Thắc mắc tố cáo sdt 01627690712 và EVEN**10

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Phamtiep85, 5/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thông tin thế nào bác có đồ gì ko , đc thì để em cứu vớt cho anh ít nào :D

2. con gj nua dau. rs 216x 417kill 20340du 20k vc. sw3.5+13 op luck+no rong 13fukk theo acc. hết

GjaHamChoj thích bài này.
  3. vậy cả cặp anh bán em bn đang nào anh củng tự dưng mất 3xk bạc vậy để em vướt vác cho anh it nào

đc thì nhờ Toàn sử lý vụ này cái

Last edited by a moderator: 9/11/15
  4. Trâm Còi

Trâm Còi Chiến Binh

thớt này vẫn lưu luyến có ý muốn lấy lại tài sản đây mà,nhưng theo mình dc biết thì gần đây các vụ lừa đảo may mắn thì block dc thằng kẻ trộm ko thì còn ko block ý,còn tài sản thì lâu lâu chưa thấy ai được trả.nên thớt cứ chờ đợi trong vô vọng đi

5. Fan block 4 acc ấy
    Và mod cũng đã trả lời như vậy
    Bạn nên cẩn thận nhưng lân sau

saivado1Long Nguyễn đã thích.
  6. chuẩn rồi anh ah , h chỉ con cách mua bạc mà chuộc ra rồi bán thôi anh ah

7. @@Phamtiep85 : phiền bạn tập trung tại một chủ đề cùng một nội dung, nếu lập liên tiếp chủ đề cùng một nội dung sẽ coi là spam câu xzen sẽ từ nhắc nhở cho tới cảnh cáo... vi phạm Quy định diễn đàn.
    Hơn nữa sự việc do lỗi của bạn đã không có biện pháp tự bảo vệ mã ưu tiên, coi thường cảnh báo nguy hiểm của BQT. Đó là điều đáng tiếc và cũng đáng trách như tôi đã nói với bạn.
    Admin cũng như BQT game đã xử lý đúng quy định khoá các acc có liên quan (đồ và tài sản admin tuỳ trường hợp nguyên do sự việc và thái độ khai báo để xem xét có nên lấy lại hay không?). Đã từ lâu admin đã ngừng lấy lại đồ cho bị hại, đặc biệt là lỗi bị hại coi thường mã ưu tiên.

Do vậy, sự việc đã giải quyết, tuy nhiên topic đó chưa đóng để có điều gì muốn nói bạn có thể cung cấp tại đó. Không cần lập topic này!

Trên đây cũng là một lời nhắc nhở bạn, tránh spam vô nghĩa và chú ý viết Tiếng Việt có dấu ở các topic!
    cảm ơn đã nhắc nhở. nhưng em ko hiểu sao fan cứ noi em coi thường mã ưu tiên nhỉ. chẳng qua do hoàn cảnh nên mới có điều đáng tiếc sảy ra thôi. nếu như sự việc đã giải quyết và fan ko còn hỗ trợ với người bị hại nữa thì em cũng còn gì để nói nữa. quyền ở fan mà. xin hãy đóng topic lại.

KhoiMy thích bài này.
  8. sai là do mày đừng lên đòi hỏi nữa tao cũng bị mất đi 40k bạc nhung k tiếc vì 2 chữ Ngu Người adm giải quết block nó là dc rùi
    là 1 thành viên của game tôi cũng mong ADM chị thẳng mặt thằng đó vì nó đi lừa quá nhìu người
    còn nhiều bạn bị lừa nữa vì mới tập chơi k biết diễn đàn
    ADM lên dừng chát ở quản lý đi vì đây là chỗ sơ hở để kẻ chộm lộng hành

Last edited: 9/11/15
    saivado1 thích bài này.
  9. Chưa xong, vẫn đang điều tra mà, chăc là phải để nó húp thêm mấy vụ nữa thì mới xong được =))

10. thằng này để ý hoạt động ở box chợ trời thường xuyên

hình như cậu meo meo vừa dính 1 vụ của cậu này nhưng không mất gì cả

11. Nó chuyên la liếm ở Box chợ trời chờ sơ hở là giả dạng rồi lừa đảo mà, những người hay onl diễn đàn ai cũng biết, chỉ khổ mấy bạn ít để ý diễn đàn thôi

12. thằng cha này có vài nick diễn đàn, hiện tại đang dùng nick @leroi123
    đăng bán acc:
    huutuyen85 suol 150 10kdu 15kvc 228skill
    sum 5xx 222skill

13. Trong tay nó chắc có hàng trăm nick diên đàn, nó xác định nghề chính hay sao ấy

14. như trên mod đã nói. vụ này của mình đã xong rồi. ^^

15. vụ này cái thằng ăn trộm giống thằng trộm đồ của tôi thế

16. Đấy người ta gọi là ngu và dại ông à. Trước tôi cũng có thời gian bên nước ngoài nhưng acc đăng ký sdt của chị tôi ở Việt Nam! và tôi dặn luôn cái j liên quan đến acc của tôi thì tôi gọi về thì đưa, còn thằng khác alo nhổ cho bãi nước bọt vào mặt rồi hết. Nhiều top kêu thế này lắm rồi mà vẫn quá nhiều người dính đòn thì ad nào giải quyết.

saivado1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi