Thông báo Thử nghiệm nâng cấp phiên bản Season 15

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ViperMUHN, 19/9/21.

1. Dk dùng 2 tay 2 kiếm thì dùng kiểu gì nhỉ.

2. Thông tin này mod cập nhật ở đâu đấy? Hay là chuẩn theo Webzen?

3. Vẫn kiến nghị ad cho đăng ký tài khoản mới ở web VQ new có phân biệt chữ viết hoa và thường ạ.
    Ví dụ: Acc là Abc123 khi đăng nhập phải đúng là Abc123 mới đăng nhập được. Còn abc123 thì không đăng nhập được ạ.

4. 1 tính năng như ...
    làm game hay phá game

5. sv test thì ad cho ae ném box thoải mái đi

6. Thế là muốn đeo dc 2 món sk. Khiên 3sk và gậy 3sk. Hoặc khiên 4sk gậy 2sk à. Và ngược lại.

7. Tự nhiên giới hạn 6 dòng sk để lr không biết. :))

TienNuHN thích bài này.
  8. chuẩn webzen bác ạ ,Ht thành giải đáp trong nhóm vương mệnh ,còn Hà Nội sau thay đổi không thì không biết

9. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Đã cho phép cầm thoải mái đồ socket hai tay chỉ tại VQ, BV và HN
    Đã điều chỉnh lại sức mạnh quái vật.

10. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

LG cầm khiên không dc ak sếp

11. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Long Giáo vũ khí 2 tay thì sao mà cầm khiên được.

12. Muốn xem thông tin chi tiết về nhân vật: Point dư, Point vợ chồng, Point master dư... thì click vào đâu để xem ạ?

13. november97

november97 Tân Thủ

[​IMG] Mình báo lỗi k nâng hạng được wing và cũng không chọn được tộc khi nâng hạng

14. ViperMUHN

ViperMUHN Ban Quản Trị

Tạm thời chưa có bạn à, chúng tôi hiện tại chỉ tập trung kiểm tra xem có lỗi chuyển đồ hay không thôi.

15. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thời gian chuyển map giữa server chung và server riêng khá lâu cậu à. Nó cho mình có cảm giác giống bị lag vậy.

16. Không hiển thị poid Quả ở Bảng C. Điểm Master cộng vào str,agi,vit,ene không tăng theo điểm cộng vào, mà tăng ở một chỉ số đã định

17. Bless để ở thùng đồ trong game, chuyển sang Sv mới không đủ số lượng như ở Sv cũ.

PacolisaManhDK thích bài này.
  18. Cộng point master và thuộc tính có cảm giác chậm. Click chuột 1 lần phải 1 lúc mới nhảy số. Không được mượt cho lắm.

19. Bị lỗi hiển thị tên,hình thì CT, tên thì TT :P
    Ủa tớ chuyển còn ko thấy được viên nào nè :) các loại ngọc thì ok trừ b, à phải tách b ra mới chuyển đc,để nguyên cụm ko đc

Last edited: 21/9/21
  20. Đi train, quái đánh rất nhanh hỏng đồ. Đồ Exellent +15 hẳn hoi mà cũng rất nhanh hỏng đồ.