8 về game SV "Thiên Mệnh" Còn những ai đang chơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KimPhuc, 28/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình là 1 Mem của Thiên Mệnh ngày nào,nhớ những năm 2012,thức trắng đêm cày IG,DG,CC để kiếm những viên B,S,mà B,S lúc đó có giá cao làm sao,1 viên B 50 bạc...Nhớ cái thời 11 SV gần như lúc nào cũng Full
    Không biết SV giờ còn ai của SV Thiên Mệnh ngày nào nhể:))
    Mình chỉ còn nhớ 1 Vip của Thiên Mệnh ngày đó: ITHero,DL đầu tiên có đủ sét Đế Vương Full K5,VTTC Full K5 bá nhất sv hồi đó.....

2. Còn mình đang chơi, nhưng chuyển sang sv Hà Nội, trước chơi vài acc bình dân bên TM, cày hộ acc dw MacTheNhan cho cu e ở quan nét, khu phố Triều Khúc, ngày đi học, đêm cày, ăn nằm cả năm ở đó.

3. Thiên Mệnh bên BV giờ cũng nghỉ gần hết roài. Chắc còn ít người chơi lắm :D

4. Vẫn còn nhé ! Chơi TM từ lần rs 196 lần.

5. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Vẫn còn nhé, mình sever nào cũng la liếm

6. TM đây

7. Ithero có set socket full k5 nhưng ko có phòng ttủ khiên lên cũng oảng. Kingone. Macthenhan. Skiner.
    Guild huynh đệ và guild hoàng đế pk 1 thời. Mình thì guild newstar tên chủ guild tansattm bị mình bem suốt. Kkkk
    Ôi ngày xưa nhiều lắm mà quên mẹ hết rồi :))

mylove00HungKen đã thích.
  8. ITHero là bá nhất thời TM hoàng kim :))
    còn nhớ những nv khá tên tuổi như: dk GiotSau, 1m72, DL LangTham, sum Skiner, soul aThatNgoc :)))

9. Screen01_01-15_46-0000_zpsc19d55fc.jpg Hê lô bà con. mình nghỉ chơi lâu rồi, thấy anh em còn nhắc tên mừng rơi nước măt.
    Tên ITHero ( Lâm phá gia tri tư ) không biết còn lướt diễn đàn ko.
    Cái acc Skiner của mềnh để lại cho 1 tên bên nước ngoài. sau khi Gộp sever không lấy đc số điện thoại bảo lãnh nên đã bị niêm phong.
    Tiếc cho cái công ngồi mua từng viên khuân 5 khảm full set từ viên đất trờ đi cho set Chiêm Tinh +15 5 dòng.
    Kể mà hồi đó lấy lại được thì vẫn sang Bá Vương kiếm cho đủ set SSK còn thiếu.

KimPhucPhù Thủy TuLa đã thích.
  10. còn ai nhận ra cai tên >?

11. ^^

12. lamkinhvu hả

13. mình chơi thiên mệnh từ thời mới open đc 1 năm thì nghỉ. đầu năm nay mới quay lại game nhưng h chuyển sang sver Hà nội chơi rồi :D

14. vietnhan9

vietnhan9 Cư Dân

Không biết giờ cày lại khó không bác nhỉ em chơi từ lúc thiên mệnh mới ra mà bỏ chắc cũng hơn 3-4 năm rồi.

15. dễ lắm . đô la giã vào :D

16. vietnhan9

vietnhan9 Cư Dân

dao động tầm bao nhiêu là đc 1 acc tầm trung bác nhỉ :))

17. Mình vẫn nhớ Sum này

18. Chả biết nữa . Acc mình 20m chỉ là tôm tép :(((

19. con ** vẫn chơi à

20. không có DK ADIDAPHAT nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi