Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Nếu như lúc đầu thì còn gì bằng BV gữi nguyên thì phải nhân mt dư cho ae VQ đc vậy thì quá vui vẻ rồi cứ như chính sách lúc đầu sát nhập xong ra cái even đấu giá đồ khủng xem bên nào chịu chơi bên nào nhiều tiền hơn

2. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

cứ nâng MT lên để cho 2 sv cân bằng nhau là chơi.. quan tâm mẹ gì dăm 3 cái skk ^^

3. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

đổi thì bên BV chẳng lợi hơn.. lên nhanh hơn. giờ VQ có mấy người lên dc 3 cái ring pen ssk 15 đâu. bên BV thì đầy rẫy ra

4. Ko có nha. Ai lại chửi Phụ nữ bao giờ

5. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Mồm ông nói không kêu nhưng lại ý kiến cl à :))
    Mồm kêu không cãi nhau mà cứ sân si làm cc gì :)) Ông xem bao nhiêu người BV ý kiến hay chỉ có VQ là ngoạc mồm ra :))
    Cứ nói cày MT VQ khổ hơn :)) Vậy qua BV nhé kinh nghiệm cao x2 VQ đấy xem có cày nổi ko :))

MasterPie thích bài này.
  6. Cô Đơn Mình Anh

Thế à :))
    Nhưng VQ có bao nhiêu phòng ? Ảrena thỏ mở full cả năm ? Còn BV có gì :)) có cái nịt :))
    Cả sv BV có 2 phòng, Arena chỉ có quái Lottower thì cày cái lol :)) 2 phòng chỉ 1 bị PK 1 non PK thế xem cày kiểu lol gì ?
    Nhưng acc max MT ring pen nhiều họ đốt tiền cũng vcl ra đấy :)) họ còn phải cày chục acc để dồn MT cơ chứ ko phải ngồi kêu gào là MT nó tăng đâu =))
    Lớn rồi ít ý kiến lại mà học cách chấp nhận thôi. Chứ nói thật ngày xưa bên PH tôi cũng có muốn sát nhập đâu !
    Miễn ý kiến !

7. Cô Đơn Mình Anh

Cái lol gì cũng hay :)) Nghỉ thì bán đồ bớt đi nhé :))
    Còn chính sách mỗi sv 1 khác lên đừng đòi hỏi sự công bằng ở xã hội này :)

Last edited: 30/7/21
  8. Cô Đơn Mình Anh

Thôi cám ơn a em cho mình tí ích den :))
    Sau coment này mình xin phép không coment nữa :)
    Sv của của Fan mình tôn trong ý kiến. Kiêu gì cũng chơi đc :D

Nói dài nói dai thành ra dại. Mất hay !

9. ý kiến này hay này. để ý gì mấy cái ssk =)) , lúc đầu Fan còn định giảm 50% master dư BV mà, nhưng giờ giữ nguyên thì tăng cho VQ độ 25 30% master dư là dc rồi . =))

10. Đang tranh luận góp ý cho việc chung là sát nhập, tôi chưa mở lời châm chích gì cậu, cậu muốn chửi nhau thì lượn đi chỗ khác, người ko nói lý dc chỉ chăm chăm châm chích muốn chửi nhau thì đó mới là con đàn bà mặc váy đó

11. Nếu ko cân bằng như hiện tại thì BV đang ở thế lợi, VQ ở thế thiệt, bên lợi thì đương nhiên là ủng hộ cần gì phải kêu, chỉ có bên hại mới cần phải ngoạc mồm rồi, đương nhiên thôi =))

giaolong thích bài này.
  12. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ chuẩn rồi bị xử ép thì phải kêu thôi

13. Giữ nguyên RS bên BV, bên VQ x2 RS.

14. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Ông nói thì hay lắm, ông có chơi server của người ta đâu mà ông biết? Top=Top, thiệt chỗ nào mà lợi chỗ nào? Hay ông muốn memb BV người ta về tân thủ ông mới hả dạ à?

Ủa tưởng BV dễ cày master à? Dễ quá sao không nhào vô đi? Người ta chỉ có 2 sub-server, Arena toàn quái cày level. VQ thì? Trước fix có 10~15 sub (không nhớ lắm), giờ còn 5 sub. Arena thỏ đầy đường. Memb BV có so đo vấn đề bãi cày hay arena chưa?

Tất cả acc BV hay VQ cũng đều bỏ tiền và công sức, không ai phủ nhận. Như cái cách một số người VQ đang đòi "quyền lợi", thực chất là muốn đẩy hết phần thiệt về BV. Sát nhập rồi acc BV hay VQ nó cũng chỉ cùng một server, có tiền thì mua acc BV nhiều ring pen, lăn tăn cái gì vấn đề exp mà lăn tăn ghê vậy? Bộ sát nhập vẫn chia 2 cách BV là BV, VQ vẫn VQ à?

Chơi được thì chơi, chơi không được thì nghỉ. Không phục có thể bán acc, không tiễn!

Last edited: 30/7/21
  15. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

16. Vl em, đẩy phần thiệt cho BV lúc nào thế

17. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Oh để VQ lên vk ring pen sk ssk đồ td đi rồi hợp sv tiếp theo hợp sv rồi đấu giá đồ khủng đc vậy xem bên nào ngon hơn bên nào cũng có dân chơi cả chứ k giải quyết đc vấn đề chênh lệnh thì hợp sv là k đc nên tốt nhất là VQ vẫn chơi với VQ và BV vẫn chơi với BV

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cuối cùng là 5 năm cũng về HN mà thôi, mà chắc j đã dc 5 năm cơ chứ. Lúc đó lại đi đòi quyền lợi vs sv HN à ?

19. Tôi đúng là ko hiểu thật, ít nhất thì tôi thấy biện pháp tăng dư cho bên vq là ổn, và bên vq thấy họ cũng ok, biện pháp đó có gây thiệt hại gì cho bv đâu mà cứ bảo đẩy phần thiệt cho bv?
    Tăng x2 dư cho vq cũng ko thể nào giúp vq đánh cân sức dc với bv, cái đấy thì tôi tự tin khẳng định dc, vq tăng x2 dư thì vẫn phải mua thêm đồ từ bv mới cân kèo với bv dc, vẫn phải chi tiền là vẫn thiệt cho vq rồi đó, còn bv chả phải chi thêm đồng nào vẫn thoải mái đánh thắng vq

Sát nhập thì cố gắng làm sao cho cả 2 bên đều ko thiệt, nếu chỉ trừ hoặc cộng rs thì thấy ai cũng có thể thấy rõ là vq đang ở thế thiệt, bv đang ở thế lợi. Xét về mặt quyền lực fan có thể ép tất phải phải nhận, quyền quyết là ở fan chứ nếu xét về mặt công bằng thì vq họ sẽ ko muốn sát nhập kiểu biết chắc sẽ phải tốn thêm rất nhiều tiền nếu muốn đánh lại bv, đang yên đang lành phải bỏ thêm tiền chắc chắn là ko ai muốn rồi.

Vậy cuối cùng vấn đề ở đây là BV muốn sát nhập chỉ trừ hoặc cộng rs hoặc ko thèm sát nhập, vq thì thấy rõ là ko muốn sát nhập nếu ko cân bằng => cả 2 bên đều ko muốn nhiều hơn => bỏ sát nhập trừ phi fan dùng quyền lực ép tất cả phải nghe, ko chịu thì nghỉ, ko phục có thể bán acc, ko tiễn

giaolong, MasterPieVitPro đã thích.
  20. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

nói 1 câu công tâm thử xem nào.. nếu bây giờ sát nhập vào thì sever nào được hưởng lợi hơn. bắt thằng học lớp 2 đi đấm nhau với thằng học lớp 7 lớp 8. có nâng % ẽ MT cho VQ thì BV cũng chả mất cái gì. thế thì thiệt ở chỗ nào mà đẩy phần thiệt cho người ta. bây giờ muốn gộp để cả Fan cả menber đều được lợi từ việc đó. thì phải hỗ trợ cho cái thằng trẻ con thì nó mới đi thi đấu được chứ ?

VitPro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi