Góp ý Tố cáo nhân vật Zeus auto pk arena 7h30p 20/05/2020

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 20/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn thử hỏi lũ ae mylove các bạn lại xem T4/2019 các bạn có bú liếm battu để đc ngẩng đầu lên không, hỏi ngay cả thằng chủ guil ninhbinh lên xem có rúc cả DanChoiNB sang focyou hồi đó không mà tự hào, hỏi cả tụi thằng chiến què rồi cường nguyễn xem. sống nhục đến nỗi phải nhịn nhục để liên minh với hưng oát để đạt được mục đich cơ mà. Trình các bạn chỉ đi nịng bợ xin xỏ thôi chứ trả có vẹo gì đâu phía trên minh đã khẳng định rồi các bạn chỉ chơi nhờ vào auto pk và khả năng đi xin xỏ, được cái đấy cũng là 1 thế mạnh ban nhỉ =))

2. SuperTanker

SuperTanker Chiến Binh

Danchoinb chưa bao giờ qua fuckyou :D

3. Bố cái thằng bán gâs mà ảo tưởng . ***.mẹ.m cũng luồn cúi xin sỏ vào battu chứ có vinh hạnh *** gì mà ra giọng oai . Để nó chủi cho đuổi cút k thấy nhục nhã ah mà vẫn lên đây hót đc.cũng 1 thời chủi nhau với battu k thiếu câu nào . Mà cuối cùng cũng vẫn rúc vào đấy .im mõm đi k thì nhục lắm . Bợm vs tiến là đôi bạn thân :))

Hoanglong11 thích bài này.
  4. bố cái thằng chở gas này , xem chúng mày ổn định ntn :))

5. Cá nhân mình chỉ là Tân thủ đỏ loe ngoe, từ 2014 chơi MUHN thấy có liên MInh Home-LionKing hay chạy leve theo xem PK. nhận thấy trình PK của các guild đối địch rất kém, dù lượng acc tốp lúc nào cũng gấp đôi.
    Mấy hôm nay coi ở Arena thấy Ninh Bình Le Ngoe 1 lô 1 lốc nhưng trình PK tay thua xa các bô lão thời xưa. Bị cấm Auto cái là sml như chó ngay.

Còn về vấn đề làm game, từ xưa có thằng mod theo guild Sunrise, bây giờ có fan theo NbLeNgoe cũng là điều bình thường, bọn admin nó phải tạo ra bất công, đấu tranh, mâu thuẫn... để kích thích các bạn nạp tiền vào game, để chiến tranh, giết nhau... còn chúng nó ở ngoài bán vũ khí như Mỹ kiếm lời thời thế chiến. Lịch sử chứng minh chưa có game *** nào mà người nhà của Nhà phát hành ko có mặt ở phe này hoặc phe kia để kích đểu (từ Võ Lâm tới Kiếm Thế tới MU...). Các bạn bớt nạp lại, a e đoàn kết Auto vài tháng, chỉ cần tập trung ks boss thôi. Còn Fan nó *** cấm đc đàn em nó auto thì bán cụ hết acc đi làm người còn hơn làm con bò cho nó dắt mũi.

6. Ae chửi nhau làm j. Lao vào game phệt nhau cật lực đi. Phải có chiến tranh thì kinh tế Mu mới pt đc :D

7. mình ko tham gia pk . nhưng mình theo dõi thấy bạn này nói chuẩn này . lúc bạn kia cầm AnhNhaQue bị battu bém với nôi face cá nhân ra chửi thì cay vs ức chế lắm . xong về phe STORM bém vs chửi lại battu
    xong bây giờ lại về với battu . nếu là ca nhân mình thì. G tan thì mình chơi độc lập . hoặc thôi ko chơi nữa . chứ ai lại về với G đã nôi gia đình mình ra làm trò cười. game chỉ là game còn gd mình ai động vào ko thịt dc thì cũng ko b giờ kết bạn

Hoanglong11TheDead1 đã thích.
  8. h chơi con nào thế người ae. có nhận ra tôi ko nhỉ :)

9. ko bạn à mới chơi lại nghỉ khá lâu rồi ko nhớ ai cả

10. h chơi con gì thế. anh long của chú đây. hịc

11. kiến nghị khóa acc 1 tháng cho chừa .. tái phạm lần 2 thì khóa 2 tháng ... khỏi vào game :) đủ sức răn đe

12. Bố thằng chở ga la liếm hết bố cường bố khôi rồi bây giờ còn loe ngoe bên bất tử, mày đang cầm con nào bố còn ko biết ^^. Toàn lũ culi ăn hại, liếm bi mà mồm phọt ra toàn vàng được, tài thật đấy =))

13. bạn về hỏi trần văn chương nhé, tốp 1 DanChoiNB T4 2019 rút sang LAOCAI với lý do bán cho ambulance, T5 2019 nhảy sang fucyou thời gian và lại nhảy sang mylove, chơi dám làm phải dám nhận việc gì phải trối cãi bản thân chương còn nhận là có sang nhưng chương bảo lúc đó không biết là anh em mình vẫn còn chơi, nếu anh em mình con chơi ko bao giờ sang đó mà :)) bản thân bọn mylove cũng đứng nhìn ae minh pk với fucyou xong rình rình rủ focyou liên minh với mylove để nện ae mình mà giờ mở mồm ra là chê với bu loa bu lô ng khác theo fucyou =))

14. Ôi bạn tiến này quả là cao nhân luồn cúi để đc càm ác choi gme bạn có thể bỏ qua hết những lời xúc phạm gia đình vs người thân .công nhận là 1 kì tài trong làng lâng bi sửa *** :))

15. Để đc cầm ác tốp tiến có thẻ bán tất cả .kể cả ng trung chăn gối .đem hiến cho ng ta để đc cầm ác tốp pk bạn ah :)))

16. Thế lên giang hồ muhn hà nội có câu . Bợm hịc thu ai là người đổ vỏ . Hỏi ae hn ai chả biết :))

17. Giờ người ta nắm tay mãi bên nhau bạn nhé rồi =))

18. Bợm ăn trung nồi cơm với tiến . :)) nghĩ cũng buồn cười .:))

19. Mấy ae cầm acc bên mylove mình thấy ảo game quá. Cắm rs thôi mà thấy ỏm củ tỏi lên. Thắng làm vua thua làm giặc pk game thôi mà. Bớt ảo đi cho nó nhẹ cái đầu. Pk nhau cứ vào game lao vào nhau là được rồi

20. Thế nào là ảo game . B định nghĩa lại cho mình với .mình hỏi bạn game mà cứ im im pk . Thì còn ai cay cú mua ác tốp còn ai cay cú lên lvtt .game phải có tý hương vị chủi mấy vui bạn ah

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi