Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đúng rồi hay cho cái câu " ông có chơi Sever người ta đâu mà ông biết !"
    Vậy ông có chơi Sever Vương quyền ko mà phán :D
    Biết cái cảm giảm 30>40 acc 1 bãi KS ko mà đòi trian MT hả ?

2. Thôi bác ơi trình bày cho người hiểu
    Chứ người ta quan điểm bảo thủ thì khó nói lắm :D
    Giờ cứ nhấc 10 thằng VQ với 10 thằng top BV đứng cho Fan so sánh đồ là ra ngay thôi í mà !

Tinh1dem2 thích bài này.
  3. Quan điểm cá nhân của em như này ạ:
    1. Tăng MT dư cho VQ lên x2 lần
    2. Tăng RS cho VQ lên bằng BV
    3. Tăng point V/C cho BV lên 10k = VQ

4. cái số 2 và 3 FAN làm dc rồi ( dù tăng hay giảm thì 2 phương án point vẫn cân ) còn số 1 thì ae VQ cũng đang mong, x2 dư nghĩa là nhân 100% dư, như bản thân mình ở mấy bình luận trên cũng chỉ mong FAN cho độ 30% cũng là hài lòng lắm rồi, chưa cần đến 100% =))

5. Nói về công tâm thì VQ đang thiệt rõ ràng
    Fan nên lắng nghe ý kiến member . Nếu không ai tìm được điểm chung thì nên bỏ phương án sát nhẬp
    Vì cả 2 sv đều đã đổ tiền và công sức nhiều. ai cũng muốn có quyền lợi
    Hiện tại nếu không sát nhập thì 2 sv vẫn duy trì đều đặn. Fan tập trung cho phương an lên ss15 thì hay hơn
    Hoặc có phương án Điều chỉnh sv VQ hoặc BV 3 4 tháng nữa sát nhập cũng chưa muộn

Tinh1dem2 thích bài này.
  6. Tăng x2 cũng chỉ làm cho toàn bộ VQ lên dc khoảng 6-7 acc có max binh 3 ring pen ssk mã k5 bằng mt của bản thân mình, số còn lại muốn lên dc 3 ssk mã k5 thì vẫn phải bỏ tiền đi mua thêm dư. Số 6-7 acc này bằng dc 1/2 của BV chưa bạn ơi? ko có thống kê chính xác của BV nên ko rõ lắm

7. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ ít ra cũng có người nói chuẩn nếu tăng mình mt dư thì VQ vẫn còn thua so BV chán 2 bên sv xem đồ xem BV nó ăn đứt VQ nếu k tăng thêm về mt về đồ thì hoàn toàn k nên sát nhập khi 1 bên đã có F35 và 1 bên chỉ có su 27

8. Bá Vương 120 tỷ đổi được 20 đến 25 poid Master dư. Anh em tự tính đi . Đòi Tăng 100% thì khó rồi

9. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ý kiến đầu tiên thì OK nhưng ý thứ 2 thì dù 3 hay 4 hay 6 hay 8 tháng thì còn lâu VQ mới đủ khả năng có đc 1 ACC cân đc với top BV

10. VQ 120 tỷ đổi dc 12 mt dư thôi

11. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ sát nhập sv mà lợi nghiêng hẳn về BV về ring pen về đó trong khi VQ chả đc cái mẹ gì còn thua thiệt về mọi thứ lấy 1 Ví dụ đơn giản là top 10 ACC bên BV đấu với 10 top bên VQ thì tỷ số sẽ là 10 của BV và con số 0 của bên VQ nếu lấy con số tiếp theo top 20 của BV đấu với top 10 của VQ thì con số win sẽ thế nào k biết VQ có kiếm nổi 1 điểm k hay vẫn con số 0 tròn chỉnh điều này Fan sẽ trả lời chính xác nhất vì toàn bộ đồ của 2 sv ACC điều nắm đc tất cả hãy mang lại cân bằng cho 2 sv sau khi sát nhập còn k thì k nên sát nhập nhé cũng như đã có bài hỏi thăm ý kiến của cả 2 sv thì hãy nghe và thấu hiểu cả 2 sv chứ k nên nghe 1 SV nào cả

12. Phương án tăng x2 MT dư mình còn thấy đang thiệt thòi cho SV VQ ấy chứ. Nhưng thôi như thế cũng tạm được rồi AE. Tăng như vậy lượng acc có SSK bên SV VQ chắc lên được 10 acc. Như vậy cân với BV rồi. Về tương quan lượng acc thì cân đối. Còn đồ đạc Fan cho giao dịch được thì anh em tự trao đổi mua bán. Thuận cả 2 SV BV VQ

13. Ý mình là kích cầu VQ lên
    Khi đó Fan vừa đc lợi
    Khoảng 4 5 tháng sát nhập cho cân bằng
    Chứ bây giờ 2 sv quá chênh lệch nhau
    Và tất nhiên member họ cũng cần có quyền lợi cho họ chứ khi họ đã đầu tư vào game để phát triển

14. Nói về x2 lên thì nghĩ lại ngược cho BV
    Họ đầu tư tiền của xong cuối cùng VQ lại được x2 lên bằng họ . Chỉ có phương án điều chỉnh Kích cầu VQ và sát nhập sau 3 4 5 tháng sau gì đó

giaolong thích bài này.
  15. Lên dc 2 cái ssk max k5 thì tầm 2 chục acc đó, còn 3 cái ssk max k5 thì chỉ dc 6-7 acc thôi, móc đâu ra 10 acc, còn khướt mới ngang dc với BV, VQ còn phải chi tiền nhiều mới cân dc, nhưng thôi giải pháp này coi như có thể chấp nhận dc mặc dù VQ vẫn thiệt thấy rõ, vì tinh thần chung có sân chơi rộng hơn anh em chấp nhận đê

16. Em thấy thế vẫn thiệt thòi nhiều, nhưng cũng chấp nhận được. Chứ giờ nói gộp vào tự nhiên đang acc TOP SEVER thành acc cỏ luôn. Mà tiền đâu tư kém gì bên BV. Đớp Phong Ấn đều như vắt chanh. Nghĩ nó chán !

17. Ko chơi dc thì bán acc nghỉ, ko tiễn =))

18. Nói chung làm sao cho nó hợp lý cả 2 bên thôi anh. Chứ bánh ép như kia thì em cũng không chơi nữa. Chứ kể cả có x2 mt dư thì muốn đánh lại BV hiện tại vẫn phải đầu tư tiền mua đồ của họ. Như thế bên VQ cũng là thiệt rồi. Tuy nhiên thì vẫn chấp nhận được. Chứ đùng cái đang acc top 10 VQ chẳng hạn. phút mốt thành hết vẹo. Member đầu tư VQ không chán nản nghỉ thì mới lạ. Em cũng gắn bó từ đầu VQ còn chán nói gì AE khác.

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ai bảo ko cày, ko bỏ tiền ra đòi bằng ng khác ?

NetCogiaolong đã thích.
  20. bác này nói cũng đúng, có thể x2 thì sẽ cân bằng, như mình 30% thì chưa ăn thua nhưng bác này nói cũng có ý đúng. BV họ bỏ công ra cày, VQ x2 phát lên thì có vẻ thiệt bùa Master của ADM, cũng như công sức của men BV bỏ ra cày quá =)). Góp ý vậy, quyết định cuối cùng vẫn là FAN thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi