SS6: Bóc tem, tìm lỗi, nhận thưởng ... không spam

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 1/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. zBiCrAzYz

zBiCrAzYz <font color=blue><b>(¯`•¸·´¯) Miu (¯`·¸•´¯)</b></f

2. dungnqhn

dungnqhn Chiến Binh

Báo lỗi: Lỗi thùng đồ cá nhân

ô đầu tiên góc trên bên trái của thùng đồ cá nhân bị lỗi. các món đồ có sẵn từ ss4 bị mất, ss6 ko thể đưa đồ vào vị trí đó. acc ReBorn2011, acc ebebe các nhân vật bị mất đồ thần tại vị trí đó. mong dc admin fix lỗi và giúp đỡ

3. vitamine94

vitamine94 Cư Dân

Admin ních của em bị lỗi blog chử vàng tên đăng nhập là epxinh92 nhân vât Suollvip2 bi chử vàng đồ không lấy ra được mong anh giúp em mở giùm!

Anh giúp mở giùm blog chử vàng trên nhân vật Suollvip2 ten acc epxinh92

Tai khoan epxinh92 cua em tu nhien bi khoa mong admin mo khoa giup em

4. Thực sự có lỗi khi đăng ký đua guild hay là luật mới của ADM vậy mong ADM xem xét

5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Đề nghị Admin cho thời gian buff Mũi tên vô tận của F tăng nên 60 phút, hiện tại là gần 10 phút.

6. Dòng gia cuơng chưa thấy đâu cả ADM ơi

7. Có lỗi khi gửi mã ưu tiên.adm có thể ktra 2 acc kuteha18 và kienkaka gửi rất nhiều lần tốn bạc mà ko thấy gửi tin nhắn về.nhắn tin tới 8185 có nhận được mã nhưng hủy dc 1 món bảo hiểm đã hết hạn.trong khi nó nói là mã uu tiên được sử dụng trong vòng 60 phút

8. Cần cắm 1 acc song làm việc khác ấn Ctrl hoặc Alt cũng bị đơ chuột rồi cái này bị từ thời ss3 cơ nói chung cũng không ảnh hưởng gì ngoài việc PK là đối phương chậy mất lâu rồi mà chuột vẫn cố định chỗ cũ hihi.

9. đề nghị bác ẹc min sửa lại lỗi nhiệm vụ 3 , cửa cuối cùng đi đánh dark elf bị lỗi ko tài nào vào defuge of barrack đc ! Lại còn item 2 tay nhặt lên thì bị lag đau lag đớn

10. phản ánh là một chuyện còn theo tôi nếu cậu còn tình trạng đó thì cậu lên qua email

11. ADmin Xem lại giúp vấn đề SHK ss4 thi tăng 34% sang ss6 thì còn có 33% nhưng mà dame còn thua cả Tiểu Quỷ . e đã tex thử rồi dùng TQ dame to hơn cả SHK cơ đấy , ai chưa texs thì thử đi rồi vào cho ý kiến nha .

12. MAP Swap là liên sever nhỉ.vào sever nào move lên Swap là gặp nhau cả

MAP Swap là liên sever nhỉ.vào sever nào move lên Swap là gặp nhau cả

13. Bảng Mater skill vẫn lỗi nv Soul LatVat mong đc. fix lại [​IMG]

14. leviethieu

leviethieu Cư Dân

Xóa hộ em bài này pót nhầm

Last edited: 15/12/11
  15. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Mã ưu tiên Email không hủy BH được.

Mã ưu tiên Email không hủy BH được.
    Chỉ có mã từ sdt.

16. đẫ có phiên bản MU HN ss6 rùi ah

17. 1 mem hâm mộ MU dây sao

18. Đề nghị ADM fix lại lỗi nhân vật TUGGO accont taisovo không vứt được rác ra ngoài cũng như cho vào hòm đồ được, tôi đã thử đăng ký IP và hủy IP nhiều lần rồi nhưng vẫn không được
    Xin cám ơn !

19. TiquiTaka

TiquiTaka Hiệp Sĩ

MU SS6 vẫn còn nhiều lỗi phải fix lắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi