Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. bên BV có 2 sv rất it phôi bạn à. còn bên VQ bạn xem có mấy ae khoe 1-2k phôi liên tục đó. nhìn quả hòm đồ ảo kín phôi phán ớn @@

2. Ô thế sau này nhập vào hn thì hn lại nói phải chơi chung bọn ranh con à

3. Hà nội lại được chơi với bọn trẻ con. cứ sinh sau đẻ muộn là em hết ông à.

4. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Đúng rồi, đây mới là mục đích chính của BV, BV chỉ mong đợi VQ sang mua acc mua đồ BV để BV dc cá kiếm chứ thiệt cái gì đâu, đây mới là trung tâm của vấn đề nhé @MasterPie . Đang yên đang lành bắt VQ phải nôn tiền và nôn tiền nếu muốn sông =)) Ôi vãi cả cao thượng vì sân chơi chung

5. Muôn chơi xong ko muốn bỏ tiền thì thôi có cái củ c nhé :))~
    bạn có thể không mua tùy bạn ha ha
    Vừa không muốn bỏ tiền vừa muốn cái gì cũng là của mình thì thôi học lại thầy Huấn đi
    Không làm mà đòi có ăn có ăn C ăn đầu bờ =]] ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Suy nghĩ của bạn chỉ đến thế thì tốt nhất stop, tranh luận nó cũng không đi đến đâu cả. Topic toàn memb VQ kêu chứ memb BV có ai kêu :)

Thôi thì cứ theo hết quyết định admin. Chơi được chơi, không chơi được nghỉ, có thể bán acc, không tiễn :)) .

Mình đã nói từ đầu, khi sát nhập thì 2 bên chịu thiệt 1 tí, rồi dần cũng đâu vào đấy mà thôi, đừng lo lắng điều gì. Các ông cứ phải gán ghép cho rằng mình phản đối các ông thế nọ lọ thế chai :)).
    Nhấn lại lại lần nữa nhé: đòi x2 mt là chuyện của các bạn, tôi không phản đối. Cho hay không nằm ở admin ;) . Cái tôi phản đối: kêu quá kêu, than quá than. Sát nhập tầm 6 tháng rồi nó cũng dung hòa hết chứ có gì đâu mà sợ thế lọ thế chai.

7. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Hahahaha VQ rõ ràng là ko muốn chơi với BV rồi bạn trẻ =)) Chỉ có BV thích sang bán đồ cho VQ thôi =)) Fan ép phải sát nhập thì VQ nó chỉ xin x2 để bằng 1/2 BV, còn lại vẫn phải chi tiền tiếp chứ đã ngang dc ngay đó. BV là ko muốn x2 để phải VQ chi tiền nhiều hơn nữa cho BV cá kiếm chứ cao thượng gì đâu, VQ nó chỉ xin giảm bớt thiệt hại, giảm chút tiền phải chi khi sát nhập chứ có thoát cảnh phải nôn tiền quái đâu

8. ôi b ơi, bạn ko đọc à
    và cũng khẳng định luôn là b ko đi săn boss
    t nói rồi, sub nhiều nhưng boss chỉ có 1, hệ thống boss nên bên sv là như nhau
    vì boss đều ở sv20 và 19, chứ có ở sub 1-2-3-4-5 đâu mà bảo nhiều hơn vậy [-(

9. nếu BV ko kêu, ko phản đối VQ được thêm MT thì làm gì có mem VQ kêu bạn ơi? Các bạn BV toàn kêu BV thiệt xong phản đối VQ với chửi VQ ko làm đòi có ăn mà
    Các bạn đồng ý thì các bạn cmt thế làm gì? sao ko để Fan làm phương án đấy đi mà cứ kêu thiệt, hỏi thiệt ở đâu thì lại ko nói đc.

10. Toàn thấy Ních diễn đàn clone mới lập vào khóc kinh thật ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
    Ae chấp nhận vui vẻ mà sát nhập chơi thôi. Anh Fan nói rồi
    KHÔNG PHỤC CÓ THỂ BÁN ACC . KHÔNG TIẾN =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

11. BV cũng ko muốn chơi với trẻ con VQ đâu bạn nhưng họ tôn trọng ý kiến của Fan :)) chứ ko mè nheo như các bạn :))
    Đang yên đang lành sang chơi với robot toàn trẻ trâu chả ai thích cả :))
    mà thôi bạn ních clone mới lập minh xin phép ko tiếp truyện bạn nữa nhé. nhìn là biết lập colne vào mè nheo như đàn bà rồi
    Chào bạn :))
    KHÔNG PHỤC, BÁN ACC KHÔNG TIỄN :))~

12. Ông vác tiền sang mua xem mua được ko đã hay nói chuyện nhé. =)).

13. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Chỉ có bọn bị thiệt nó mới phải đòi giảm thiệt hại chứ bọn cá kiếm chỉ mong dc sang chỗ yếu bơn bán đồ thì nó thích quá cần gì phải kêu ca. Nick anh mày chơi game từ năm 2017 đến giờ chứ clone ở mõm đàn bà của ông đó, chơi game chả thích nói nhiều nhưng nhìn kiểu sát nhập ngang ko mất gì cũng chả hỗ trợ gì mà ngứa cái đít

14. MasterPie

Sub-server nhiều hơn thì chỉ có ngọc nhiều hơn thôi. Còn Boss nó nằm server chung, mà server chung thì bên nào cũng chỉ có 1 thôi.

15. Bác Fan đang hỏi ý kiến memb đã là tôn trọng memb lắm rồi. Mà vẫn cứ khóc lóc mãi được :)). Được voi đòi tiên quá mà =))

16. Chắc lại toàn bọn cày thuê hoặc ních ảo mới lập của Hà Hói vào khóc xin xỏ đây mà
    ôi đàn bà là những niềm đau, hà hói cầm đầu bọn trẻ trâu tới nỗi chụi hết cả tóc hói cả đầu hahahahahahahahahahahahaha
    Anh Fan làm như này là đúng bọn VQ toàn dùng auto cày = máy robot nên giờ chúng mày phải chịu luật nhân quả thôi
    máy nó làm chứ chúng mày có công gì đâu mà cứ đi khóc thiệt thòi thế

17. MasterPie

Tranh luận thì tranh luận cho đàng hoàng, bắt đầu chuyển hướng cãi nhau thì nghỉ tranh luận nhé các bro!

18. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Tóm l
    Nói với bọn trẻ con bên BV làm gì phí thời gian ra off diễn đàn thôi điều muốn nói đã nói hết nói với người hiểu biết thì nên với bọn này như nói với bức tường còn hơn

19. thế mới bào toàn bọn trẻ con cày rác vào khóc ấy mà, Bác Fan hói hết ý kiến anh em rồi là đã tôn trọng ae lắm rồi :))

20. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

BV bắt đầu ko nói lý lẽ công bằng dc phải chuyển sang khiêu khích chửi nhau rồi đó, đó là biểu hiện của đàn bà chứ đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi