Thắc mắc sức mạnh thực sự của soul TTD version

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hatrochn1, 11/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thắc mắc về em soul TTD rs 101 này quá . mạc đồ full . máu 100k
    thì ene agi còn được bao nhiêu mà bem soul mình 134k point ko deo cánh 100k máu đồ 15 tất chưa tới 10 dame chết . 300 skill . thế là thế nào nhỉ

2. nó tầm 50-55k pont.

3. 55k point đi . gần 105k máu thì phải tăng tầm 34k vit . vậy point còn bao nhiêu mà dame chết soul mình chỉ trong nháy mắt / trong khi hắn ko deo cánh . soul dăme đã bé mà ko có sw thì sao lại nthe . tại sao nhỉ

4. bạn ấy có cái ring sk thì sao :">
    có tiền mua thêm cs nữa thì gì mà chả được :">

5. up nhờ cao nhân vào chỉ giáo :P

6. k đánh lại oó lên đây gào ak. tui cũng đánh hkông lại .bình thường sol 50k poin sao mà trâu thế được .

7. 1 trong số đó có thể xài thẻ bài+9 tưng 25% dame, và ít cs thì sao!

8. ttd nhưng không khéo là 140~170k poi cũng nên :))

9. cs thì thêm đuợc bnhieu dame . vấn đề là mình đang tính point và dame của cậu ý sao lại thế . bem mình ngọt lịm

có đến 100% với cái dame soul bem vào soul thì cũng như muỗi đốt inox . khá nhiề người thắc mắc về em soul này

Last edited by a moderator: 11/8/14
  10. có thể bạn ấy có trình độ pk hơn bạn
    Version là 1 người chơi rất có kinh nghiệm pk ở nhiều chủng tộc nhé

11. t gặp 2 con soul ntn rồi. pont nó đảm bảo k quá 60k, và k ring sk. chỉ là cách cộng pont vs cs thui, vấn đề là cộng ntn?

12. ring SK thi cs tăng dame đâu nhỉ...tưởng hỉ tăng thủ

13. bạn ko có sw3 thì yếu là đúng rồi. còn Soul ttd mà nhiều dư có thể lên đến 65k poi

14. tôi sw đồ 15 hết 29x skill . ý tôi nói là soul vérsion ko deo sw mà bem tôi ko quá 10 dảme chêt . trong khi tăng vào vit HP lên tới 105kxx vậy số ene còn được bao nhiêu mà có thế dame tôi chết nhanh thế được đấy là điều tôi thắc mắc ., còn thủ cao thì tôi không nói tới

cộng thế nào thì cộng nhưng với số point không qua 65k mà tăng đên hon 30k vào vít còn agi thì ene được bnh mà dame được như thế mới là điều thăcs mắc

15. có khả năng chơi bài dị...dùng ef 65k ene buff =))

16. đứng ở D3 p1 làm gì có ai buff gì đâu .

17. có rinh thì cũng thế, ko lẽ hắn đeo rinh sk pt 11, mà có pt +11 thì nghe cũng ko thuyết phục gì cả :)

18. nó k có búp vẫn khoẻ.
    À. thế mới lạ chứ :))

trước ef t. 60k pont 400 sk tăng chuẩn pk. mac TB 15, sw3 15, NQ kk5. bèm nó còn khó. k cẩn thận mình chết trước nó :P

19. sou bạn tăng bao máu,có khả năng ăn toàn loại bỏ SD cũng lên

20. a cầm nhé cưng. về p7 lấy shit đâu lắm POin vậy :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi