Thắc mắc SS15 có biến gì chăng?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 14/4/22.

1. Nhiều ng chơi với mục tiêu phải pk khoẻ, ăn đc nhiều bos. Mình chơi vì đam mê, cắm scc 24/7 ngày làm về nhìn 1 lúc cũng vẫn vui :)

2. Chán thì nghỉ thôi. Acc của fan trae lại cho fan

3. Ae nói chuẩn

4. Ko lên ss mới thì các bố kêu này kêu kia, lên rồi và đã có thời gian trải nghiệm rồi sao lúc ấy ko kêu, lần nào cũng vậy thôi, mỗi lần lên là kêu trời đất, như vạc rồi cuối cùng lại đâu vào đấy thôi. Còn mấy ông new bán vì ko theo đc người ta phải chấp nhận, ác tầm trung thì đứng bãi tầm trung thôi đấy cứ đòi nhoi lên bãi víp đứng nó vả cho lại kêu trời đất rồi dọa bán ác. Đến haiz :))

5. tiền ít đòi hút loz thơm ko tiền ko muốn bỏ công sức đòi ăn có ăn loz khóc nhiều

6. Cứ cho boss khoẻ, anh em cùi bắp ko tham gia được, nhưng ADM nên giảm bớt phí đi. Bảo hiểm tính phí, gửi đồ lên hòm đồ ảo tính phí, phí ăn quả ko chấm muối ớt vẫn mặn vẫn cay. Giảm bớt một số dịch vụ đi bác. SS15 cả tháng nay ko bik kiếm bạc kiểu gì.

Thôi thì, cứ cắm rồi ngắm. Đồ đẹp, dù yếu ngắm cũng thích. Coi như kỷ niệm vậy.

ANCALAGON thích bài này.
  7. Ae ai ko chơi thì nghỉ

8. Vãi cả lồng 4h kiếm cả chục triệu ngu lol gì ngồi kiếm 40 sjc. Vãi cả ***

Nhân viên Thuế thích bài này.
  9. Ss15 thấy nhiều sk đa dạng phong phú hơn ss12 thật.

10. Ko theo được thì nghỉ thôi, sự kiện thì nhiều nhưng lười thay đổi, quen chơi kiểu cũ rồi lười vọc vạch nên dần dần hết hứng chơi----> BÁN ACC. Đấy là tôi thấy vậy, còn ae khác ko biết có giống ko.

giahuy1608, latvatANCALAGON đã thích.
  11. hoangnam7799

hoangnam7799 Cư Dân

Còn đâu dl 100-200 lần đi săn rt, phù thuỷ kiếm ngọc để bán lấy bạc ;))

12. Teppyking123

Teppyking123 Cư Dân

Cá nhân tôi đánh giá ss15 khá hay, acc tôi tầm trung mà ngày nào rảnh onl được nửa ngày cũng kiếm chục viên ngọc, cắm cày cuốc ngắm đồ nhiều lúc cũng vui, có chăng những ae bên new họ bán acc vì không đè được đội LG và Avenger thôi các bác, mấy chuyến arena tối các bác lên coi xem có đất chật người đông ko có chỗ mà train, phải xếp hàng trước giờ arena 5-6p. Nói chung ss15 khá hay, xứng đáng là đứa con tinh thần

MuaVui, AnhChienProNoDayRoi đã thích.
  13. SS15 này nếu mà kêu thì chỉ có mấy acc tầm trung mà muốn ôm bom muốn one hit hàng top như mấy thằng New thôi =)) còn ss này quá hợp lý rồi.

AnhChienPro, NoDayRoiTeppyking123 đã thích.
  14. ss15 quá nhiều sự thay đổi lớn. Vì cái ss trước các ae chán nhưng vẫn chơi vì vẫn có thể bắt kịp đc thay đổi nhưng lần này nó lạ lắm. Thật sự game này toàn người có tuổi gắn bó chơi thôi nên người ta rất ngại thay đổi vì nếu muốn tìm sự mới mẻ thì người ta đã chơi game khác chứ chơi gì MU nữa. Chính vì vậy đợt này thay đổi quá nhiều nên anh em mới chán,
    - ví dụ: ss12 acc trung trung đánh 1 2 dame chết quái nhìn thích mắt vkl nhưng ss15 thì ngược lại, quái đánh 1 2 phát về làng :D

VyXinhGaiANCALAGON đã thích.
  15. Đúng là ngại thay đổi cách giải trí thật. Chán ko phải vì bảo là ko có tiền mà ko đú đc. Chán là vì chơi mà theo kiểu mình ko thấy thích thú gì nữa thì đúng là phải nghỉ. Bán nhanh kẻo ko kịp :))

16. nhiều bác chán game mà thấy giá acc vẫn cao, haizz, bác nào chán quá bán e cái acc >26k dư giá 1m đi

17. Một dấu mốc mới trong quá trình phát triển của game MUHN.

18. Ss15 phân cấp đầu tư acc đồ rõ ràng thì không có gì bàn cãi, không thể acc 10tr ăn acc 100tr, việc giải tán bớt acc cày rác cũng là việc tốt cho người chơi, nhưng giờ acc 10 15tr ko ăn đc boss thường mà phải ném vào thêm nhiều tiền hơn nữa để ăn thì nhiều người chắc ko nghe vì giá trị đánh đổi lớn, ai đam mê thì chắc vẫn ném, tỷ lệ rơi mảnh ngọc, vé mê cung thấp, tính ra chơi tạm tạm acc 10 15tr để đỡ bị sốc nhiệt

19. Nói chung chơi vẫn là đam mê
    Ngồi vào máy là click MuHn chơi rồi
    Kể ra Fan cứ 2 tuần lại rs booss thì càng hấp dẫn