Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bá vuong chac theu autu bk vai ng con gia ngoai autu

2. chinh lại như nay la hợp lý r này

3. Thôi Fan thích thì fan cứ làm sớm đi . Hỏi ý kiến ae vương quyền làm gì , có được tiếp thu đâu mà hỏi.
    Gộp lẹ lẹ tí để còn đc nghỉ ngơi thanh thản nào
    Lôi thôi kéo dài làm gì

4. Top1SerVer

Top1SerVer Cư Dân

sát nhập sớm đi ae còn được giao lưu mua bán đồ víp. mấy thành phần kêu thiệt thòi nghỉ cụ game đi

5. Giảm số lần RS với tăng số lần RS thì liên quan gì đến tuổi thọ của máy chủ AE nhỉ? Giảm thì họ chơi lâu hơn ah? hay tăng thì họ sẽ chơi ít hơn? mình k hiểu ý này của Fan già ^^. Hay tại hắn già nên đầu lúc nào cũng nghĩ đến việc trẻ hóa và tuổi thọ nhỉ???~X(~X(~X(~X(

VitPro thích bài này.
  6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

bác dùng ssk bao giờ chưa, cứ làm như thần thánh nó quá lên.. cũng bt thôi, dame to thì ôm nhau chết chứ làm gì?

7. nhớ tao ko . chơi sv nào hả

Tinh1dem2 thích bài này.
  8. Phát ngôn chán thật :D
    Ko biết thì nên tìm hiểu xem như nào
    đừng động cái bô bô ra người ta cười cho :D

9. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ừ hỏi ý kiến ae mà vậy ảe phản đối mà chả điều chỉnh gì vậy hỏi làm chi cái bọn bên BV thì chúng nó quá đc ưu tiên rồi

10. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

- Thế nào là thiệt thế nào là hơn :))

- Thế thì bạn lên bảo Fan sát nhập VQ vào BV để thấy rõ thiệt hơn nhé :) Chúng tôi bị sát nhập vào ko kêu thì thôi các bạn kêu cái gì ?

- Sv nào bị sát nhập luôn là sv thiệt thòi. Đếm xem bên BV bao nhiêu acc dư cao hay max ring pen ?

- Bên BV không thỏ Arena nhiều như VQ đâu, phòng thì có 2 thôi, auto không có,.... bạn thử xem lên được max 3 ring pen người khác tốn bao nhiêu ? Chứ

không phải 1 mình VQ tốn hay cày khổ đâu.

MasterPie thích bài này.
  11. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

Thôi fan đừng gộp server nữa nhà ai nấy sống khoẻ....

12. kêu cái L :D
    Chính miệng Fan nói là Lượng EXP cao gấp 2 + đổi dư chỉ bằng 1/2 VQ
    Đi mà cãi Fan ý
    Thằng ngu nó cũng biết 1 Sever ra trước bnhieu năm cũng hơn giờ gộp vào 1 Sever non trẻ còn kêu thiệt
    Auto thì chỉ tổn cho bọn acc rác nó thả clone khắp Sever chứ cày cuốc cái méo gì ))
    Biết thì ậm ặc ko biết thì ngậm ... mà nghe chứ lại
    Giờ cãi nhau làm bòi gì > Fan nó xác nhập chơi đc thì chơi ko chơi đc thì nghỉ

13. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Thế bây giờ đổi lại VQ nhập BV, bỏ 39 mt dư quy về 6k point dư, point VC trừ 1 nửa và lần rs top VQ = top BV, còn lại ko thay đổi nhé?

14. Ngu thật chứ ko phải giả vờ nữa rồi :D
    kêu Fan nó gộp VQ vào Vương Mệnh
    rồi xóa Rs VQ xóa Poi VC > còn lại mọi thứ giữ nguyên đi :D

15. Kêu Fan đừng gộp nữa :))

16. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Bv cũng đang kêu chán rất nhiều. Đúng là k chơi dc thì nghỉ sv chỉ giữ lại những ai có khả năng thích nghi cuộc chơi mới.
    Ae vq còn 1 tháng để sang bv mua acc trước đấy. Mời ae!

17. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Cuộc sống là phải nhìn về phía trc, đừng nhìn lại quá khứ hay đi thụt lùi về sau. Chuyện x2 đồ nó là chuyện vô lý ko bao h xảy ra rồi, nhưng mà ngày hôm nay ae đòi trừ của bv thì 5 năm sau khi kế hoạch sát nhập hn, chắc chắn có nhiều ng tự vả vào mặt mình. Thôi chào thân ái ae.

tocbacvjp thích bài này.
  18. MasterPie

Ăn nói cho cẩn thận vào.
    Không chơi được thì nghỉ, đừng bàn lùi, đừng kêu ca!

19. Còn 1 tháng nữa sát nhập.anh em vương quyền có thể sang bv mua đồ ssk bv .bên bv có bán đồ đó.cái gì ko mua dc bằng tiền nhưng nhiều tiền mua được tất.

20. MasterPie

Các ông VQ đang kêu ca với danh nghĩa đòi quyền lợi, thực chất là muốn đẩy hết phần thiệt về ae BV, điều này là ích kỷ và không công bằng.

Đừng nghĩ server khác nhập vào mình có nghĩa server mình ngon hơn họ, thực chất cả 2 server đang ít người chơi, và cần nhập vào nhau để tăng tính cạnh tranh. Cho nên đừng cho rằng mình thượng đẳng hơn memb BV mà coi thường người ta.

Cái chính sách hiện tại là quá ổn: top=top, mọi thứ không thay đổi và hướng đi vẫn theo VQ, muốn gì nữa? Hay các ông muốn đẩy memb BV về Tân Thủ mới hả dạ các ông? Ích kỷ nó cũng vừa vừa thôi.

Ngày trước memb PH chúng tôi nhập BV, phần lớn memb BV luôn chào đón, họ không hề so đo mấy cái vụ exp, acc top hay không top, acc master dư nhiều hơn họ, có point VC... với cùng một chính sách như bây giờ: top=top. Tại sao bây giờ một số người VQ lại có thể so sánh vô lý như thế? Exp cao hơn không phải là vấn đề. Nếu có lỗi, lỗi nằm ở người tạo server, anh em chúng tôi không có lỗi. Vậy tại sao lại tính toán chi li khi mà nếu 2 server nhập vào, nó cũng trở thành 1? Acc hay đồ đều có thể mua bán lại, trao đổi với nhau, lăn tăn điều gì?

Cứ muốn đẩy hết phần thiệt về mem BV. Quá ích kỷ.

Chơi được thì chơi, không chơi được thì nghỉ. Có thể bán acc, không tiễn!

Last edited: 30/7/21
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi