8 về game tăg them time dọi khi rs

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Xiên_Xong_Chết, 15/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chứ ko phải do mạng mấy bữa nay hư ah ae ???

2. cái này mới fix. còn tối qua bị lag sever

zDonghiz thích bài này.
  3. vãi *** thật. chưa kịp hết thời gian đợi thì đã ngắt kết nối.

4. nếu giảm thời gian chờ thì giảm luôn thời gian chờ để thực hiện lệnh trên web đi fan, làm kiểu này khó chịu vkl

5. nếu điều chỉnh thời gian chờ trên web thì không vấn đề gì. đằng này thời gian chờ ngoài web vẫn thế mà thời gian chờ trong game lại rút ngắn đi. out ra đợi thời gian trên web để rs nhưng chưa kịp rs đã dis rồi. mong bác Fan điều chỉnh lại

6. đề nghị @fantasymc điều chỉnh lại. Chứ thực sự để thế này, thoát ra quản lý acc chưa kịp làm gì đã dis man game

7. tầm 10s bấm vào random 1 server bất kỳ xong rồi cancel lặp đi lặp lại khi rs xong, trước giờ tôi toàn làm vậy :D

8. Screenshot 2021-01-17 185435.png

CHỈ ĐỂ Ở MÀN HÌNH NÀY MÀ KHÔNG BẤM CHỌN SEVER THÌ THOẢI CON GÀ MÁI TIME KO BỊ OUT

9. Làm dis này hay mà bạn k hiểu thì đừng nói cay cú, hay bạn autu và cày 1 dàn rác, bên vq rất nhiều auto tự chạy rs làm thế này autu mệt hơn nhé

10. Nếu bạn chơi 4 ac thì cũng chả ảnh hưởng j nhiều

11. nhung ma the lai hay p18 19 hom nay x2 ko full

12. Vẫn full như thường

13. Làm thế để vào ngày x2 chống mấy con lợn cho acc clone kich cửa sổ phòng chờ làm ae khác thấy sever vẫn hiện tiếp nhận p18-19 nhưng cứ click vào là bị đis

Hoàng Việt thích bài này.
  14. để 60s thì đẹp . đủ thời gian out ra đợi rs

15. fan kiểm tra lại thời gian giúp anh em đi. cứ rs xong vào là diss, log lại rất mất thời gian.

16. *** thích rồi sao :))

17. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

@fantasymc vào mà xem ý kiến đóng góp của anh em đi bác.
    Fix gì thì fix nó cũng phải hợp lý 1 chút,chứ out ra đợi reset có lúc chưa đầy 10s đã dis,còn nhiều lúc QLAC thì bắt đợi tận hơn 40s.

18. Thấy rất hợp lý @fantasymc
    Game thủ chân chính rất thích cách làm việc của admin
    Hạn chế acc rác tại các phòng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi