĩ đến những đồ ssk cả key lên đến mấy trục triệu không?
    Ý tao chỉ muốn giới hạn 1 chút để AE ko lạm dụng việc sử dụng tiền mà thôi . ng ra ko dồn 1 phát lên 800 thì cũng tầm 600sk đã hơn người chưa?

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Nếu là dịch vụ bỏ tiền ra mua từ admin thì mới quan tâm đến giới hạn.
    Còn thực tế các bạn đang mua bán của nhau, admin chỉ làm trung gian và thu phí giao dịch >>> chính các bạn sẽ quyết định việc hạn chế đó.

13. anh đã nói vậy thì thôi hehe Ai có tiền thì dồn lên
    Nhưng anh ơi giá như ttd đc giới hạn chút sk lên tầm 200>250 thì AE vui biết mấy @@ chứ tt max tam 14x sk thì ít quá mà anh em cũng ko muốn đổi dư vì đc quá ít

14. Vâng bác ra chợ ảo click hộ em cái , em nói theo thực tế chứ ko là đang tính trên lí thuyết bác nhé.
    Tất cả các char bán 400 sk đều còn 42~43 tỷ kn . và khi click vào tính thử lv thì đc thông báo là sẽ tăng lên 16,6 tỷ kn . bác xem lại hộ cái xem có đúng như vậy ko?

15. hay ta :-?

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chụp ảnh đưa lên làm chứng cứ đi bạn.

17. ss8 đang hoàn thiện mà cậu ơi . Những chỉnh sửa của bác Fan ko phải cái nào cũng hoàn chỉnh chính vì thế AE mới cần đóng góp ý kiên để hoàn thiện hơn chứ ko phải nói tiêu cực như vậy đâu @@

18. Em đang ol = đt nên ko úp ảnh đc , phiền bác ra quản lí acc kt ko mất đến 1p của bác đâu .

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

bạn tự tay chụp hình up lên để tôi xem có phải bạn uống say rồi vào nhầm chỗ nào ko ^_^

Chắc bạn lần đầu tham gia MUHN nhỉ !

20. cái này thuận lợi cho anh em cắm skill đánh lô bán lấy bạc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi