Thắc mắc Thắc mắc về giảm thủ trên class GL

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MedusaPro, 23/5/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

@fan xem giúp em về việc class GL Medusa hiện tại bị giảm thủ không đúng như mọi hôm

Tô Huy Hoàng thích bài này.
  2. tất cả các class đều giảm thủ nhưng ko hiểu sao Soul lai tăng
    . đã test

nghoandd thích bài này.
  3. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

nghĩ nó bực thế chứ

4. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

5. đi chet m3 may di, con tt ghẻ toàn đòi solo với tốp xong kêu thủ yếu :D cho mày đeo hẳn 3 món thủ cho khỏe nhé :D

6. Đm.nghĩ đeo 3 món mà cũng có bất tử đc *** đâu.con GL ghẻ mà cứ nghĩ là siêu nhân.

7. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

cay cú thế à khóc khóc đi đừng ngại bố mày chấp cả guild mày

8. MedusaPro

MedusaPro Hiệp Sĩ

khóc đi khóc đi ! bố chấp cả guild mày luôn cái loại đi mươn acc về chơi thì câm đi

9. Có con GL rách ra vẻ.skill thì *** có,lv TT cũng *** có,đc ít pont dư cũng oai vl.

10. Đánh đc *** ai đâu mà suốt ngày mở mồm ra là chấp cả G.khéo mấy thằng x5 nó chọc cho cũng oẳng.

11. loại con bò như mày mấy thag x5 no đa1' cũng chết

12. *** bố thằng già này . kêu trong game chưa đủ à . còn ra đây ẳng . *** bố mày có cần anh ship cho khúc xương để mày bớt kêu đi dc ko . *** bố mày .

nghoandd thích bài này.
  13. ***** chó mãi mãi là óc chó . mày còn đòi tiến hóa thành óc khỉ à . đ ị t bố mày

nghoandd thích bài này.
  14. Giúp cái húp lol bà già mày . đ ị t bố còn bà mày

15. thang chu top nay đúng là ảo tưởng nhất cái SV HN này

nghoandd thích bài này.
  16. Ae ạ . nhà mình cũng nuôi 1 con chó già chắc cũng già <=> @MedusaPro . nhưng nó *** kêu nhiều như thằng này . nó chỉ kêu khi nó đói . ( mỗi lần nó kêu là mình nhét xương vào mõm nó là hết kêu ngay )còn đây thằng này cùng giống chó mà kêu nhiêu vkl khả nằng phải nhét *** vào mõm thằng này mới ko kêu
    Ae ai biết nó giống chó gì ? Mà hay kêu như nó pm mình biết cái .

ngocquan14Jiraiya đã thích.
  17. Cái mả tổ nhà thằng già này mày để cho SV được yên ổn đi. Già đầu còn ngáo đá ảo game, chơi không chơi đuọc cút cụ mày đi mồm như cái đít vịt.
    gào với thé khắp nơi.

18. Chưa thấy thằng nào nó ngáo đá ảo game mà mõm chó như thằng này, mày nghỉ cụ game đi cho anh em nó chơi.
    Già đầu mà ngu như chó, kêu với chả gào

nghoandd thích bài này.
  19. Thằng này phát nhét *** vào mồm nó nói mới hết, mà mấy lần nhét rồi nó nuốt xong nó vẫn đòi ăn tiếp.

20. Khổ thân thằng bé ẳng mỗi 1 câu mà bị cả xóm cầm gậy đuổi. :)))

nghoandd thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi