8 về game TỐ CÁO ADMIN LỪA ĐẢO

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mrdoan189, 17/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. AE nhìn cho rõ nhé. Tôi tưởng là mục tiêu move đi map khác. Lặn lội đi tìm, vị trí mất 2m zen mà không tim được nhận vật. Hóa ra nv mình phải tìm đang ngồi hóng gió ở k3p8. Lần trước cũng miss nhiệm vụ thì k thấy mục tiêu.
    Đây là mình đã test để đổi mục tiêu 2 lần. Còn nếu các bạn top thích lấy điểm phẫn nộ thì phải reset mục tiêu mất 100 bạc/ lần nếu không tìm được
    P/S: ADMIN đừng lừa đảo kiếm zen kiếm bạc 1 cách trắng trợn của anh em thế nhé
    Chào thân ái và quyết thắng
    https://i.imgur.com/crtFfzr.jpg[/img]'][​IMG]

Nhân viên Thuếnosayben1 đã thích.
  2. thế giờ ai bock acc admin giờ kaka

3. Haha định ám sát t hả

mrdoan189 thích bài này.
  4. Kiện admin lừa đảo thì admin không giải quyết nổi rồi. Khả năng phải mời công an vào cuộc :v

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

làm xong 1 lần lại được 10 lần đổi nên tẹt đi.

6. á đù, đã tìm ra chủ nhân ông bạn ^^

7. Biết thế nhưng nhỡ 10phátt thì 5 phát miss kiểu này + 5 lần gặp NV ở trong thành thì mất ngay 100 sjc =))

8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

giờ ảena rồi nhận. đa số sẽ ảrena lên ok. còn 10 lần vẫn k dc mai ta làm tiếp lại dc 10 lần

mrdoan189 thích bài này.
  9. Thôi đọc acc tớ cho 20m zen. Nghe câu lừa đảo nghe nặng nề thế

10. Óc chó là có thật. Cho bạn 1 ví dụ đơn giản nhé. Bạn tìm mục tiêu. Mà gặp ngay mục tiêu để ám sát đang onl game đang ngồi máy. Trong 1s bạn tìm mục tiêu ngoài wep thì vào game move tìm nó, thì nó cũng săn đc 3 con bos rồi. :))

bacninhquetoiEm Về Đi đã thích.
  11. mình hoàn thành 1 nhiệm vụ rồi, đến 21/05 này mới đc cộng 10 điểm vào mục Phẫn Nộ à mọi mg

12. Vào ôm bom phá k3 chết ... nó đi . kéo sập luôn chỗ nó ngồi :v

13. Mục có nút xoay xoay để check vị trí mục tiêu nhé. Mục tiêu sau 4-5 phút mới di chuyển map khác. Thực ra nó cũng k có gì đặc biệt, không tìm thấy thì mai tìm, không làm đc thì thuê. Góp ý cho nó vui để ae biết thôi. Không lại cứ đi tìm mãi mục tiêu ở vị trí và máp đó :))

14. Đi tìm toàn cao thủ, tới nơi gặp mục tiêu, việc đầu tiên là chào hỏi >> bảo mục tiêu bỏ TM xuống >> ok thì thịt >> nếu khoẻ quá k thịt được thì bảo cởi đồ ra. Chứ như trong pic tôi đánh ông kia mùa quýt không chết. Chỉ còn cách chọn mục tiêu mới

15. E hỏi ngu cái
    Làm nv gì đây ạ
    Làm xong thì dc gì ko các bác.
    E cám ơn

16. Ae nghiên cứu ở dự án điểm Phẫn Nộ của Adm đi nhé.

17. Bình thường mà ae. T thì ngày rs có một lần, đổi mục tiêu 10 lần kiểu gì cũng múc được 1 thằng ^^
    Đánh bừa đi, biết đâu lại ngon đấy ^^

18. Yên tâm sau vài tuần game lại sôi dộng ngay ấy. Mấy ô có acc top bị bem het acc cày kéo tự nhien có hằn thù kkkk vậy là game lại pk ầm ầm. Fan vừa có thu ae lại có hằn thù để pk

19. tìm phải toàn bọn treo cửa hàng ở P20 :)) đời như LOL :D

20. Đụng vào toàn fan dame chết. Vì ACC mk ko đồ quá cùi:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi