Thắc mắc SS15 có biến gì chăng?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 14/4/22.

1. Acc mình cũng lởm khởm thôi nhưng thiết nghĩ trước đây ss12 toàn phải mua bạc rs. Nay sang 15 túc tắc ngày ol 1-2 tiếng nhặt mấy viên ngọc, săn vài con boss là thoải mái rs mà.
    Nhưng ông gào mồm kêu thì có 2 thành phần.
    1. chuyên cắm rác, kiếm ăn từ game nay ko kiếm đc lại khoing muốn đầu tư. biến. không tiễn.
    2. Thể loại acc cùi tầm trung khôg có bupp không nuốt đc top, *** có tiền đâu tư theo top nên chán bán.
    Tóm lại game phân hoá rõ ràng. Ít tiền vẫn chơi được. nhưng đúng là đừng có mơ mộng tiền ít hit L thơm.

meomeo thích bài này.
  2. chơi thì cái nào mà ko dc
    chủ íu zui thui mà

3. biến gì đâu

4. holy là số 1
    Nhưng đừng ăn thịt rắn nữa nha ^^

holytien thích bài này.
  5. Cả đàn lên có đủ chia hk e? :))

6. Hợp lí đấy ae

7. Chủ yếu chơi giải trí thôi nên mình thấy bình thường

8. Bên New mới bán được 3 acc thôi các bác ạ? Chắc vẫn thương Fan nên chưa nghỉ ngay đâu :D

9. bán cái gì chúng nó doạ bán ac để doạ fan . từ thời ss12 rồi doạ fan là rao bán acc bán àm giá trên trời bán kiẻu gì=))

1thoivinhquangchemhust01 đã thích.
  10. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Từ ngày sang s15 mới rs dc hơn chục lần. Vẫn túc tắc chơi thôi chứ biết sao.

11. nay thấy còn 58 mạng

12. Có khi nào New chia quân sang LG để cân bằng lực lượng, cho game thêm sôi động k bác?
    E thấy quân số 2 bên đang ngang bằng nhau.

13. em nghĩ NEW sẽ nhường về quân số :D

14. Chủ hội bên New, DK Game lừng lẫy tạm out Guild bác kìa

15. chắc nhường ngôi à :D

16. cứ khó thì chơ, cái gì ze quá ko ai chơi đâu

17. meta game ss15 chán quá ko như ss12 :( haiz. ae từ cùi đến vip đều than thì nát thật

18. tại sao cùng ss15 quái khỏe mà ae bên vm vẫn chơi đầy đấy thôi,còn yếu hơn hn1-2 rât nhiều ý

19. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

Mình thấy cũng hụt hẫng với s15, ý kiến thì ae cũng nói hết rồi, mình ko nghiện lắm nhưng cũng ko bỏ, cứ cắm vứt đấy éo thèm rs , chả cần ganh đua , cũng chả cần ngắm , có ac có nich vào xem mỗi bên 1 tí ae nc tán dóc 1 tí cho hết thời gian rồi ngủ ^^

20. Điều đương nhiên,quá hút máu,cái j cũng chỉ tiền và tiền.
    Game vốn đã ít người chơi,phần lớn toàn người cũ,lại fix cày quốc ngày càng khó thì ai chả chán,
    Acc bây h có bán giá cắm bank có khí còn chả ai mua thì các b hiểu r đấy.
    Người chơi mới ko có,người chơi cũ thì bỏ dần .

takurou thích bài này.