Thảo luận về giới hạn point, 64k hay 32k?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 14/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko để 64k(65500) mà tốt hơn cho a e thì adm cứ thế mà làm ko phải chưng cầu làm gì cho mệt.
    Còn về max các chỉ số 32k.ai bảo để poin dư và poin kết hôn lắm vào.
    Bây giờ ta sẽ quy định thế này.Khi kết hôn đc tặng ngay 2k poin và đcc cày lên tối đa là 5k poin.sâu đó các lần rs sẽ đc đổi ra điểm phúc duyên hoặc ưu tiên giảm % phí khi RS.còn việc poin dư vĩnh viễn để tối đa 2k thừa đâu quy ra bạc(vd 1k poin=2k bạc).
    đồng thời mở thêm chức năng mua đồ hoặc ..cho điểm phúc duyên như vậy tình trạng điểm phúc duyên thưa thãi khi điều chỉnh poin là ko có cơ sở
    Nhay từ khi chuẩn bị sát nhập adm đã nói SS4 đề cao tính pk,nhưng pk mà ko công bằng về số poin thì thử hỏi đề cao cái gì;)).
    Mà hiện tại ta vẫn chưa đc chơi thủ cái 4.9 tí nào do lằng nhằng về win(chơi ngoài quán).

payboy8x thích bài này.
  2. VuDNam

VuDNam Tân Thủ

không nên cho lên 64k, mình đã chơi rất nhiều serve nước ngoài mà mã point là 64k.. nhưng khi bạn max point là 64k ban sẽ gặp rất nhiều bug, ví dụ như soul không thể đánh skill evil spirit nếu không cưỡi sói... và các chủng tộc khác cũng có các bug khác. và vấn đề mà mình cảm thấy chán nhất đối với max point 64k là khi max point, bạn đánh skill nhưng bạn hoàn toàn không nhìn thấy skill đâu. bạn chỉ nhìn thấy nhân vật của mình giật giật vài cái là quái chết hoặc 1 player khác chết (nếu pvp) nếu như đánh skill mà ko nhìn thấy skill chỉ thấy nhân vật của mình giật giật như thằng động kinh thì thật sự là chán. mất hết cái đẹp của game, game mất giá trị. mình vote NO to 64k

3. tại sao admin ko có chương trình đổi lần rs để ép đồ nhỉ :)).mình có bộ đế vương SK nếu đc ep full ex+SK=1k lần rs thì ok luôn :))

4. tieuho1992

tieuho1992 Cư Dân

Để 32k úp phiên bản lên là chuẩn nhất ko có ai là khỏe nhất cả như thế cho công bây giờ pk = chiến thuật của mỗi người và mỗi nhân vật chứ cứ khùng khùng mãi như vậy thì chơi mu đâu còn thú vị nữa.
    EM đồng ý với ý kiến của adm để 32k úp phiên bản lên cho nuột

5. 2pa2maa

2pa2maa Guest

theo tôi thì cứ cho về 32k nhung chúng ta cần chỉnh lại chỉ số pon nhận được sau mỗi lần riset và dame

6. theo mình thì 32k point là tốt nhất, bởi vì tất cả các MU khác có cái nào vượt chỉ số 32k ma skill vẫn BT đâu, còn về việc point dư quá nhiều thi ADM chi cần quy đổi ra thứ khác như bạc hoặc đồ chẳng hạn

7. dungnqhn

dungnqhn Chiến Binh

có ai biết tam giác đồng dạng là thế nào không nhỉ? giảm hệ 64k=>hệ 32k, thì quái yếu theo, point ít theo...=>mạnh yếu vẫn thế thôi. update ko bug, ko hack, nhiều event item hấp dẫn mới được nhiều người hoan nghênh. múa ngón tay qua mắt thợ, các bạn bỏ qua nhé :-??

8. như các ông nói thì point dư để cho đẹp ah, hay a để thờ?????.
    thằng Hùng đưa ra ý kiến đổi point dư ra bạc như thế cũng được nhưng mà tốt nhất là bỏ point kết hôn đi cho công bằng. còn việc giảm % khi RS thì ADMIN cũng đã làm rồi còn gì(giảm % khi rs bằng bạc còn gì nữa), hehehheee

Last edited: 16/11/10
  9. để p dư đổi lấy đồ cuối hoặc bạc là được rồi, để 64k cũng có lúc max chứ cày mãi không max à. kiểu gì chả phải đổi. về 32k cho khỏi lỗi là được. 32 với 64 chẳng khác mấy chủ yếu là không bị lỗi và bug.
    bổ sung đầy đủ tính năng và các event là được em ủng hộ cho 32k.

10. skiner

skiner Tân Thủ

lâu lắm mới chơ lại muhanoi....giải nghệ lâu qua đã 1 năm rồi còn ai nhớ mình không nhi

11. nói thế này thì có 2 người biết bạn.
    1.Chính bản thân bạn
    2.chỉ có chúa mới biết bạn là ai
    3.cái này mọi người cùng thảo luận xem Who are you?

có khác nhau vì nếu 32k thì max nó có giới hạn và những người thiệt là người theo chương trình của admin.:D

12. Lâu rồi còn khai quật nên làm gì hok biết ;));))

13. đăng lên chú ý chứ có close đâu.mà đây là thảo luận cho vui mà admin ko làm đâu.vì nếu làm đã trưng cầu member theo số phiếu.mà thôi vào đây chém lấy xzen chơi :))

14. Tên nào đây nhỉ.Sao bít ta:D

15. mày có thích chết ko hả thằng Hùng hâm kia, mày nằm viện xong ko còn nhớ ra anh mày là ai nữa àh

cũng hay đấy nhưng mà chắc phải đợi lên s6 mất.
    mặt khác nếu như thế thì sẽ có nhiều ông lấy nhiều vợ để có nhiều point dư , hehhe

Last edited: 18/11/10
  16. [​IMG]

17. hjx.nick diễn đàn e bít đâu đấy.
    A hân hay a thúy thế:(

18. 2pa2maa

2pa2maa Guest

adm cho về 32k pon và bắt đổi pon du sang lần riset hoặn bạc,blu,chao chứ x5,x2 ma có chater dư tạn 19k pon thì hỏi còn đâu công bằng. pk khi ấy=niêm tin

19. thế giờ đag sd 32bit mà

20. chắc thế em cũng kiếm được ít xzen ở xới này nhưng mà 32k cũng là cái hay. khỏi lo bị bắt nạt và chênh lệch hehe. chắc khoảng 3 năm nữa là phải nâng cấp thành 72k point thôi. ý các pác thế nào :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi