Thắc mắc Tố cáo Metrology Guil Fu**kYou Auto pk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi heocoinb, 3/6/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tiêu đề mình tố cáo Metrology DL guil Fu*kYou sử dụng auto PK lúc 19h30 ngày 3/6/2020
    Mong Fan và các bạn vào xem và bình luận. Giây thứ 24, 3 phút 26, 4 phút 47 cho ai muốn xem nhanh.

Trai38Ht, Hau NguyenGaVoDoi đã thích.
  2. Xin mời các luật sư của anh Metro và guil fuc vào bình luận. Mời fan vào xem xét đánh giá.

3. hôm trước nó vừa tố zeus phong tâm xuyên rào mà hôm nay lại giẫm chân lên vết xe đổ rồi =))

4. @fantasymc mời a vào xem đối tuọng coi trời bằng vung . zeus hungnhika đã bị cấm pk rồi mà , bạn này vẫn coi thường luật pháp mong a xem xét sử lý hình phạt nặng hơn để dăn đe . chứ e nghĩ hình phạt 10 ngày vẫn nhẹ quá họ k coi ra gì , a blog pk 1 tháng để làm gương . mong a xem sét .

5. @fantasymc bên **** you dính hungnhika sử dụng auto pk bị khoá 10 ngày chưa đủ dăn đe a à, bạn metrology là vẫn kg từ bỏ autopk để phá game rõ nhất ở 3p 28 s , khi giết sum perdocter xong bạn ý auto phong tâm xuyên dào để giết sum black , cố ý sử dụng autopk cần phải phạt năng hơn 2 nv trước mới đủ sức dăn đe a à , a xem xét rùi đưa ra 1 hình thức xứng đáng !

6. Chúc cụ ra đồng mát mẻ ... đề nghị fan xử lý thật mạnh tay vào để răn đe.

hoabach96 thích bài này.
  7. ĐỀ nghị admin @fantasymc trừng trị thích đáng trường hợp auto pk phá hoại game
    block vĩnh viễn đi ạ

8. Cái này phải khoá pk cho lâu anh ak @fantasymc

9. Coi trời bằng vung

10. Khổ thân linh mạnh =))

11. Anh @fantasymc xem xét và check kỹ giúp em.
    Trân trọng.

12. bố mấy thằng ngu, tưởng liếm đc bi cho fan là muốn làm gì thì làm à :)), ngu bày đặt chơi trèo

Hunter87 thích bài này.
  13. Mời @fantasymc vào làm việc của anh đi :)) game là của anh nên a muốn làm gì anh làm=))

14. xem cho kĩ nhé metro k hề aotu nhé mở mắt ra mà xem

15. quay video còn cắt đi nữa thì tố tố cái tổ cụ chúng m à =))

16. muốn vu oan thì sửa cái video nó chuẩn chuẩn 1 tý =)), xem thằng ngu này ăn hành rồi chỉnh sửa video cắt đoạn đi, đúng trò cười =)) mày phải liếm bi nhiều vào rồi mới đi vu oan được :))

17. Ae nào mà bảo phong tâm xuyên rào? Chắc ae giả vờ không biết hay ae không biết thật ? Nhân vật lúc chết thì nhìn skill của người khác nó như thế nào? Ae có cần làm clip cho anh em xem lúc chết nhìn kill người khác xuyên rào mà dánh xa cả km không? Đến chịu ae. @fantasymc vào làm việc của anh đi.

18. mấy thằng tố cáo sai này Fan check chuẩn thì khóa pk ngược cho nó bớt ngu đi :))

19. Để em cho nó quả block ngược vì tội cay cú cái nào.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi