Thắc mắc SS15 có biến gì chăng?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chemhust01, 14/4/22.

1. Các bác cho em hỏi là Chính sách của fan có gì sai sai hay sao mà các bài đăng bán acc của Guild top Một tràn ngập Diễn đàn, Nhóm Facebook, Nhóm Zalo vậy ạ? @@

2. ừ ss15 hút máu siêu nhanh k theo đc thì thua theo đc thì bán nhà :))

chemhust01 thích bài này.
  3. Fan ra chính sách chơi game hay ko chơi đều mất tiền

tungkutechemhust01 đã thích.
  4. Tầm này làm gì acc tầm trung chơi dc. chỉ có thể là acc tiên trăm. Sv hn 10 mấy phongg sang đây có mấy p là hiểu giảm ntn rồi. Bên ss15 này mặc định tộc nào cũng thủ trâu. Thêm mấy món thủ nữa. Chả còn khái niệm bom. Rồi khắc tộc như qb dl hay là sum 2 tộc đó dame to thủ yếu. Sang đây thủ cao dame chả có. Bom xịt hết. Fan đi theo hướng này chán chết. Ae có ngưòi nhiều tiền có ng ít. chơi đa dạng mới vui. Ss15 lên đồ là ptrieen k nói. Nhưg trả lại cho các tộc đặc trưng của nó là dc. Công là công thủ là thủ. Ae nhiều lựa chọn đây thì tiền chơi ae k theo dc nữa thì fan chơi 1 mình thôi bgio ra quản lí acc cái gì chả bạc. Tận thu quá.

5. Làm gì còn bữa tiệc nào miễn phí tiền ít lại đòi hit l thơm hết rồi =)) ac tầm trung thì ăn bos cùi cày bãi bt thôi cứ le ve bos vip bãi vip làm gì ;))

6. Tre đã già,măng còn mọc ko :))

chemhust01 thích bài này.
  7. Bos thường bgio cũng k có mà ăn. Cơ chế khác rồi. Cái gì chả bạc. Nên chắc fai 1/2 ae chán rồi nghỉ thôi. Con qb con sum con dk đặc sản dame rồi ăn pc đó cũng là dành cho ae ít dkien chọn. Thig bgio tộc nào cũng mặc định thủ cao. Bom xịt hêys rôi. Bgio fan cho lên k10 hay mắt biếc cũng dc nhưng trả lại cả đặc trưng tộc của s12 thì chắc hợp lý hơn

ngocquan14, VyXinhGaichemhust01 đã thích.
  8. thế này Fan phải xem lại chứ bác nhỉ? Để cả Guild top Một phải ngao ngán nghỉ khoẻ thì chợ còn ai nữa???

9. Bản mới ông nào chăm đi sk thừa tiền rs các kiểu, chả hiểu các ông kêu gì, s12 kêu boss yếu bị cave có thịt hết, h ss15 boss khoẻ thì khóc không ăn đc. Yếu thì săn rồng, săn phù thuỷ, săn ma dù, mê cung gương. Lúc nào cũng muốn k đầu tư mà thủ đc nhiều có mà gặp Huấn Hoa Hồng.

10. đơn giản game này bị đẩy giá đồ giá acc quá cao nhà nghèo ko theo đc.

XoneFM thích bài này.
  11. Tre già măng mọc mà lo gì :D

12. Cái này thì a nhầm rùi.
    Có thể khẳng định đa phần ae chơi MU ở đây đều là những người đã chơi từ thời 2003 vàđã từng chơi xog bỏ quay lại.Độ tuổi chiếm đông là từ 9x đời đầu đổ xuống.Hầu như rất ít và phải nói là ko có lứa tuổi trẻ chơi moi mu.

ngocquan14, xzaizai90latvat đã thích.
  13. Kiếm được ở ss15 phải bỏ time ra mới được . Ko như ss12 cắm bỏ đấy vẫn kiếm ăn ;))

Em Về Đi thích bài này.
  14. hết rồi hết tiền hết thời gian hết cả đame với ss15 nên nhiều ae ko cố nổi nữa tính bán off chứ sao

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thực ra S15 để chơi rất hay. Mọi ng mới sang chưa theo kịp thôi. Còn ai nghỉ thì nghỉ thôi :))

16. Chủ nó chán thì culi hết vẹo thôi chứ New mõm đỉnh thì chơi cái zề

Em Về Đi thích bài này.
  17. tất cả những điều này fan đều biết đều tính đc trước hết rồi nhưng fan vẫn cố tình vẫn quyết thực hiện mà thôi. ae chán ae nghỉ vì nản các bạn nghĩ fan thèm quan tâm chắc? đối với fan thì khi còn tận thu đc thì cứ tận thu thôi.
    may quá mình ko có gì giá trị cao ở game :))

damcongtu thích bài này.
  18. Mình thầy chơi SS15 hay mà :D chỉ mỗi tội mình gà ko săn được ngọc như SS12 :D

Em Về Đi thích bài này.
  19. Sang đây chăm cắm skill hẳn

20. Có biến gì đâu. Biến ở đây là biến hết khỏi Mu. Vì thấy bảo hút hơn ko t e x

VyXinhGai, bocuacaccon123ANCALAGON đã thích.