Thông báo Thử nghiệm tính năng cấm PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/3/16.

?

Bạn có đồng ý cấm PK khi không chính chủ ?

Poll closed 3/4/16.
  1. Đồng ý

83.6%
  2. Chính chủ phản đối

14.8%
  3. Cày thuê phản đối

1.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. áp dụng luôn ảena cho mấy bác mượn acc đỡ to họng ạk :))

2. Sao mày ngu như 1 con :o3 thế Hải óc lợn :)) Quyền Binh khắc DK, mày rủ tao solo khác đếch gì tao tự thua. Sao mày không rủ DK, Elf vào mà solo. Khôn ít thôi, khôn mất hết phần :o3 rồi =))

visaolaithe thích bài này.
  3. đăng nhập chơi tí ở máy khác, không chính chủ. xin pt mà nó afk, éo pk được. hờn....

4. theo em bác fan cứ để tu nhiên như trước .con việc KCC vào pk .mất đồ ,nói thiếu văn hóa là gio chủ acc tất cả là ảnh hưởng tới chủ acc.chơi game mà bác @fantasymc can thiệp như thế mất vui thiếu đi sự cạnh tranh ,nhàm chán .như thê sẽ ít người chơi hơn..

5. Nói đã ngu =)) *** mẹ QB khắc DK bố cũng đến chịu đầu trau óc chó, mồm chó vó ngựa răng thưa như lưỡi cưa nhà mày. Bố bảo rồi đấy là mày gạ hiểu chưa?? Cón bồ chưa gạ ai solo bao h, Vấn đề là mày bảo mày cầm con cẩu đấy bem tao thì thể hiện cho tao xem, Còn cái cỡ mày, cầm DK, hay elf hay gì đi nữa thì gặp bố mày cũng phải quỳ thôi thế cho nó ngắn con lợn, ah con chó ạ!

LinhBaBy thích bài này.
  6. Con chó culi lại sủa ak mày thich solo hả hay to ra oai. Vào solo ngocha con chó culi thì suốt đời 4 chân cứ ở đó mà tỏ ra nguy hiểm cong bố mày ko mang tiền thật vào cái game ảo con ak=))

Thu Muộn thích bài này.
  7. =)) Bố thấy mấy thằng cầy thuê mày thích tỏ ra nguy hiểm lắm cơ mà , còn con *** nào cũng vậy cứ gặp tao nhé con chó ah con lợn!

LinhBaBy thích bài này.
  8. Mày gặp tao thì bú cu ngựa mà chết ak=)) tao cày thuê có tiền là dc. Còn loại mày culi nay đây mai đó *** bit bố mẹ mày sống chết thế nào. Về ma sem hàng ngày tao phải ** ít cyt cho bố mẹ mày sống qua ngày. mẹ.mày trẻ làm phó còn nuoo dc bản thân già rồi nuoo thế *** dc=)) chờ thằng con hoang culi mang tiền về kìa=)) thích thể hiện ak

Thu Muộn thích bài này.
  9. Bố cố tình viết nhầm DL thành DK để loại óc :o3 như mày hiểu là QB nó khắc DL. Rõ là loại vô học, thể hiện bản chất đầu đường xó chợ. :-@

Last edited: 31/3/16
    ZORO88 thích bài này.
  10. các chú lại thế rồi... chưa chán à!

11. 82% rồi anh Fan. hết thử nghiệm triển khai luôn thôi

12. không chính chủ không được phép PK ở các máp
    riêng arena thì tăng phí rửa tội lên 10m/1 mạng là oke

13. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Được sự đồng thuận của đại đa số anh em nên chương trình tiếp tục được duy trì.

Anh em lưu ý là: không áp dụng tại Arena, tức là arena luôn được phép PK, kể cả CC hay KCC (sang SS11 sẽ có thêm sự kiện Đào Ngọc cũng được PK thoải sờ mái)

Cám ơn anh em đã ủng hộ.

14. Pk máu lửa nhất là trên arena, vậy mà lại không cấm ư??? Fan vẫn đang nghi ngại.haiz. Theo như đa số ý kiến ở đây thì cấm phải là cấm triệt để luôn đi, đa số mọi người đều đồng thuận rồi.

15. hóng lên ss11 xem có gì HOT k :D có cả Đào ngọc thì vui rồi :)

16. Cá nhân em nghĩ cứ để bình thường thôi. Không thể vì sự vô lý của số đông mà thay đổi cái quỹ đạo ban đầu được. Mong admin xem xét lại. Còn không xem xét thì....... b-(b-(b-(

ZORO88 thích bài này.
  17. Cái bác này cứ thao thao đòi nguyên bản
    Xã hội chúng ta cònđang tến ần từ Nguyên Thủy quá độ lên xã hội chủ Nghĩa
    Game cũng vậy thôi cải biên để mới mẻ tạo sự hứng thú chứ cứ nguyên thủy sẽ k tòn tại được, đó là con đường PT cua MUHN bác k thấy sao.

18. gâme ko PK thì ai chơi=)) các ông cứ nghĩ đơn giản KCC ko pk dc p thường đến lúc ra quán KCC bị pk ko PK dc lại oán=))

Thu Muộnacrmin đã thích.
  19. thế này thì chán quá hèn j hôm qua mình lấy acc thằng bạn vào pk vui vui thử *** pk đc.. a phan làm ntn thì chỉ có chính chủ ăn chính chủ thôi chứ
    chỉ pk đc ở arena thế khi hết ar mà 2 G vẫn đang máu chiến nhau thì lại k hay rồi chả nhẽ vẫn ở ar pk nhau ak phong 8 là phong k cho G đối địch cày

20. nói chứ. ae mà ko cho mượn acc pk. thì arena yên bình~> *** ai chơi mu nữa

ZORO88Thu Muộn đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi