Bang hội thả nhẹ nhàng arena x3. Vẫn không thấy LG đâu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi linkzin95, 18/3/22.

1. Cần lắm 1 trận đánh cho đã từ các bạn LG.
    Để LXCuong đi cày trộm bị MG ghẻ lùa chạy khắp maps
    PS : Ăn PA đeo tm x3 ngon lắm các bạn G gì gì đó ơi

2. Ôi cái thằng lúc new bị hành thì chạy hết G này đến G khác trốn cày giờ new nó mạnh thì về bú liếm cày quốc giờ cũng đăng face đăng dd gáy =))

3. ui tao chạy đi đâu thế ? :v

4. muốn tìm LG phải đợi ss15

dungthuy28 thích bài này.
  5. vẫn đang chờ. trước đánh cả ngày sướng giờ không có ai buồn

6. Còn vài ngày cứ tranh thủ gáy đi, không đến lúc ám ảnh mất ăn mất ngủ lại chả gáy được nữa

7. gọi a hoan hói trộm cắp của mày ngoi lên đi, bos săn ko thấy trượt con nào mà giả vờ như ko onl để trốn nợ à

8. Liệu có thật ko ae?

9. LG hiện giờ ko pk mấy. chứ acc và đồ top vẫn còn rất nhiều. thế ko comeback thì để làm gì ;));));));));));))

10. cay cú thì ăn nói cho giống người lớn đi bạn. Thanh niên cứ gắn cho ai trộm cắp là được à ? cay cú thì pk cho ae có đồ chơi. Sống đứng thẳng như 1 thằng đàn ông đừng mõm . Peace !

11. ra facebook bài đăng của a Hoàng Hà mà khóc thuê cho nó, bảo thằng a trộm cắp của mày đứng thẳng lên

12. mang cái bằng chứng trộm cắp ra đây tao xem nào. Cái lũ chúng mày tử tế *** thích mõm thì sủa dài " HÃM "

13. chắc tự dưng cái acc Kali bị khóa để điều tra, Hoàng Hà mất tiền vì cái cánh, loại trộm cắp thì cả đời chả ngẩng mặt lên được đâu

14. Ngta bị làm sao mày ngồi hố xí nhà người ta hay sao mà biết. đăng cái ảnh lên tìm nhau là trộm cắp thì cả thế giới này trộm cắp. Quá HÃM

15. Gáy thêm đi gây mạnh vào thanh niên.lên s15 xem gáy thế nào.gọi hoan trộm cắp vào trả người ta đi http://diendan.gamethuvn.net/threads/anh-em-new-tim-phich-phich-di.1073855/

16. upload_2022-3-19_9-40-30.png
    a linh xăm thủng của mày đấy :)) ko trộm cắp thì sao phải lên giải thích là lấy lại đc đồ, nếu mày có não mà suy nghĩ đc thì chắc sớm hiểu vấn đề thôi, lũ trộm cắp vặt ăn ăn em em , toàn ăn của anh của em :))

17. Trộm cắp đọc rồi *** giám vào nói gì.vì nó chuẩn mà.new cụt .giờ thêm new trộm à

18. bố con TT ghẻ đé o có nổi bộ đồ tử tế mặc, bố mày nhảy nhẹ cái đã lăn cụ mày ra rồi tinh tướng, suốt ngày thấy thuê đồ với ôm bom, bố cái acc 100k dư lvtt thì ghẻ đồ không có theo voi ăn bã mía mà sủa như chó ăn phải dáy nhỉ

19. ế ế cay :v

20. 3 năm mới đc vài tháng đã gay to rồi.trộm cắp vặt hay thế để che việc xấu mình làm đi mà.người ta 3 năm còn chưa gáy đây vài tháng trộm cắp