Góp ý Tố cáo nhân vật Zeus auto pk arena 7h30p 20/05/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 20/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tụi này nó kg pk tay lại nó oẳng thui có vẹo gì , ngày nào chúng nó trả autopk mấy ác :)

2. riêng về cái auto ntn từ trước khi fan ra cái dự luật khóa auto. thì m có cả nguyên 1 seri clip mà fan làm ngơ cho bên b kìa thằng bợ đít

3. chúng mày rồi a bắt đc thóp hết oẳng :)

4. nói chung chúng mày pk tay kg đủ trình cũng kg đủ người so vs tụi a , còn tao mà bắt đc autopk thì ở đó mà oẳng

5. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

M bị ngu ak thanh óc :)))
    Ngta auto z m lại nghĩ auto như con zeus đánh xuyên tường kia ak :))
    Ngta auto z lại nghĩ autopk ngáo *** :)))

6. ui xời tài óc c hó à m thừa hiểu là cái gì =)) giám làm mà đ éo giám nhận thì mặc mẹ mày váy vào :))

7. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

Ghẻ qua lâm ơi :))

8. Đúng là thanh cột điện trèo nhiều quá nên tưởng tượng ghê vc. @fantasymc đề nghị có dự thảo thì xem xét và đưa ra kết luận nào. Còn bên kia thấy bên m cũng auto thì xin mời đăng clip nếu đúng m cũng sẵn sàng nhận block để game vui hơn :))) chứ m k phai thằng dám sài mà k dám nhận như tụi hèn hạ các b

9. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

Hiểu hay không thì fai có video :)))
    Thời buổi bgio fai có video
    Cho nội gián thì sao k bảo nó quay video lúc ý là autopk hay là autoz đi
    Nói fai kèm theo bằng chứng chứ em :))
    Từ ngày @fantasymc ra chức năng khoá pk 20 ngày chắc đây là video đầu tiên mang tên em zeus :)))
    Em zeus xúc xuyên tường

10. TieuTh0nNu

TieuTh0nNu Chiến Binh

Đề nghị sếp @fantasymc vào việc xử lý cho ae phục sếp ạ , quả auto này oanh xuuên tường chưa load đã chết quá ác fai tuân theo đúng luật sếp ak

11. mỗi cái ảnh này, đâu nói lên được điều gì đâu, auto z ai chẳng có, mà chẳng hiểu thằng ẩm ương nào cho nó bạc cho nó bãi cày, mà nó lại chụp lại cái đoạn này mang đi cho các bố nó thế nhỉ. vậy là guil lại nuôi nhầm c h o rồi

12. nghe các thánh nổ cũng to mà bợ đýt cũng khỏe, ngậm ...phun cây cảnh lại càng tài :))

13. @fantasymc no cu move máp rồi chết thig kêu autu chưa hiểu autu kiểu gi
    move map cũng bị TT hienlove giet chang nhẽ TT đó autu
    chỗ kêu bém xuyên tường chưa thấy chỗ xuyen tường đâu kho đứng góc chéo vẫn Pk dc
    ở phút thứ 2 nếu zeu autu thì con qb HungNhiKa kia có còn chạy dc như thế ko
    @fantasymc ơ phut 2p40s con qb va zeu đều cùng 1 chỗ chắc cả 2 move lên anh nhìn thấy 2 con gân nhau sao autu PK zeu lại ko fang mà để con qb nó chạy mất vi pk tay lên ko đẻ ý kịp khi cả 2 move chứ autu pk làm gì con qb HNK chạy dc vào trong
    o 3phut 06s con qb HNK còn chạy loanh quanh zeu mãi mới bém dc lên autu chỗ nào @fantasymc
    ZEU AUTU PK thi còn HungNhiKa liẹu có chạy nhon nhon như thế dc ko khi ca 2 giáp mặt trong khi đó con qb ko chỉ chờ cho zeu bém @fantasymc

saytota thích bài này.
  14. Bạn muốn thể hiện cái gì ở tấm hình này? cũng cài chó vào G rồi cơ à. có băng chứng thì đưa lên.

15. @fantasymc mong a xem kỹ video rùi đua ra phán quyết đúng đắn , còn autopk thì chua hiện lên kịp đã chết chứ kg phải đê qb nó chạy loăng quăng đc nt kia :)

16. Anh @fantasymc vào làm việc anh ơi, hãy cho anh em câu trả lời, cái này auto không bàn cãi được nữa anh ạ.

17. Không thấy nó xuyên cả map à mà còn kêu

18. đã xong

Các file đính kèm:

19. Cảm ơn anh @fantasymc đã công minh và không thiên vị một ai để anh em cùng đóng góp và xây dựng.

20. thằng này chắc bị mù, què rồi lại còn mù thi ậm ặc mà nghe, con qb nó hồi sinh chưa thấy zeu đâu zeu đã làm quả xuyên tương m ngu hơn bò

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi